[1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cgalaxy - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 230
    Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi lecongphu [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào các bạn,
    Mình muốn cài game này để chơi offline lắm, nhưng tiếc là máy mình ko đủ cấu hình. RAM còn dư có 500MB nữa à, nhưng có cách này lấy source ra để cài trên vps ko các bạn. Như vậy mình có thể chơi rồi.

Xin cảm ơn.
    Trên 4rum có bài hướng dẫn cài jxm lên vps đó, bạn lục bài đó là dc cách cài thư viện, còn sever với pack thì tải máy ảo của mình về rồi lấy ra
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cgalaxy vì bài viết này !

lecongphu (18-09-19)

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Sao giải nén con Centos ra rồi chạy 1 vài lần thì nó cứ lên data cái folder đấy thế nhỉ??? Đến hôm nay nó lên 30Gb xong mất cmn cái sql của game rồi, vào game kg đc nữa luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvip154 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

vng giờ chưa ra vạn hoa mà đã có pri 20 phái, các ad pri ghê thật
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Game giờ mình còn chưa biết cài mà cứ ra miết z sao mình cập nhật kịp ko bik nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng lecongphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi lecongphu [Only registered and activated users can see links. ]
    Game giờ mình còn chưa biết cài mà cứ ra miết z sao mình cập nhật kịp ko bik nữa
    - Bản chất các phái sau ngta tự mod thêm được, nếu bạn chỉ để chơi thì bản của bạn cgalaxy khá ổn rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng soihoangtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Vậy là cũng giống như Liên Quân vậy hả bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng lecongphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

hóng update tools và hướng dẫn sử dụng
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon4 Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Muốn đổi ip cho client và sv thì thay đổi chỗ nào vậy các anh em ? nhờ sự giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên luandaik's Avatar
    Thanks
    81

Tuyệt vời, cám ơn bác cgalaxy nhiều ạ. 30 charrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng luandaik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

@cgalaxy: Sau khi test thì bị lỗi gia viên môn khách vào đủ như trong giao diện Môn Khách Gia Viên không có ai (0/4)
    Môn khách vào gia viên như không có hiện thị nút thoát gia viên
    Còn nhiệm vụ gia viên cũng không có nhận được, phải sử dụng GM tool in game mới có
    Chức năng auto tìm đường trong nhiệm vụ chính tuyến khi nhấn vào nó không hoạt động được
    Mọi người ai fix được những cái này chưa? Nó nằm ở đâu vậy?
    Lần sửa cuối bởi doll_justice, ngày 20-09-19 lúc 02:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doll_justice xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Mobile] Share Ma Thiên Ký 3D 1Click - Game chỉ để nghịch là 9
    Bởi BeeZone trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-11-19, 12:21 PM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 05-04-19, 09:19 PM
  3. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  4. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  5. [MU] Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 13-07-12, 02:24 PM