[1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cgalaxy - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 230
    Thành Viên beobanlinh's Avatar
    Thanks
    71

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi f-fantasy [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao cái VMware14 trên máy mình báo không tương thích nhỉ, không khởi chạy được máy ảo.
    Bật cho phép cài máy ảo trong bios
    Khách viếng thăm hãy cùng beobanlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến beobanlinh vì bài viết này !

f-fantasy (22-08-19)

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi beobanlinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bật cho phép cài máy ảo trong bios
    Mình vẫn chạy máy ảo Võ Lâm, TLBB, Cabal mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hungviethoa's Avatar
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi f-fantasy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cài VM bản 15 là được bạn. 30KGGGGG chả
    Khách viếng thăm hãy cùng hungviethoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hungviethoa vì bài viết này !

f-fantasy (22-08-19)

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    máy chủ ram bnhiu chạy đc server vại thím, laptop ram 4gb từ hồi sv tới h 10 năm r ko biết có chạy đc nổi k nhỉ
    mình chỉnh máy ào xuống 2gb vẫn load đc sv và chơi bình thường nhỉ , vậy có ành hưởng gì k anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng meotihon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi meotihon [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉnh máy ào xuống 2gb vẫn load đc sv và chơi bình thường nhỉ , vậy có ành hưởng gì k anh em
    mình chỉnh xuốn có 1G vẫn chạy ầm ầm.
    Khách viếng thăm hãy cùng venoido xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cabal bản nhiêu bạn ơi xin link được không ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng 123456456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Icon9 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Có client cho bản ios đã jailbreak ko ạ. mình ko có đt android với lại pc yếu ko giả lập đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng ___NHDL___ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi ___NHDL___ [Only registered and activated users can see links. ]
    Có client cho bản ios đã jailbreak ko ạ. mình ko có đt android với lại pc yếu ko giả lập đc.
    Không có ios bạn , lập trình trên ios rất phức tạp, mình chỉ là tay ngang nên chịu
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi 123456456 [Only registered and activated users can see links. ]
    cabal bản nhiêu bạn ơi xin link được không ^^
    À mình có mua của 1 bạn server bạn ý đang mở nữa nên mình chưa share được
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến f-fantasy vì bài viết này !

123456456 (23-08-19)

Thành Viên
    Thanks
    530

Hóng "LINK DOWNLOAD TOOL PACK/UNPACK + HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG", update từng ngày
    Khách viếng thăm hãy cùng tului xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Mobile] Share Ma Thiên Ký 3D 1Click - Game chỉ để nghịch là 9
    Bởi BeeZone trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-11-19, 12:21 PM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 05-04-19, 09:19 PM
  3. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  4. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  5. [MU] Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 13-07-12, 02:24 PM