[KT] Nhờ các cao nhân hỏi cách sử dụng rương Quân doanh
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    1

Nhờ các cao nhân hỏi cách sử dụng rương Quân doanh

Em đang chơi bản KT2 được share trong group. Khi làm nhiệm vụ Quân doanh xong thì nó cho 1 rương quân doanh, như Rương Bách Man Sơn (Chính tuyến), nhưng em chuột phải vào nó không ra vật phẩm, không ra cái gì hết.

Em nhờ các cao nhân chỉ em cách sử dụng ạ!

Em cảm ơn nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng dutoanvna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: Nhờ các cao nhân hỏi cách sử dụng rương Quân doanh

Trích dẫn Gửi bởi dutoanvna [Only registered and activated users can see links. ]
    Em đang chơi bản KT2 được share trong group. Khi làm nhiệm vụ Quân doanh xong thì nó cho 1 rương quân doanh, như Rương Bách Man Sơn (Chính tuyến), nhưng em chuột phải vào nó không ra vật phẩm, không ra cái gì hết.

Em nhờ các cao nhân chỉ em cách sử dụng ạ!

Em cảm ơn nhiều!
    Check ScriptItem xem tên file của item đó rồi chỉnh. 99% là không có script file.
    Khách viếng thăm hãy cùng vodangdaihiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vodangdaihiep [Only registered and activated users can see links. ]
    Check ScriptItem xem tên file của item đó rồi chỉnh. 99% là không có script file.
    Dạ, em tìm trong scriptItem thì nó ghi là qingtongbaoxiang. Nhưng trong script thì không có file này, vậy giờ em phải tạo file trong script à anh?
    Khách viếng thăm hãy cùng dutoanvna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi dutoanvna [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạ, em tìm trong scriptItem thì nó ghi là qingtongbaoxiang. Nhưng trong script thì không có file này, vậy giờ em phải tạo file trong script à anh?
    Muốn nó mở rương theo ý muốn thì tạo file script, muốn rương random (như rương nguyên liệu TDLT) thì sửa trong file randomitem
    Khách viếng thăm hãy cùng vodangdaihiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] điều chỉnh cấp để nhận Nhiệm vụ quân doanh ( hằng ngày , hành trình bất tận )
    Bởi tranphuloctv trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-16, 08:53 PM
  2. [KT] Hướng dẫn đi Quân Doanh 1 mình cho những ai chưa biết
    Bởi vominhtan2008 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-06-12, 06:21 PM
  3. [KT] Ai biết script nhận thưởng hoàn thành quân doanh cho mình xin
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-05-12, 09:37 PM
  4. [KT] Xin hỏi id map phục ngưu sơn quân doanh (thanh long)
    Bởi babychum trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-01-12, 10:09 PM