[VLTKm 20 Phái] Share VLTKm 20 Phái Vạn Hoa + Tool + APK - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên
    Thanks
    254

Ðề: [VLTKm 20 Phái] Share VLTKm 20 Phái Vạn Hoa + Tool + APK

E chỉ mong các pro chỉ e cách đổi ip cho bản 19 phái cgalaxy đã share. tks rất nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng trungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi trungjx [Only registered and activated users can see links. ]
    E chỉ mong các pro chỉ e cách đổi ip cho bản 19 phái cgalaxy đã share. tks rất nhìu
    Decrypt file Login.lua ra (đường dẫn sẽ là Client > Script > Ui > Window)
    Sửa toàn ip 192.168.1.129 thành ip bạn muốn` sửa sau đó Encrypt lại vài pack file thế là xong việc còn lại đưa file pack đó vào sevver thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    90

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Decrypt file Login.lua ra (đường dẫn sẽ là Client > Script > Ui > Window)
    Sửa toàn ip 192.168.1.129 thành ip bạn muốn` sửa sau đó Encrypt lại vài pack file thế là xong việc còn lại đưa file pack đó vào sevver thôi
    bạn ơi tool trong bản 20p này có xài được cho bản 18p 19p ko hỏi trước để mình tải về chứ nó nặng quá tải mà ko xài dc mất tgian
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi hoilamgi45 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi tool trong bản 20p này có xài được cho bản 18p 19p ko hỏi trước để mình tải về chứ nó nặng quá tải mà ko xài dc mất tgian
    bản 14p còn dùng đc mà bạn ----------------------------------------------------------
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rayyan2006 vì bài viết này !

hoilamgi45 (23-09-19)

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi hoilamgi45 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có mỗi cái tool mà cũng giấu như gì, quên trung các kiểu nó share ầm ầm rồi. [Only registered and activated users can see links. ] Có 2 thư mục: 1 thư mục unpack, 1 thư mục giải mã lua. Giãi mã server/client copy file cần giải mã. Vào thư mục Giải Mã Lua thả file vào thư mục JM rồi kéo thư mục JM đó vào file 1 - Decrypt Lua.bat để giải mã. File giải mã sẽ ở trong thư mục unpack Chạy 2 - Encrypt Lua.bat để mã hoá lại vào thư mục pack để lấy file thảy vào server/client rồi pack lại Tool trong sv20 này share chỉ unpack client có 3 file không dùng được cho client 2 file
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbaker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to thanhbaker For This Useful Post:

BeeZone (28-09-19), hoilamgi45 (23-09-19)

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi thanhbaker [Only registered and activated users can see links. ]
    Có mỗi cái tool mà cũng giấu như gì, quên trung các kiểu nó share ầm ầm rồi. [Only registered and activated users can see links. ] Có 2 thư mục: 1 thư mục unpack, 1 thư mục giải mã lua. Giãi mã server/client copy file cần giải mã. Vào thư mục Giải Mã Lua thả file vào thư mục JM rồi kéo thư mục JM đó vào file 1 - Decrypt Lua.bat để giải mã. File giải mã sẽ ở trong thư mục unpack Chạy 2 - Encrypt Lua.bat để mã hoá lại vào thư mục pack để lấy file thảy vào server/client rồi pack lại Tool trong sv20 này share chỉ unpack client có 3 file không dùng được cho client 2 file
    Cám ơn bác đã chia sẻ, tool này unpack Client/Server ra rồi mấy file abc.tab trong Setting nó vẫn bị mã hóa, ký tự không đọc được
    Khách viếng thăm hãy cùng jxoffline198 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi jxoffline198 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn bác đã chia sẻ, tool này unpack Client/Server ra rồi mấy file abc.tab trong Setting nó vẫn bị mã hóa, ký tự không đọc được
    Dùng tool giải mã lua để giãi mã file .tab luôn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbaker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon14 Ðề: [VLTKm 20 Phái] Share VLTKm 20 Phái Vạn Hoa + Tool + APK

anh em nào có client ios của trung quốc này ko , cho mình xin
    Khách viếng thăm hãy cùng vlchiton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Sao mình ko giải mã được cái file .tab ấy nhỉ? Bác nào unpack đc chỉ mình các bước với? Tạo folder xong kéo thả vào mấy cái unpack mà chả được.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvip154 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Việt hoá cái apk chỗ nào nhỉ các bác
    Em tìm chưa ra.
    Cái này hay bị lỗi game đứng ở 95%
    Lần sửa cuối bởi clb157, ngày 07-12-19 lúc 04:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng clb157 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. VLTKM 17p leech apk + ipa
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 02-05-19, 03:30 AM
  2. Xin cách dùng tools unlua trong bản vltkm 17 phái vừa share
    Bởi dorakid007 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-04-19, 08:37 PM
  3. [Share] File việt hóa Server VLTKM (2 file idx+dat)
    Bởi bddl30589 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 15-03-19, 10:15 AM
  4. [Share|APK] Tam Quốc Ba Mobile
    Bởi ZhouJieLun trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 110
    Bài viết cuối: 01-07-16, 08:56 PM
  5. [Share|APK]Đao tháp truyền kỳ, Android thẻ bài
    Bởi ZhouJieLun trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-05-16, 07:08 PM