[1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cgalaxy - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 230
    Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Mấy hnay cài sv chơi ngon lành giờ vô báo không thể kết nối đến server là sao nhỉ? Sv vẫn bật bthg chứ. Ai giúp đỡ với???
    Có chỉnh sửa hay động chạm cgi đâu cơ chứ.
    Mình dùng máy lap làm sv, đt để chơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvip154 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: [1click] Share Jx mobile Offline có Đoàn thị edit chơi lan và fix lỗi by cga

Trích dẫn Gửi bởi nhocvip154 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy hnay cài sv chơi ngon lành giờ vô báo không thể kết nối đến server là sao nhỉ? Sv vẫn bật bthg chứ. Ai giúp đỡ với???
    Có chỉnh sửa hay động chạm cgi đâu cơ chứ.
    Mình dùng máy lap làm sv, đt để chơi.
    dùng lệnh netstat -ltpn xem đã chạy port 9001 chưa nhe bạn. xem các tiến trình port sau: 11001,9001,7001,5007,5621. chạy hết mới vào được
    Khách viếng thăm hãy cùng bddl30589 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi bddl30589 [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng lệnh netstat -ltpn xem đã chạy port 9001 chưa nhe bạn. xem các tiến trình port sau: 11001,9001,7001,5007,5621. chạy hết mới vào được
    Đã làm theo và nó báo như thế này đây. Mình cũng không am hiểu cái này lắm đâu.
    Làm thế nào để mở hết các port đấy? Bác có thể tv giúp e ko? E vừa in fb bác đấy!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi nhocvip154, ngày 10-09-19 lúc 09:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvip154 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

sao mình làm như hướng dẫn nhưng ko connect vào bằng winscp nhỉ, ping vào con vmwave củng ko được , ai giúp với ?
    Khách viếng thăm hãy cùng vlchiton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Trích dẫn Gửi bởi vlchiton [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình làm như hướng dẫn nhưng ko connect vào bằng winscp nhỉ, ping vào con vmwave củng ko được , ai giúp với ?

Ip máy thật với máy ảo không cùng lớp mạng với nhau....... Đổi ip cho 2 cái cùng lớp mạng (vd: 192.168.1.xx or 0.xx) là ping được
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi BeeZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Ip máy thật với máy ảo không cùng lớp mạng với nhau....... Đổi ip cho 2 cái cùng lớp mạng (vd: 192.168.1.xx or 0.xx) là ping được
    Cậu có file jxqy.tar.gz ko share cho tớ với thank
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuemsd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 0977712722's Avatar
    Thanks
    8

Xin tool edit apk, mới format ổ cứng mất hết tool rồi, hu hu
    Khách viếng thăm hãy cùng 0977712722 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên beobanlinh's Avatar
    Thanks
    71

Trích dẫn Gửi bởi 0977712722 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin tool edit apk, mới format ổ cứng mất hết tool rồi, hu hu
    Lên mạng tìm APK easy tool hoặc Apkide vvv , nói chung là nhiều tools thích dùng cái nào tùy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng beobanlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trieutam010's Avatar
    Thanks
    80

lỗi này là sao vậy các bác

Khách viếng thăm hãy cùng trieutam010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi trieutam010 [Only registered and activated users can see links. ]

lỗi này là sao vậy các bác

Nâng cấp phiên bản VMWare lên phiên bản của máy ảo là từ 14 trở lên, mình thấy icon mà bạn đa đang có mình suy đoán đó bản đó tầm 9 hoặc 10
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Mobile] Share Ma Thiên Ký 3D 1Click - Game chỉ để nghịch là 9
    Bởi BeeZone trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 21-11-19, 12:21 PM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 05-04-19, 09:19 PM
  3. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  4. [JX] Linux: Share server Đức tự tổng hợp từ anh Đô share, cgalaxy và Yoken9x
    Bởi minhduc_aa trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 01-03-16, 11:52 PM
  5. [MU] Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 13-07-12, 02:24 PM