[JX] Win - Load Res JX2 - Trang 2
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Win - Load Res JX2

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    149

Ðề: Win - Load Res JX2

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Kinh thặc! Lâu rồi mình cũng ko có thời gian đụng vào, rất thích mấy bác vọc kiểu này, hy vọng trong năm sau có con máy mới + time rảnh rỗi nào đó thì vọc lại source JX
    Trích dẫn Gửi bởi vegeta.songoku [Only registered and activated users can see links. ]
    cao nhân trở lại lẹ giúp tôi load vũ khí skill với nào
    Hòa ko biết load đâu, suốt ngày sub jav giờ chỉ biết load jav thôi. Với lại lão ta bị gay mà, đợt có đăng lên facebook tự nhận mình bị gay . Nghe đồn sắp làm đám cưới với một anh cùng cty nha mọi người

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BladeKnight109 vì bài viết này !

hangson3100 (31-10-19)

Thành Viên hangson3100's Avatar
    Thanks
    117

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hòa ko biết load đâu, suốt ngày sub jav giờ chỉ biết load jav thôi. Với lại lão ta bị gay mà, đợt có đăng lên facebook tự nhận mình bị gay . Nghe đồn sắp làm đám cưới với một anh cùng cty nha mọi người
    Thông tin hữu ích. Idol lại là gay ah.
    Khách viếng thăm hãy cùng hangson3100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    663

Trích dẫn Gửi bởi vegeta.songoku [Only registered and activated users can see links. ]
    cao nhân trở lại lẹ giúp tôi load vũ khí skill với nào
    thiệt sự là bây giờ tui hỏng kiến thức đến 70% rồi, nếu mà bắt đầu ngâm lại source chắc phải mò mấy cái vụ làm hiệu ứng ko dính viền đen, pet, auto in game... rồi mới dám tới phần load skill từ JX2

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    One Piece chứ jav gì anh dịch từ Anh sang Việt mà nhiều đứa tưởng anh giỏi tiếng Nhật mới đau, trong khi tiếng Nhật 1 chữ bẻ đôi cũng méo biết

Trích dẫn Gửi bởi hangson3100 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thông tin hữu ích. Idol lại là gay ah.
    Tui ế thôi, chứ vẫn men chán khổ lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    149

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    thiệt sự là bây giờ tui hỏng kiến thức đến 70% rồi, nếu mà bắt đầu ngâm lại source chắc phải mò mấy cái vụ làm hiệu ứng ko dính viền đen, pet, auto in game... rồi mới dám tới phần load skill từ JX2

One Piece chứ jav gì anh dịch từ Anh sang Việt mà nhiều đứa tưởng anh giỏi tiếng Nhật mới đau, trong khi tiếng Nhật 1 chữ bẻ đôi cũng méo biết

anh hãy sống thật với giới tính của anh đi. Chối làm gì trong khi ai cũng biết. Hỏi DNTMaster và Cubinktvn sẽ rõ giới tính của ông hòa nhé mọi người.

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BladeKnight109 vì bài viết này !

thaihoa91 (03-11-19)

Thành Viên
    Thanks
    37

Thái Hòa vẫn one piece! Vào clb cũng gần chục năm mà thấy hòa cũng y vậy.
    Source ngâm cũng hiểu mà cũng không hiểu vì chỉ là tay ngang, giờ muốn ngâm phải có sư phụ chỉ điểm mới hiểu được nhanh.
    Khách viếng thăm hãy cùng traminh83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến traminh83 vì bài viết này !

thaihoa91 (03-11-19)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] [JX2] jx2 offline .... help
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 19-07-18, 04:40 PM
  2. [JX2] Nhờ tìm sv Jx2 phiên bản thời kì đồ đá
    Bởi kiniemlove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-03-15, 12:02 PM
  3. [JX] JX2 server và JX2 Private
    Bởi tl22081996 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 10-04-12, 01:32 AM
  4. Xin res của mấy con hổ và cách add res trang bị ô kim!!!
    Bởi bboyswat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-02-11, 06:31 PM