[JX] jx linux của Pgaming share mình dev lại chơi off cho newbie như mình - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 130
    Thành Viên
    Thanks
    20

Ðề: jx linux của Pgaming share mình dev lại chơi off cho newbie như mình

Có auto không ad. Bỏ VLTK offline lâu rồi cũng vì không có auto nên nản không thể train
    Khách viếng thăm hãy cùng truonghuyenlon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Dear all,
    Mình đang chơi bản cuat pgaming, tuy nhiên giao diện thanh máu, thể lực, mana của võ lâm miễn phí k được đẹp. Có ae nào biết cách chỉnh sang giao diện của võ lâm thu phí không?
    Thanks all
    Khách viếng thăm hãy cùng anhca21 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    180

server này có thay đổi nhiều mấy cái option Hoàng Kim với đồ xanh không chủ top?
    Mình đang tìm một server có hơn 2000 NPC và các dòng trang bị như bản Ver4 của bạn tranminhdo! ko biết server này có thay đổi nhìu ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuVLTK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    113

Trích dẫn Gửi bởi yeuVLTK [Only registered and activated users can see links. ]
    server này có thay đổi nhiều mấy cái option Hoàng Kim với đồ xanh không chủ top?
    Mình đang tìm một server có hơn 2000 NPC và các dòng trang bị như bản Ver4 của bạn tranminhdo! ko biết server này có thay đổi nhìu ko?
    Server này mod tà lưa hột dừa rồi, ko nên tải nếu muốn server nguyên thủy
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuila9's Avatar
    Thanks
    51

server này mình nhận đồ diệu dương bị lỗi dump core , mà nhận id đồ khác thì ko sao là lỗi gì v mn , chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng vuila9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi vuila9 [Only registered and activated users can see links. ]
    server này mình nhận đồ diệu dương bị lỗi dump core , mà nhận id đồ khác thì ko sao là lỗi gì v mn , chỉ mình với
    lỗi thuộc tính option của item không đúng, nên khi nhận là bị, mà sever mình share trên topic này hình như mình sửa lại rồi hay sao ấy , mình nhận item diệu dương có bị lỗi đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng duongto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình xin password để vào winSCP mở để vào chỗ config server với
    Khách viếng thăm hãy cùng kubiqbdhdndt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi kubiqbdhdndt [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình xin password để vào winSCP mở để vào chỗ config server với
    host: 192.168.1.100 --- user name: root --- pass ko có thì phải ( cái tool này mình sài mấy năm rồi nên ko nhớ)

tool sẵn của mình dùng đây , bạn tải về dùng liền luôn
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    17

cho em hỏi muốn chỉnh opt xanh của vk theo ý mình như tốc độ đánh nội ngoại 1000% thì làm thế nào vậy mấy anh, em mò mò mấy file attrib mà không thấy, chỉnh được mỗi cái phi tiêu lên 30k dame rồi thôi không thấy tốc độ đánh thay đổi gì
    Khách viếng thăm hãy cùng zendocoro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi zendocoro [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi muốn chỉnh opt xanh của vk theo ý mình như tốc độ đánh nội ngoại 1000% thì làm thế nào vậy mấy anh, em mò mò mấy file attrib mà không thấy, chỉnh được mỗi cái phi tiêu lên 30k dame rồi thôi không thấy tốc độ đánh thay đổi gì
    bạn tải phần hướng dẫn của mình ( ở mấy link dưới có file world hướng dẫn đó)đọc là biết ----- còn không nên youtube tìm mấy clip của pgaming, có clip chỉ cách chỉnh option đồ xanh đó ----- hình như Server1\settings\item\004\magicattrib.txt .lua file này thì phải mở lên tìm xem mà chỉnh ( chỉnh xong nhớ đồng bộ Sv/setting/item,Sv/setting/item/000,001,002,003,004) và đồng bộ bên client luôn
    Lần sửa cuối bởi duongto, ngày 02-05-21 lúc 01:43 AM.

Trang 9 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Server này là linux hay win vậy mấy ông ơi , có icon con rồng lạ lạ
    Bởi keo_ngot1418 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-04-16, 11:23 PM
  2. Không hiểu BQT tuyển Mod kiểu gì mà lại để cho 1 đứa như mrrainnt làm !
    Bởi southrain1111 trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 02-04-14, 08:25 AM
  3. [MV] Yêu anh của mình làm sau khi nghỉ DEV MU
    Bởi bboyswat trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-12, 08:16 PM
  4. [MU] Lỗi lạ của NBB web hay của hosting ?
    Bởi provn87 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-10-12, 07:52 AM