[KT] Share SERVER KT XUA Đã Fix lỗi - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 81
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Share SERVER KT XUA Đã Fix lỗi

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Client màn hình tối thui... đang trực tại công ty, lấy ra chơi cho đỡ sợ bậy bạ...
    Màn hình đen thui chứ ko có gì để thấy mà vào game.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể sai path rồi xem lại dùng đúng Patch KT New không chứ khong phải Path KiemTheXua
    Khách viếng thăm hãy cùng venoido xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên linhhonbs's Avatar
    Đang ở
    Ở Đâu Không Phải Trái Đất
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi vuongtusamac [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn tải client full về . xóa hết chỉ để lại folder PAK. giai nén file patch kt new vào nhé . chụp hình mình xem lỗi gì nhé
    Đã thủ client vng và client KT2Event nhưng game.exe vẫn văng ra đoi chạy jxonline.exe.
    Không biết lỗi đâu nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng linhhonbs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi linhhonbs [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã thủ client vng và client KT2Event nhưng game.exe vẫn văng ra đoi chạy jxonline.exe.
    Không biết lỗi đâu nhỉ
    thớit đưa nhầm máy ảo chứa server cũ. dùng WinSCP trong mục HUONG DAN kết nối vào máy ảo xóa sever cũ đi. đặt lại quyền 7777 cho thư mục Home, copy server mới mà thớt úp lại sau vào. xong tick vào ô Set group dưới phần cấp quyền 7777 để chạy server không bị lỗi.

Thành Viên GameZone
    Thanks
    64

Trích dẫn Gửi bởi venoido [Only registered and activated users can see links. ]
    thớit đưa nhầm máy ảo chứa server cũ. dùng WinSCP trong mục HUONG DAN kết nối vào máy ảo xóa sever cũ đi. đặt lại quyền 7777 cho thư mục Home, copy server mới mà thớt úp lại sau vào. xong tick vào ô Set group dưới phần cấp quyền 7777 để chạy server không bị lỗi.
    Sever ok, chỉ có client bị lỗi vì nó cứ link với jxonline. Ai helppp plssss
    Khách viếng thăm hãy cùng rentokil xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên M4rVe's Avatar
    Thanks
    1

Đã chạy thành công.
    1. Chỉnh lại ip máy ảo trong Vmware Workstation Edit/Vitual Network Editor của cái VMnet8 chổ Subnet IP về: 192.168.100.0
    2.Dùng WinSCP trong cái HUONG DAN để login vào thư mục máy ảo, cấp quyền 7777 cho thư mục Home bằng cách click phải vào thư mục Home chọn Properties (cái cuối cùng) tick vào hết cái ô trong Permissions và ô Set group
    3.Xóa cái thư mục server trong Home/kingsoft xong copy cái thư mục server của thớt up lại sau vào nhớ đúng đường dẫn
    4. Chạy paysys + Secure CRT từ 0 đến 5 cái số 6 khỏi chạy
    5. phần client KiemThe2Event xóa hết để lại mục pak, rồi copy Patch KT New chép đè vào
    6. chạy game.exe để vào game
    Mình không start được bishop thím ơi,

Lỗi ở bước không connect được tới paysys

Mình chạy paysys lên trước. Sau đó start bishop thì bị Fail không start được bishop.

Thím check giúp mình với, tks thím

Lần sửa cuối bởi M4rVe, ngày 18-12-19 lúc 02:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng M4rVe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kentdy's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi M4rVe [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không start được bishop thím ơi,

Lỗi ở bước không connect được tới paysys

Mình chạy paysys lên trước. Sau đó start bishop thì bị Fail không start được bishop.

Thím check giúp mình với, tks thím

Bác chỉnh về địa chỉ của VMNet ảo ví dụ như 192.168.100.1 rồi connect lại xem thế nào

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi rentokil [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever ok, chỉ có client bị lỗi vì nó cứ link với jxonline. Ai helppp plssss
    Bác tải lại [Only registered and activated users can see links. ] rồi dùng WinSCP xóa Server cũ trên máy ảo đi chép cái Server vừa tải vào set quyền 7777 cho nó là được nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng kentdy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    79

lỗi này là sao ban ơi giúp mình vs ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng thangnd10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi thangnd10 [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là sao ban ơi giúp mình vs ạ
    Cấp quyền 7777 cho thư mục Home, sau khi xóa và copy sever mới vào tick vào ô Set group rồi chạy Server

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến venoido vì bài viết này !

thangnd10 (24-12-19)

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    79

Cấp quyền 7777 cho thư mục Home, sau khi xóa và copy sever mới vào tick vào ô Set group rồi chạy Server
    bạn ơi mình chạy được rồi nhưng lúc vào game.exe để chạy thì lại bị hệ thống đang bảo trì và gián đoạn
    xem gameserver thì nó lỗi dòng 1702 ping server đứng im lun à
    Khách viếng thăm hãy cùng thangnd10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi thangnd10 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi mình chạy được rồi nhưng lúc vào game.exe để chạy thì lại bị hệ thống đang bảo trì và gián đoạn
    xem gameserver thì nó lỗi dòng 1702 ping server đứng im lun à
    hệ thống đang bảo trì và gián đoạn có thể do 1. sever chưa chạy xong. chạy xong mục 4 báo --- Receiving finished! Now GameServer is ready! -- mới chạy mục số 5, mục 5 báo Receiving finished! Now GameServer is ready! mới vào game. do máy yếu mới chạy lần lượt thôi, máy có Ram 4G thì set lại Gam của máy ảo 2G là chạy dc rồi, của og thớt để sẵn 6G thì phải.
    2. là chưa chạy Paysys hoặc paysys bị tắt. không chạy paysys sẽ không chạy được mục 2,3,4,5 chạy Paysys báo Success mới được. mà chạy xong rồi tắt cũng sẽ gặp lỗi bảo trì
    3. chép sai Patch
    bạn coi cái hướng dẫn từ 1-->6 ở trên của mình đó

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến venoido vì bài viết này !

thangnd10 (24-12-19)

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bước chân 2 thế hệ xuân 2016 - Hạnh phúc đầu xuân (DVD5)
    Bởi Sadlove123 trong diễn đàn SD Video Clips
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-01-16, 10:54 AM
  2. [Nhạc Xuân] Xuân Như Ý - Phát Tài Phát Lộc 2016 NTSC ISO DVD ~
    Bởi Sadlove123 trong diễn đàn SD Video Clips
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-01-16, 09:00 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-01-16, 08:57 PM
  4. Tổng hợp nhạc xuân ngày tết xuân Ất Mùi 2015 cho anh em nhé
    Bởi sonnoithat24h trong diễn đàn Thế Giới Âm Nhạc
    Trả lời: 4