[Share] Tiếu Ngạo Giang Hồ v201, việt hóa full by xdevpro - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 112
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: [Share] Tiếu Ngạo Giang Hồ v201, việt hóa full by xdevpro

mò đc động tác cánh nhưng chỉnh sau chưa mượt, đơ đơ nhìn nản quá, share file nghịch ngợm sv chơi 1 mình ai muốn thì lấy

----
    client với sv mình down bên 1 click ko biết có khác gì bên đây ko, mình chỉnh theo file down ở bên kia nên ko chịu trách nhiệm nếu ông nào xài mà quên backup

combo file model khá nhiều với phù hợp với ele + icon

Code:
    https://www.fshare.vn/folder/TQYCKJPO1TS6
    *fshare này bác nào hảo tâm down về up drive hộ thì cảm ơn chứ trưa giờ đứt 3 lần 2 file nặng, mạng đc đền bù có vẻ ngon nhưng mà kiểu chập chờn bó tay

Code:
    https://drive.google.com/open?id=1UT-87jnVZriMQSITouI7-TO0HMvTzYzD
    dùng tool xả data lấy element.data + path.data + malldata.xml chép ngược lên sv, hơi lười .

file produce_svr.lua chép dô "config\script" trên sv để up vũ khí lưu ly 1 > 6 với xoay lại ốp, với có chỉnh exp đập đá tinh luyện 9 = 99999 exp ai muốn xóa hay thấp hơn tìm theo mà sửa.

có giảm công lực để up kinh mạch nên đừng thắc mắc .... ><

-thần khí 17k op cứng nên ko xoay op chứ ko phải chỉnh thiếu đâu, mặc định ko up đc nhưng chỉnh cho up + rồi, còn set thần khí 2 copy theo vàng bạc lưu ly nhưng opt damage cao hơn tí mà tiếng tàu rảnh sửa tên sau
    -1 số shop npc ở phúc châu ai mod trong ele mình cũng lười check hết, vác ra add npc nghịch tạm, mua ko đc là do chưa check fix hay có con khác nó bán mua đc (cũng do lười chưa check fix thôi ), shop máu + quần áo + vũ khí + ngay cổng đông phuơng cô nuơng và con bé đứng kế bên( full màu nhuộm) v.v....
    - tinh trần sa stack max 1 ô = 9999 cái.
    -ám khí cuối trên shop knb với shop trong con npc nào đó quên rồi là cùng loại, đã fix đục 4 lỗ + chỉ số max lv tổng điểm + = 1600
    -đã add thêm mấy cuốn tuyệt học xài 1 cái có skill luôn như bản 130 cũ, tổng cộng 25/26 skill ko cần làm q, skill tuyệt học đầu tiên tên gì đó quên rồi nhớ man mán có cũng như ko nên keme
    -mù cái vụ sửa npc nên chỉnh cái tượng đại ca gì đó ở giữa thành phúc châu bé lại như ng thường( nếu ai dùng script.pck) và nó quay op cái võ thần lệnh đc( cái này hàng mod thấy có sẵn lôi ra xài lun)
    -shop mall cũng sửa lại mấy món mất do ngày giờ bán & kết thúc + 1 số chưa có v.v.... của file cũ nên có vẻ đầy đủ rồi, bác nào thấy thíu gì add tay vào thêm, tui cũng ngồi add tay thôi tool toàn lỗi
    - 1 số pet manh sủng + ô dù bị lỗi do chưa add hành động ở file action.lua trong script.pck, pet cưỡi thì lười chưa add mall nhưng mấy shop npc cũng khá nhiều ây, hồi bữa test thấy mua đc bình thường
    - còn gì nữa ko nhớ mỗi lần hứng dô chỉnh chút chút chỉnh những gì cũng quên kha khá chung quy là vẫn còn nghịch đc 9 hôm nếu còn hứng, hết hứng chắc khỏi chỉnh đc ele nữa rồi , có bác nào cần chỉnh theo ele này thì mình chỉnh nếu kịp chứ chỉnh cái khác lười lắm sợ nhầm lên nhầm xuống thôi.

* mong các bác góp ý tưởng để nghịch thêm

** file interfaces chỉnh 1 số theo cái sv 130 cũ nên chắc có mỗi mall nó lệch tí còn lại là UI nó to hơn so với mặc định bác nào ko thích thì khỏi cóp chắc ko sao

hóng ai hảo tâm chỉ add thêm hiệu ứng vũ khí và thần khí mà ông nào hồi trước bảo là long văn gì đó, chứ nhìn bình thường nó thô sơ thua cả vàng bạc, có cái thì chả có hiệu ứng gì luôn dù up + 20
    Khách viếng thăm hãy cùng nuocda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to nuocda For This Useful Post:

aphrodite (07-05-20), tavandoan208 (29-05-20)

Thành Viên aphrodite's Avatar
    Thanks
    65

[QUOTE=nuocda;1231400]để rành mò nốt nhưng nhìn ko nhầm line thì thấy đa số setting có 2 ng là vào pb đc mà nhỉ

Các phụ bản độ khó từ anh hùng( yêu cầu 4ng), minh chủ( 6ng), chơi off hack full đồ đi mấy phụ bản kia hơi chán đc bác sửa lại giúp nhé.
    À muốn mở full map chơi off thì cần 10gb ram, map bang có lúc mở đc có lúc không em ko bjk tại sao
    Khách viếng thăm hãy cùng aphrodite xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi aphrodite [Only registered and activated users can see links. ]

Các phụ bản độ khó từ anh hùng( yêu cầu 4ng), minh chủ( 6ng), chơi off hack full đồ đi mấy phụ bản kia hơi chán đc bác sửa lại giúp nhé.
    À muốn mở full map chơi off thì cần 10gb ram, map bang có lúc mở đc có lúc không em ko bjk tại sao
    bản 130 hồi đó có test map bang muốn mở thì phải mở 2 gs cho 2 bang vận tiêu với sơn trại riêng thì mới ổn, thử chỉnh như vậy xem, hồi đó để 2 map này cho 2 gs cuối thấy load ok, còn sv này chưa test vì ko biết giảm đk reg bang hex ở đâu, máy có 12gb ram chả chơi nổi 4 acc

edit: thấy có dòng cần 4ng với 6ng ko biết đúng ko, chỉnh theo file của mình share bác muốn test thử thì test, nhớ backup

Code:
    https://drive.google.com/open?id=1PpVB9qSUNWtZ2sjU5a2KvkOFBkUktoHH
    Lần sửa cuối bởi nuocda, ngày 01-05-20 lúc 06:34 PM.

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nuocda vì bài viết này !

aphrodite (01-05-20)

Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi nuocda [Only registered and activated users can see links. ]
    bản 130 hồi đó có test map bang muốn mở thì phải mở 2 gs cho 2 bang vận tiêu với sơn trại riêng thì mới ổn, thử chỉnh như vậy xem, hồi đó để 2 map này cho 2 gs cuối thấy load ok, còn sv này chưa test vì ko biết giảm đk reg bang hex ở đâu, máy có 12gb ram chả chơi nổi 4 acc

edit: thấy có dòng cần 4ng với 6ng ko biết đúng ko, chỉnh theo file của mình share bác muốn test thử thì test, nhớ backup

Code:
    Thanks bác nhiều lắm để em test luôn. Trước em mở đc full map kể cả map bang làm đc hết nv bang với vận tiêu luôn, sau khi mở full map thêm map âm sơn thì lại ko vào đc map bang nữa đang tìm hiểu bản này ko lỗi nhiều nhưng ko bjk chiến trường có mở ko

Thanks
    65

Code:
    em test phụ bản 1 người ok rồi bác chỉ còn cái đống ? của client nữa phải tải cục model của bác, hy vọng bác up lên drive để em tải, chứ tải = fshare có 300kb/s tải đến tết

Thành Viên
    Thanks
    1

icon ? thì tải cục sur, vẫn còn ? thì down cái data.pack trong link drive xả ra lấy file path.data lun, còn mặc đồ ko hiện thì 80% thíu model vì cái path.data thấy đường dẫn khá giống với cái gốc rồi, trừ phi path.data mod thôi, tui cũng down 3-4 cái client khác nhau thấy cục data trên ok nhất vì có data cho vũ khí tên tàu trong element luôn mới để xài, up lên thì chắc sáng mai ra thử lại chứ hồi trưa gần 1h tới lúc up xong fshare thì toàn bị gãy lúc up 3-4 phát rồi nên tối nay chịu, nhà mạng bóp biết sao giờ

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nuocda vì bài viết này !

aphrodite (01-05-20)

Thành Viên
    Thanks
    1

may mà có client thái cứu vớt, test tới lui cũng sửa bay đc với cánh và vài cái đèn lồng, thêm mớ pet + dù nữa

[Only registered and activated users can see links. ]

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nuocda vì bài viết này !

aphrodite (02-05-20)

Thanks
    65

may mà có client thái cứu vớt, test tới lui cũng sửa bay đc với cánh và vài cái đèn lồng, thêm mớ pet + dù nữa

mai up cái model lên drive nha bác, shop của bác còn một ít trục trặc nhỏ là ko mua đc
    thêm một chút khẩn cầu trong elemen là bác chỉnh lại về cấp 1 luyện trải nghiệm nv, chứ zo quán lên cấp 40 rồi ko hay lắm ahihj

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến aphrodite vì bài viết này !

changthusinhvn (04-05-20)

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi aphrodite [Only registered and activated users can see links. ]
    mai up cái model lên drive nha bác, shop của bác còn một ít trục trặc nhỏ là ko mua đc
    thêm một chút khẩn cầu trong elemen là bác chỉnh lại về cấp 1 luyện trải nghiệm nv, chứ zo quán lên cấp 40 rồi ko hay lắm ahihj
    ko có gì xảy ra thì 10p nữa sau post này là up xong rồi, cắt 3 part với sáng có vẻ ổn chưa bị rớt phát nào, còn shop thì nói ở trên rồi nhiều shop tên tàu có sẵn nhưng lười chưa fix chỉ lôi ra để đó nên cái mua đc cái ko, bật showtestid để xem id item rồi dùng lệnh gm add cho lẹ , còn lại 1 số up trong thuơng thành rồi, nếu lười thì add trong thuơng thành là lẹ nhất, chừa đường cho tool hết hạn ko xem đc nữa , exp nếu siêng up sớm fix lại table exp 1-40 luôn vậy còn nếu do task quest exp nhiều thì bó tay ko có tool chỉnh task r, chạy mấy cái nhiệm vụ để up lv đến đoạn khúc phi yên chết hoài nên ko muốn chạy

có 1 ít vũ khí tên tàu hồi tối check mới biết ko phải hàng mod, thần khí cấp 7 8 9

15. The Following 2 Users Say Thank You to nuocda For This Useful Post:

aphrodite (02-05-20), changthusinhvn (04-05-20)

Thành Viên
    Thanks
    1

thấy có link này nó bảo v246 ai biết cài setup 1 click hộ với

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Tiếu ngạo giang hồ 3D]Share sv v.130 edit , việt hóa by Galaxy
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 809
    Bài viết cuối: 23-02-24, 07:44 PM
  2. Autodesk.Simulation.MoldFlow.Adviser.Ultimate.v201 6.Multi...
    Bởi czcsas5 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-15, 01:14 PM
  3. Autodesk.Simulation.MoldFlow.Adviser.Ultimate.v201 6.Multi...
    Bởi czcsas5 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-15, 01:12 PM
  4. [JX] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ của CyBer Team Fix Full Map
    Bởi kuldo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 04-01-12, 08:27 PM