Share Lại WedGame Vua Hải Tặc Ver Haki Pet Cưỡi !! Việt Hóa 90% !! Hamachi/LAN - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 90
    Thành Viên
    Thanks
    45

Ðề: Share Lại WedGame Vua Hải Tặc Ver Haki Pet Cưỡi !! Việt Hóa 90% !! Hamachi/L

Trích dẫn Gửi bởi nthu18 [Only registered and activated users can see links. ]
    có bác nào biết fix lỗi không load được chiến báo của 1 số tướng có haki k?
    đi map mà cứ đến phần cốt truyện có tướng haki của băng mũ rơm là đứng hình k đi được nữa
    - Lỗi này có thể là do skill của tướng đó trong sv chưa có trước mình có test qua con zozo time skip thì bị lỗi này thì phải

- Cách fix dùng winscp connet vào sv tìm đến thư mục battle/log mở file log battle ra xem nó báo thiếu id skill nào rồi tìm đến file skill.csv để thêm nó vào lâu rồi mình chưa sờ vào nên không nhớ rõ đường dẫn của file này lắm bạn có thể dùng cái find của winscp để tìm đến nó đi map mà bị kẹt ở npc nào có thể dùng cách này để fix

- Tiện đây mình demo 1 chút video model naruto mình làm khi load ở trong game này nhìn khá đẹp
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi famypo, ngày 03-07-20 lúc 03:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to famypo For This Useful Post:

nthu18 (04-07-20), Truongminh87 (14-10-20)

Thành Viên 1vuonchuoi9's Avatar
    Đang ở
    tổ tôm
    Thanks
    18

Ðề: Share Lại WedGame Vua Hải Tặc Ver Haki Pet Cưỡi !! Việt Hóa 90% !! Hamachi/L

ae ai dev game tham gia discord nhé:
    Khách viếng thăm hãy cùng 1vuonchuoi9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi famypo [Only registered and activated users can see links. ]
    - Lỗi này có thể là do skill của tướng đó trong sv chưa có trước mình có test qua con zozo time skip thì bị lỗi này thì phải

- Cách fix dùng winscp connet vào sv tìm đến thư mục battle/log mở file log battle ra xem nó báo thiếu id skill nào rồi tìm đến file skill.csv để thêm nó vào lâu rồi mình chưa sờ vào nên không nhớ rõ đường dẫn của file này lắm bạn có thể dùng cái find của winscp để tìm đến nó đi map mà bị kẹt ở npc nào có thể dùng cách này để fix

- Tiện đây mình demo 1 chút video model naruto mình làm khi load ở trong game này nhìn khá đẹp
    bạn hd cụ thể chút đc k. mình cài cái battlelog ra tim thì chỉ thấy id skill của ncp bt. mà mỗi chiến báo lại 1 id khác nhau. rồi tìm thấy id thì cũng k biêst thêm vào đâu....
    Khách viếng thăm hãy cùng nthu18 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    173

Các bác cho em hỏi việt hóa cái "Bạo kích" này ở đâu nhỉ
    [[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Kimyuna, ngày 04-07-20 lúc 04:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi nthu18 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn hd cụ thể chút đc k. mình cài cái battlelog ra tim thì chỉ thấy id skill của ncp bt. mà mỗi chiến báo lại 1 id khác nhau. rồi tìm thấy id thì cũng k biêst thêm vào đâu....
    - Thêm vào file skill.csv đó bạn xem nó báo thiếu gì thì thêm nhìn qua cái skill.csv là thêm đc thôi còn skill.csv ở đâu thì như mình nói nó ở trên sv loanh quanh mục battle

Trích dẫn Gửi bởi Kimyuna [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho em hỏi việt hóa cái "Bạo kích" này ở đâu nhỉ
    [[Only registered and activated users can see links. ]
    - Dòng này là tổng sát thương nhé không phải bạo kích mình nhớ không nhầm thì vh nó ở mấy file flash trong battle ở trong res
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Cái hoạt động đào vàng nó bị bug, đào free thì okie, nhưng đào bằng vàng thì lại không đào được. Ai fix được lỗi này hướng dẫn mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng longmap0903 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

Có cách nào setup lên online ko mấy bác?
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi nguyenkien25 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. file xmls.txt thì đổi tên file lại là xmls.zip và giải nén ra 1 thư mục file .xml và mở từng file ra việt hóa hoặc tải thư mục RIP từ haitacviet về và so sanh 2 bên copy qua cẩn thận là được.
    Mn cho hỏi sao mình làm theo việt hoá tên tướng + skill xong nén lại, đổi về file txt, nhưng khi vào game thì bị lỗi Đang phân giải xml... đứng suốt vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng luksrio xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kmacblad's Avatar
    Thanks
    5

Flash giờ bị chặn trên brower rồi, làm sao để vào game được bác nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kmacblad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kmacblad [Only registered and activated users can see links. ]
    Flash giờ bị chặn trên brower rồi, làm sao để vào game được bác nhỉ?
    có 1 số bạn bán launcher đó. dùng laucher thì mới vô được, chứ giờ ko còn trình duyệt nào hỗ trợ nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng danvjpdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share WedGame Vua Hải Tặc Ver Haki Pet Cưỡi !!
    Bởi famypo trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 26-07-21, 06:04 PM
  2. Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 05-07-19, 06:32 PM
  3. Lỗi Không tạo hay đăng nhập được wedgame.
    Bởi thinh3331994 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-11-15, 07:52 PM
  4. Cần tìm người việt hóa ảnh wedgame
    Bởi mrmin171 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 28-06-14, 07:46 PM
  5. [Gunny] Share cách sửa pet rồng thành các pet khác trong gunny II trminhpc vừa share
    Bởi akasuki trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 25-04-13, 11:26 AM

Tag của Chủ đề này