[JX] Lỗi chữ đồ phổ - Giúp e với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    4

Icon9 Lỗi chữ đồ phổ - Giúp e với

Em sài bản Linux Ver4 down trên diễn đàn , nhưng đồ phổ thì toàn là lỗi font chữ hết . Giờ e có down các server khác ko lỗi font đồ phổ , nhưng em muốn sài bản Ver4 vì thấy ổn định . Em muốn hỏi là em sẽ phải copy những file nào từ server kia vào để fix đc lỗi font chữ đồ phổ hoàng kim trong Ver4 ạ . Xin các cao nhân chỉ e với 1! Em xin cảm ơn ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng vikingnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Lỗi chữ đồ phổ - Giúp e với

Trích dẫn Gửi bởi vikingnguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Em sài bản Linux Ver4 down trên diễn đàn , nhưng đồ phổ thì toàn là lỗi font chữ hết . Giờ e có down các server khác ko lỗi font đồ phổ , nhưng em muốn sài bản Ver4 vì thấy ổn định . Em muốn hỏi là em sẽ phải copy những file nào từ server kia vào để fix đc lỗi font chữ đồ phổ hoàng kim trong Ver4 ạ . Xin các cao nhân chỉ e với 1! Em xin cảm ơn ạ
    Tìm trên Youtube mấy bản offline người ta mod lại tải về lấy file settings/item/huạngintupu.txt khi hiển thị với TCVN3 mà đọc được thì đúng rồi ấy. Sẽ có mấy chỗ dịch là: Ngày đá bổ phiến, thì bạn sửa lại là Mảnh bổ thiên thạch, save lại. Đồng bộ server + client mà dùng.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Ðề: Lỗi chữ đồ phổ - Giúp e với

share trên mạng thì đầy bản ngon mà chơi off vui vẻ thôi tôi dùng mấy bản trước cũng có mấy chỗ lôi chữ tầu những ko sao chơi of thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Thần hành phù lỗi phông chữ . Chỉ em cách sửa với ạ
    Bởi vikingnguyen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-11-19, 06:17 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-01-17, 10:12 PM
  3. [KT] Phát triển Kiếm Thế 2.6 chôm chỉa Full ( sever hỏa phụng online)
    Bởi cutieisme trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 06-01-17, 10:35 AM
  4. [JX] Chỉ giáo cách lấy Đồ phổ Hoàng kim Môn phái
    Bởi t0mcat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 17-06-16, 03:41 PM