[JX] jx linux của Pgaming share mình dev lại chơi off cho newbie như mình - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 130
    Thành Viên
    Thanks
    39

Ðề: jx linux của Pgaming share mình dev lại chơi off cho newbie như mình

Trích dẫn Gửi bởi duongto [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc bạn giải nén bị lỗi rồi, chứ event đầy đủ hết mà
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đây b coppy theo từng đường dẫn rồi mà ko hiện, mà b cho m hỏi tăng số lần làm nv dã tẩu thì chỉnh thế nào nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng motminhtao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi motminhtao [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đây b coppy theo từng đường dẫn rồi mà ko hiện, mà b cho m hỏi tăng số lần làm nv dã tẩu thì chỉnh thế nào nhỉ ?
    chú ý. không copy cả folder mà copy các file trong folder qua sever . tăng số lần làm nhiệm vụ dã tẩu mình có ghi trong file world hướng dẫn rồi, và trong file mình share đã chỉnh sẵn 400nv /ngày rồi

mình vừa up link dowload 3 folder đã edit mình đang chơi trong sever1 + geatway ----- bạn dowload về chép đè cả folder tải về vào sever1 và geatway bạn đang chơi là xong, khỏi cần phức tạp như link share đầu -----------> xem thử chơi ok không
    Lần sửa cuối bởi duongto, ngày 02-01-20 lúc 05:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

chú ý. không copy cả folder mà copy các file trong folder qua sever . tăng số lần làm nhiệm vụ dã tẩu mình có ghi trong file world hướng dẫn rồi, và trong file mình share đã chỉnh sẵn 400nv /ngày rồi

mình vừa up link dowload 3 folder đã edit mình đang chơi trong sever1 + geatway ----- bạn dowload về chép đè cả folder tải về vào sever1 và geatway bạn đang chơi là xong, khỏi cần phức tạp như link share đầu -----------> xem thử chơi ok không
    ok sv chạy ngon rùi b, ma b cho mình hỏi chỉnh tỉ lệ rơi địa đồ chí nó có pải chỉnh trong maplist.txt ko ? mình chỉnh 1_AutoGoldenNpc=100000 thì bó xanh ra nhiều còn địa đồ chí mỗi lần làm có khi 1h mới xong 1 nv .
    Khách viếng thăm hãy cùng motminhtao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JXDev's Avatar
    Đang ở
    Ba Lăng Huyện
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi motminhtao [Only registered and activated users can see links. ]
    ok sv chạy ngon rùi b, ma b cho mình hỏi chỉnh tỉ lệ rơi địa đồ chí nó có pải chỉnh trong maplist.txt ko ? mình chỉnh 1_AutoGoldenNpc=100000 thì bó xanh ra nhiều còn địa đồ chí mỗi lần làm có khi 1h mới xong 1 nv .
    Rơi đồ ở trong mấy file droprate ấy bạn. Tìm cái file nào có số 206 là địa đồ chí tăng tỷ lệ rơi nó ra.
    Khách viếng thăm hãy cùng JXDev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    Rơi đồ ở trong mấy file droprate ấy bạn. Tìm cái file nào có số 206 là địa đồ chí tăng tỷ lệ rơi nó ra.
    ok tks bác để e thử xem ............................................
    Lần sửa cuối bởi motminhtao, ngày 09-01-20 lúc 10:01 PM.

Thành Viên
    Thanks
    42

Cho em hỏi.
    file quy định về tăng thêm chỉ sô option, khi ép trang bị bạch kim ở đâu với ạ. em ép được, lên cộng bạch kim, nhưng chỉ số không thay đổi gì hết.

Ai rõ chỉ em chút. Thank

Thành Viên
    Thanks
    12

Cho em hỏi.
    file quy định về tăng thêm chỉ sô option, khi ép trang bị bạch kim ở đâu với ạ. em ép được, lên cộng bạch kim, nhưng chỉ số không thay đổi gì hết.

Ai rõ chỉ em chút. Thank
    setting/item/magicattrib_ge.txt nhé bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng YOLODC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YOLODC vì bài viết này !

duongto (20-01-20)

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi YOLODC [Only registered and activated users can see links. ]
    setting/item/magicattrib_ge.txt nhé bạn
    bạn có thể giải thích 1 chút cho mình về file này được không, mình mở lên toàn số và ký tự, không biết dựa vào cơ sở nào để mò mẫn luôn, chẳng hiểu gì luôn

Thành Viên
    Thanks
    12

bạn có thể giải thích 1 chút cho mình về file này được không, mình mở lên toàn số và ký tự, không biết dựa vào cơ sở nào để mò mẫn luôn, chẳng hiểu gì luôn
    Cài này nó liên quan đến 3 file skill.txt , goldequip , magicattrib_ge , minh lấy cái nón tl trong file goldequip stt tính theo cột trong excel là 2 là bạn xem rồi làm theo các item còn lại nhé ( các file kia cũng + 1 hoặc 2 dòng bạn tự tính nhé )

I.Mình chỉ tính 7 dòng cuối thôi nhé (mấy dòng đầu là thông số màu trắng bạn từ xem nhé )
    2 - 171 - 46 - 311 - 6 - 155 - (1) > đầu tiên là số 1 dòng này là theo hướng bạn theo , vd đầu tiên là 5 số 1 tương ứng với 5 món mộng long theo đường tlq

II.Oke giờ tính lại từ đầu thì 6 dòng này tưong ứng với 6 dòng vàng trong item
    (2) - 171 - 46 - 311 - 6 - 155 > dòng này là dòng ID điểm sl trong file magicattrib_ge nhé , stt nó là 3 bạn chỉ cần chú ý đến 2 cột F vs G sẽ thấy nó quy định sl từ 120 > 200

III.2- (171) - 46 - 311 - 6 - 155 > kéo xuống tiếp stt 172 bạn sẽ thấy sau số 139 sẽ là 1 > 3 sẽ tương ứng với kỹ năng sẽ + vào skill từ 1 đến 3 , muốn max thì sửa thành 3 > 3 , ngó qua tí sẽ thấy số 271 > 271 sẽ là stt skill trong file skill.txt , mở file skill lên kèo tới 272 bạn sẽ thây đó là skill long trảo hổ tráo.

Vậy thôi những dòng còn lại tương tự thế
    Lần sửa cuối bởi YOLODC, ngày 21-01-20 lúc 12:35 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng YOLODC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YOLODC vì bài viết này !

duongto (25-01-20)

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi YOLODC [Only registered and activated users can see links. ]
    Cài này nó liên quan đến 3 file skill.txt , goldequip , magicattrib_ge , minh lấy cái nón tl trong file goldequip stt tính theo cột trong excel là 2 là bạn xem rồi làm theo các item còn lại nhé ( các file kia cũng + 1 hoặc 2 dòng bạn tự tính nhé )

I.Mình chỉ tính 7 dòng cuối thôi nhé (mấy dòng đầu là thông số màu trắng bạn từ xem nhé )
    2 - 171 - 46 - 311 - 6 - 155 - (1) > đầu tiên là số 1 dòng này là theo hướng bạn theo , vd đầu tiên là 5 số 1 tương ứng với 5 món mộng long theo đường tlq

II.Oke giờ tính lại từ đầu thì 6 dòng này tưong ứng với 6 dòng vàng trong item
    (2) - 171 - 46 - 311 - 6 - 155 > dòng này là dòng ID điểm sl trong file magicattrib_ge nhé , stt nó là 3 bạn chỉ cần chú ý đến 2 cột F vs G sẽ thấy nó quy định sl từ 120 > 200

III.2- (171) - 46 - 311 - 6 - 155 > kéo xuống tiếp stt 172 bạn sẽ thấy sau số 139 sẽ là 1 > 3 sẽ tương ứng với kỹ năng sẽ + vào skill từ 1 đến 3 , muốn max thì sửa thành 3 > 3 , ngó qua tí sẽ thấy số 271 > 271 sẽ là stt skill trong file skill.txt , mở file skill lên kèo tới 272 bạn sẽ thây đó là skill long trảo hổ tráo.

Vậy thôi những dòng còn lại tương tự thế
    Thank
    A. mình hiểu vì sao khi ép Bạch Kim nó không, thay đổi option -----> do file setting/item/004.v.v platinaequip.txt. các dòng cuối không thay đổi id ( id là file magicattrib_ge ).
    B. -------------- Item Bach Kim: setting/item/004/platinaequip.txt-------Dong` BO voi ‘Clinet

1. Mở file này tìm đến cột Au->BF: ta co’ the? Thay doi? Option item Bạch Kim như thay option HKMP.
    2. Ta cũng có thể thay đổi thuộc tính dòng trắng của item Bạch kim.( khi muốn thay id gì vào thì thay trực tiếp id thuộc tính đó chứ không như thay đổi option dòng chữ màu vàng--- ví dụ: muốn thay đổi dòng trắng tính chính xác của vũ khí thành hút Sinh Lực. Thì ta sửa như sau: 167 10 10 - thanh` 136 10 10  hút sinh lực 10%)
    3. muốn có thêm 2 option mới của trang bị bạch kim. Thì cột BH, BI ta chỉ cần thêm số 1 hay 2 là được. Như vậy khi ta ép bạch kim nó sẽ hiện ra thêm 2 option ( quy định option này không rõ như thế nào)
    Lần sửa cuối bởi duongto, ngày 26-01-20 lúc 08:29 PM.

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Server này là linux hay win vậy mấy ông ơi , có icon con rồng lạ lạ
    Bởi keo_ngot1418 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-04-16, 11:23 PM
  2. Không hiểu BQT tuyển Mod kiểu gì mà lại để cho 1 đứa như mrrainnt làm !
    Bởi southrain1111 trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 02-04-14, 08:25 AM
  3. [MV] Yêu anh của mình làm sau khi nghỉ DEV MU
    Bởi bboyswat trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-12, 08:16 PM
  4. [MU] Lỗi lạ của NBB web hay của hosting ?
    Bởi provn87 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-10-12, 07:52 AM