[1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cgalaxy - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 230
    V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nâng cấp phiên bản VMWare lên phiên bản của máy ảo là từ 14 trở lên, mình thấy icon mà bạn đa đang có mình suy đoán đó bản đó tầm 9 hoặc 10
    nếu phiên bản bạn cài là vmware full chứ k phải portable thì có thể vào manage để downgrade file vmx này, hoặc tạo 1 cái mở attach ổ cứng vm đó vào xài, nên downgrade cho dễ hoặc k đc thì cài vmware mới nhất, đối với các dòg máy cũ 10 năm trước hiện tại vmware 14 15 k tương thích nên phải xài chiêu downgrade để chơi thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhchau0309 vì bài viết này !

rayyan2006 (16-09-19)

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Ai giúp mình giải mã file Login.lua trong path: Client/Script/Ui/Windowns/Login.lua được không ?
    Mình edit IP trong file này như sau khi chạy game thì không chạy được vào bảng login -> bị đứng không hiện gì cả
    Đã thử các tools unpack file.lua share trên 4rum như không giả mã được -> file trắng
    Và thử lấy file Login.lua phiên bản 19p khác không mã hóa thay vào nhưng vẫn không chạy được

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi doll_justice, ngày 16-09-19 lúc 02:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doll_justice xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi doll_justice [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai giúp mình giải mã file Login.lua trong path: Client/Script/Ui/Windowns/Login.lua được không ?
    Mình edit IP trong file này như sau khi chạy game thì không chạy được vào bảng login -> bị đứng không hiện gì cả
    Đã thử các tools unpack file.lua share trên 4rum như không giả mã được -> file trắng
    Và thử lấy file Login.lua phiên bản 19p khác không mã hóa thay vào nhưng vẫn không chạy được

[Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn muốn ip nào m2inh chỉnh luôn cho
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn muốn ip nào m2inh chỉnh luôn cho
    IP: 192.168.0.14 .Chỉnh lại theo link này giúp mình nha: 192.168.0.14/web/api/veri...
    Có thể cho mình xin file Login.lua chưa mã hóa ko?
    Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng doll_justice xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên beobanlinh's Avatar
    Thanks
    71

Trích dẫn Gửi bởi doll_justice [Only registered and activated users can see links. ]
    IP: 192.168.0.14 .Chỉnh lại theo link này giúp mình nha: 192.168.0.14/web/api/veri...
    Thanks
    quăng 2 file pack .xxx .CP vào tools nó sẽ giải mã file login.lua nhé bạn
    p/s còn do bạn dùng tools nào nữa
    Lần sửa cuối bởi beobanlinh, ngày 16-09-19 lúc 05:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng beobanlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Thanks
    à đây là ip trong file mình share mà nhỉ, mình đang sợ sẽ không hợp với client mà bạn muốn sử dụng thôi
    Có gì để id+pass teamview vào ib forum cho mình, tối về mình xem cho
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

à đây là ip trong file mình share mà nhỉ, mình đang sợ sẽ không hợp với client mà bạn muốn sử dụng thôi
    Có gì để id+pass teamview vào ib forum cho mình, tối về mình xem cho
    Mình dùng client và server của cgalaxy share chỉ là mình đổi lại thành IP: 192.168.0.14 cho nó cùng dãy IP của mình thôi.
    cgalaxy mã hóa file Login.lua rồi nên mình có edit mà không giả mã được file lua thì nó cũng bị lỗi không chạy vào game được
    Lần sửa cuối bởi doll_justice, ngày 16-09-19 lúc 08:45 PM.

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Mình dùng client và server của cgalaxy share chỉ là mình đổi lại thành IP: 192.168.0.14 cho nó cùng dãy IP của mình thôi.
    cgalaxy mã hóa file Login.lua rồi nên mình có edit mà không giả mã được file lua thì nó cũng bị lỗi không chạy vào game được
    @beobanlinh: Mình dùng 2 tools unpack và pack mà cũng không giải mã được file Login.lua này, bạn có tool nào giải được share mình với..thanks
    up dùm 2 file pack.idx.CP & pack0.dat.CP với...để xem thử unpack .LUA xem được không...Tks
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon14 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

bác nào có thông tin điện thoại zalo, fb của chủ thớt không cho em xin, nhắn tin box của chủ thớt full rồi.
    thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Xin chào các bạn,
    Mình muốn cài game này để chơi offline lắm, nhưng tiếc là máy mình ko đủ cấu hình. RAM còn dư có 500MB nữa à, nhưng có cách này lấy source ra để cài trên vps ko các bạn. Như vậy mình có thể chơi rồi.

Xin cảm ơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng lecongphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 18 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Mobile] Share Ma Thiên Ký 3D 1Click - Game chỉ để nghịch là 9
    Bởi BeeZone trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-11-19, 12:21 PM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 05-04-19, 09:19 PM
  3. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  4. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  5. [MU] Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 13-07-12, 02:24 PM