[Share] Tiếu Ngạo Giang Hồ v201 - 1 click - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 77
    Thành Viên
    Thanks
    19

Ðề: [Share] Tiếu Ngạo Giang Hồ v201 - 1 click

Trích dẫn Gửi bởi Porcupine [Only registered and activated users can see links. ]
    IP: 192.168.1.149 (mình dùng Bridged ai muốn dùng NAT thì đổi lại nhé)
    Root - 123456
    Mysql
    Root - 1234

Link: [Only registered and activated users can see links. ]

Link của phamvuong

huong dan em chay voi bac member moi mong bac giup
    Khách viếng thăm hãy cùng longhoapham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến longhoapham vì bài viết này !

trunggl81 (25-03-20)

Thành Viên ProKenDy's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi longhoapham [Only registered and activated users can see links. ]
    huong dan em chay voi bac member moi mong bac giup
    member thì nên học hỏi tìm hiểu các hướng dẫn trên diễn đàn đó bạn, bài này one click cũng là dễ nhất cho member rồi, chỉ nên hỏi những lỗi khi bạn chạy server thôi, chứ đã tham gia *món ăn* này thì trước tiên hãy tìm hiểu cách ăn như thế nào đã, sau này có căn bản rồi thì bạn làm gì cũng dễ dàng không phải mất thời gian chờ người ta trả lời nữa, với lại phải tìm tòi học hỏi mới thú vị bạn ạ, chứ cứ lên dán mác người mới vào diễn đàn hàng trăm nghìn người thì làm sao họ trả lời từng người được bạn. Server One Click nào cũng chỉ có vài ba bước là: Giải nén Server - Chạy Server(máy ảo thì thêm bước config card mạng kết nối giữa máy thật và máy ảo) - Giải nén Client - Chạy client (còn lại bọn họ làm sẵn hết rồi).

Tìm hiểu cách chạy server này tại bài viết gốc: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ProKenDy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ProKenDy vì bài viết này !

longhoapham (25-03-20)

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi ProKenDy [Only registered and activated users can see links. ]
    member thì nên học hỏi tìm hiểu các hướng dẫn trên diễn đàn đó bạn, bài này one click cũng là dễ nhất cho member rồi, chỉ nên hỏi những lỗi khi bạn chạy server thôi, chứ đã tham gia *món ăn* này thì trước tiên hãy tìm hiểu cách ăn như thế nào đã, sau này có căn bản rồi thì bạn làm gì cũng dễ dàng không phải mất thời gian chờ người ta trả lời nữa, với lại phải tìm tòi học hỏi mới thú vị bạn ạ, chứ cứ lên dán mác người mới vào diễn đàn hàng trăm nghìn người thì làm sao họ trả lời từng người được bạn. Server One Click nào cũng chỉ có vài ba bước là: Giải nén Server - Chạy Server(máy ảo thì thêm bước config card mạng kết nối giữa máy thật và máy ảo) - Giải nén Client - Chạy client (còn lại bọn họ làm sẵn hết rồi).

Tìm hiểu cách chạy server này tại bài viết gốc: [Only registered and activated users can see links. ]
    loi khi minh vao game [Only registered and activated users can see links. ] fix sao a giup voi
    Khách viếng thăm hãy cùng longhoapham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

mình có coi thử topic kia thì có chổ là vào serverlist trong userdata/server sữa lại xem , chứ mình ban đầu xem ip trong đó khác sữa lại là 192.168.1.149, ,ip thì mình để Nat cài là vào lun cái 1 thôi
    bác nào biết cách config để mở full map thì cho mình xin với hoặc là chỉnh thế nào, vẫn để 8G như mặc định nhưng tới cái nv gia nhập môn phái xong thì click lệnh hồ xung nó cứ bảo ko phát hiện gì đó hoài
    Lần sửa cuối bởi Palestin, ngày 25-03-20 lúc 03:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi ProKenDy [Only registered and activated users can see links. ]

nhiều lúc chán ko muốn nói j
    hướng dẫn tận răng thì lại càng lười nên tốt nhất là hướng dẫn sơ sơ thôi để tự tìm hiểu
    Khách viếng thăm hãy cùng phamvuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phamvuong vì bài viết này !

longhoapham (25-03-20)

Thành Viên Porcupine's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có coi thử topic kia thì có chổ là vào serverlist trong userdata/server sữa lại xem , chứ mình ban đầu xem ip trong đó khác sữa lại là 192.168.1.149, ,ip thì mình để Nat cài là vào lun cái 1 thôi
    bác nào biết cách config để mở full map thì cho mình xin với hoặc là chỉnh thế nào, vẫn để 8G như mặc định nhưng tới cái nv gia nhập môn phái xong thì click lệnh hồ xung nó cứ bảo ko phát hiện gì đó hoài
    full map thì cần Ram rất nhiều.
    8gb chỉ đủ load nhưng map cơ bản thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng Porcupine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi Porcupine [Only registered and activated users can see links. ]
    full map thì cần Ram rất nhiều.
    8gb chỉ đủ load nhưng map cơ bản thôi.
    để 16gb mượt lắm ko báo j cả
    Khách viếng thăm hãy cùng phamvuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phamvuong vì bài viết này !

Porcupine (25-03-20)

Thành Viên Porcupine's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi phamvuong [Only registered and activated users can see links. ]
    để 16gb mượt lắm ko báo j cả
    Máy có 16gb, nên chỉ để được 12gb
    Khách viếng thăm hãy cùng Porcupine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên aphrodite's Avatar
    Thanks
    65

Máy có 16gb, nên chỉ để được 12gb
    bác Porcupine biết config mở map của sv này ko tại cái gs.conf của sv này khác sv của bác galaxy quá em config trong gsalias1.conf xong sv ko mở lại đc nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng aphrodite xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ProKenDy's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi longhoapham [Only registered and activated users can see links. ]
    loi khi minh vao game [Only registered and activated users can see links. ] fix sao a giup voi
    Bạn cài Directx vào nhé: Link : [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn không chơi được thì chắc do bạn dùng card onboard không hỗ trợ, nên dùng card hình rời để chơi game này

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi phamvuong [Only registered and activated users can see links. ]
    nhiều lúc chán ko muốn nói j
    hướng dẫn tận răng thì lại càng lười nên tốt nhất là hướng dẫn sơ sơ thôi để tự tìm hiểu
    thế cho nên là cứ để họ tìm hiểu từ đầu cho biết bác ạ, chứ đưa đến tận răng rồi mà không biết nhai nữa thì chịu , còn không muốn tự tìm tòi học hỏi thì tốt nhất là chơi online cho đỡ phải hỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng ProKenDy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ProKenDy vì bài viết này !

longhoapham (25-03-20)

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Tiếu Ngạo Giang Hồ v201, việt hóa full by xdevpro
    Bởi vuong93tb trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 111
    Bài viết cuối: 18-07-20, 10:54 AM
  2. Autodesk.Simulation.MoldFlow.Adviser.Ultimate.v201 6.Multi...
    Bởi czcsas5 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-15, 01:14 PM
  3. Autodesk.Simulation.MoldFlow.Adviser.Ultimate.v201 6.Multi...
    Bởi czcsas5 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Bài viết cuối: 13-11-15, 01:12 PM
  4. Máy Chủ 4 - Tiếu Ngạo Giang Hồ , Hổ trợ lv 60 OPEN 19h ngày 7/4/2014
    Bởi qwe1323 trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Bài viết cuối: 07-04-14, 06:43 PM