[1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cgalaxy - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 230
    Thành Viên
    Thanks
    21

Icon4 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

[Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    e làm dến bước bật SecureCRT nó bị đèn màu đỏ xong báo lỗi conection timed out là làm sao các bác. sửa như nào ạ.
    Lần sửa cuối bởi ___NHDL___, ngày 02-12-19 lúc 01:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ___NHDL___ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi ___NHDL___ [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    e làm dến bước bật SecureCRT nó bị đèn màu đỏ xong báo lỗi conection timed out là làm sao các bác. sửa như nào ạ.
    Gõ ifconfig xem ip có phải 192.168.1.129 k. ra máy thật ping thử xem kết nối được chưa. Chưa đc thì xem lại cấu hình mạng ở VM
    Khách viếng thăm hãy cùng danviphd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Icon4 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

[Only registered and activated users can see links. ]

Ngồi loằng ngoằng 1 hồi e bó tay bác ơi, e vào đổi mạng của cái centos từ bridged sang VMnet1 ip 192.168.1.0 thì ping đc nhưng bật SecureCRT vẫn báo lỗi đỏ ko kết nối đc.

Card mạng chính nhà e như này thì có phải đổi lại ip gì không hả bác
    Lần sửa cuối bởi ___NHDL___, ngày 02-12-19 lúc 05:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ___NHDL___ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi ___NHDL___ [Only registered and activated users can see links. ]

Ngồi loằng ngoằng 1 hồi e bó tay bác ơi, e vào đổi mạng của cái centos từ bridged sang VMnet1 ip 192.168.1.0 thì ping đc nhưng bật SecureCRT vẫn báo lỗi đỏ ko kết nối đc.

Card mạng chính nhà e như này thì có phải đổi lại ip gì không hả bác
    Bạn k vội thì 8h tối nay ib mình teamview xem cho
    Khách viếng thăm hãy cùng danviphd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi danviphd [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn k vội thì 8h tối nay ib mình teamview xem cho
    thanks bác, tối nay bác giúp e với nhé

Thành Viên
    Thanks
    14

Chờ bác update bộ tool 30 chả cá
    Khách viếng thăm hãy cùng clb157 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khanhbabe's Avatar
    Thanks
    52

Bác nào giúp em cái CRT portable với
    không ra rồi ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhbabe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi là chạy đc sv rồi, chơi trên lap được nhưng không chạy được trên đt, dù kết nối cùng wifi. Bạn nào chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng prowadi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi prowadi [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi là chạy đc sv rồi, chơi trên lap được nhưng không chạy được trên đt, dù kết nối cùng wifi. Bạn nào chỉ mình với
    Edited:
    Vấn đề là cấu hình đó có cùng với dải mạng LAN của bạn hay không?
    Khách viếng thăm hãy cùng elagata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Hic , em chỉnh lại ngày giờ trên centos theo múi giờ hiện tại trên máy tính thì giờ log vô game mất hết maps rồi các bác ạ , còn mỗi tương dương với vài maps nhỏ
    Khách viếng thăm hãy cùng khoailang_tn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 22 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Mobile] Share Ma Thiên Ký 3D 1Click - Game chỉ để nghịch là 9
    Bởi BeeZone trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-11-19, 12:21 PM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 05-04-19, 09:19 PM
  3. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  4. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  5. [MU] Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 13-07-12, 02:24 PM