[1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cgalaxy - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23
Kết quả 221 đến 230 của 230
    Thành Viên
    Thanks
    19

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi cgalaxy [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh em chuẩn bị đợi update 2 của mình nhé,fix lỗi còn tồn, mở 200lv cáp và lên hẳn 20 phái luôn nhé, sắp có link rồi nà
    chào admin ạ em đang chơi bản 19p của anh ofline , em muốn hỏi thăm khi nào mới có 20p ạ đang hóng mong mỏi từng ngày .. xin chân thành cảm ơn anh ...
    Khách viếng thăm hãy cùng longhoapham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Hóng client trên IOS và hóng bản 20 phái của Bác
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Icon14 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Hóng client trên IOS và hóng bản 20 phái của Bác
    Mình cũng hóng client ios, mong cga up client ios
    Khách viếng thăm hãy cùng longloveskyper xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    149

Icon14 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Anh ơi, mong chờ bản 20P của anh ạ. Cảm ơn anh rất nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng bitibita xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    76

mình chạy được hết tất cả các bươc, vào đăng ký được nhưng vào game không được, lỗi kết nối quá thời hạn, sao v nhỉ, bác nào giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokvip43 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

máy chạy G3250 không chạy được vwmare yêu cầu 4 core !
    Khách viếng thăm hãy cùng TapLamSro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi nhokvip43 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chạy được hết tất cả các bươc, vào đăng ký được nhưng vào game không được, lỗi kết nối quá thời hạn, sao v nhỉ, bác nào giúp với
    Bạn tải và làm theo hướng dẫn như thế này nè bạn:
    [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi TapLamSro [Only registered and activated users can see links. ]
    máy chạy G3250 không chạy được vwmare yêu cầu 4 core !
    Bạn tải máy ảo mới nhất và làm theo hướng dẫn nè bạn.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jxvietnam1994's Avatar
    Thanks
    10

Icon8 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Mình chạy tới phần SecureCRT đúp 2 lần vào IP 192.168.1.129 : cái nó hiện lên : Connection timed out
    ko chạy đc nữa vậy mọi người mình chạy trên Win 10
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    173

Các bác cho em hỏi làm sao chỉnh phó bản đi mình nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi nhocvip154 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy hnay cài sv chơi ngon lành giờ vô báo không thể kết nối đến server là sao nhỉ? Sv vẫn bật bthg chứ. Ai giúp đỡ với???
    Có chỉnh sửa hay động chạm cgi đâu cơ chứ.
    Mình dùng máy lap làm sv, đt để chơi.
    Bác chỉ làm sao chơi trên đt đc vậy ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng nhattruongdn87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23

Các Chủ đề tương tự

1. [Mobile] Share Ma Thiên Ký 3D 1Click - Game chỉ để nghịch là 9
    Bởi BeeZone trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-11-19, 12:21 PM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 05-04-19, 09:19 PM
  3. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  4. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  5. [MU] Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 13-07-12, 02:24 PM