Hãy cẩn thận cảnh giác với thành viên "Darkbloody"
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Thành Viên
    Thanks
    14

Scam @Darkbloody

Anh em nào mua server cùi bắp của thằng này thì cẩn thận ăn quả tức trong người

Đã chính thức scam không cần phải nói thêm gì nữa

Giữ lấy 2 triệu mà đi học lại khóa nhân cách và đạo đức. Xây lại cả não bộ nữa

Đừng có đem mấy cái đồ dỏm lỗi tè le mà đem đi bán tội người ta mua về làm không được, lúc chưa mua thì sp kinh lắm, mua rồi thì sp ôi thôi .... quá khủng khiếp

Tôi cảm thấy kinh tỏm với bạn, quá dơ bẩn ^^
    Lần sửa cuối bởi tinhcamenter, ngày 05-08-19 lúc 11:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhcamenter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên darkbloody's Avatar
    Thanks
    44

Ðề: Hãy cẩn thận cảnh giác với thành viên "Darkbloody"

Trích dẫn Gửi bởi tinhcamenter [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm nay mà bạn này @darkbloody không fix cái server cùi bắp lỗi tè le mà cũng đem bán, thì sẽ có bài viết hay về bạn này ^^

Sao mình toàn bị lừa thế không biết lúc trước bị lừa vài triệu giờ lại thêm vài triệu mà vẫn không ngộ ra được (
    Tôi lừa bạn cái gì ???
    Thỏa thuận giao server + hỗ trợ cài đặt , hướng dẫn cài đặt tất cả = bandicam cho bạn quay lại
    Đang bận ở ngoài đường bạn cũng gọi , tôi cũng phải về ( với 2tr tôi phải hỗ trợ bạn từng chút 1 , hở ra bạn gọi )
    Bạn cho người khác biết vps nó quậy tung lên lỗi xong bạn đổ lỗi đó cho tôi mặc dù tôi đã cố gắng hỗ trợ bạn hết mình bạn thích viết bài gì cứ viết lên
    Cái kiểu lèm nhèm như bạn chẳng ai hỗ trợ nổi .
    Note : Mình bán server + web + tool unpack đầy đủ cho bạn ấy với giá 2tr ( với 2tr đó tôi phải hỗ trợ bạn ấy từ a > z , từ hỗ trợ cài đặt , cho bạn ấy bật bandicam quay lại hết ) và bạn ấy bắt mình phải hỗ trợ mọi thứ , lúc đầu là giao diện web , tiếp là server , rồi hướng dẫn bạn ấy từng ngóc ngách của cái web để bạn ấy quay bandicam lại để biết . Sau khi bạn ấy mở server , bạn ấy kêu mình sửa cho ingame trong thỏa thuận mình ko nói có hỗ trợ file ingame bạn mua về bạn sửa sao là ý của bạn tôi biết đâu đc ( như phần thưởng hoạt động hay shop vv cái đó ko có trong thỏa thuận ) . Tôi nói khó nghe chút thế là " à rồi tôi biết cũng có ngày này , thôi thôi ! " ùa vậy tôi sai ở đâu ??? mọi người đọc bài viết hãy nhìn theo cách khách quan , còn bạn ko phải ai ko làm vừa ý bạn thì bạn lên CLB bù lu bù loa lên là tốt đâu . Cái thái độ đó của bạn chẳng ai chấp nhận đc còn bạn thích viết gì thì cứ đăng lên nhé bạn đừng nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn làm bố người ta cũng đc .
    Lần sửa cuối bởi darkbloody, ngày 05-08-19 lúc 09:41 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng darkbloody xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi darkbloody [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi lừa bạn cái gì ???
    Thỏa thuận giao server + hỗ trợ cài đặt , hướng dẫn cài đặt tất cả = bandicam cho bạn quay lại
    Đang bận ở ngoài đường bạn cũng gọi , tôi cũng phải về ( với 2tr tôi phải hỗ trợ bạn từng chút 1 , hở ra bạn gọi )
    Bạn cho người khác biết vps nó quậy tung lên lỗi xong bạn đổ lỗi đó cho tôi mặc dù tôi đã cố gắng hỗ trợ bạn hết mình bạn thích viết bài gì cứ viết lên
    Cái kiểu lèm nhèm như bạn chẳng ai hỗ trợ nổi .
    Note : Mình bán server + web + tool unpack đầy đủ cho bạn ấy với giá 2tr ( với 2tr đó tôi phải hỗ trợ bạn ấy từ a > z , từ hỗ trợ cài đặt , cho bạn ấy bật bandicam quay lại hết ) và bạn ấy bắt mình phải hỗ trợ mọi thứ , lúc đầu là giao diện web , tiếp là server , rồi hướng dẫn bạn ấy từng ngóc ngách của cái web để bạn ấy quay bandicam lại để biết . Sau khi bạn ấy mở server , bạn ấy kêu mình sửa cho ingame trong thỏa thuận mình ko nói có hỗ trợ file ingame bạn mua về bạn sửa sao là ý của bạn tôi biết đâu đc ( như phần thưởng hoạt động hay shop vv cái đó ko có trong thỏa thuận ) . Tôi nói khó nghe chút thế là " à rồi tôi biết cũng có ngày này , thôi thôi ! " ùa vậy tôi sai ở đâu ??? mọi người đọc bài viết hãy nhìn theo cách khách quan , còn bạn ko phải ai ko làm vừa ý bạn thì bạn lên CLB bù lu bù loa lên là tốt đâu . Cái thái độ đó của bạn chẳng ai chấp nhận đc còn bạn thích viết gì thì cứ đăng lên nhé bạn đừng nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn làm bố người ta cũng đc .
    Nói chi dài dòng vậy. Server cùi bắp lỗi tùm lum đem ra bán không biết nhục. Hết lỗi mất nhân vật giờ tới lỗi sập luôn web không fix được. Hẹn fix từ mấy ngày trước xong off luôn. Xem mà ko rep mới ghê. Xem như 2tr cúng xã xui đầu tháng. Không biết nhục còn la làng
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhcamenter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi tinhcamenter [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chi dài dòng vậy. Server cùi bắp lỗi tùm lum đem ra bán không biết nhục. Hết lỗi mất nhân vật giờ tới lỗi sập luôn web không fix được. Hẹn fix từ mấy ngày trước xong off luôn. Xem mà ko rep mới ghê. Xem như 2tr cúng xã xui đầu tháng. Không biết nhục còn la làng
    Thái độ kiểu đó chẳng ai muốn support cho mãi đâu bạn tôi cũng là con người như bạn, bạn nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn bắt tôi làm gì thì tôi phải làm à . Server lúc đầu tôi cài đặt ko hề có vấn đề gì , còn bạn cho ai đụng chạm vô tôi ko đc biết xong khi bị lỗi này nọ bạn bắt tôi phải fix lại và cái thái độ của bạn tôi ko chấp nhận đc nên tôi ko hỗ trợ nữa . Người ta mua server 50 100tr kìa cũng chỉ nén file gửi qua rồi hỗ trợ sơ qua thôi chứ ko phải tận răng như bạn , bố đời với ai
    Khách viếng thăm hãy cùng darkbloody xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi darkbloody [Only registered and activated users can see links. ]
    Thái độ kiểu đó chẳng ai muốn support cho mãi đâu bạn tôi cũng là con người như bạn, bạn nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn bắt tôi làm gì thì tôi phải làm à . Server lúc đầu tôi cài đặt ko hề có vấn đề gì , còn bạn cho ai đụng chạm vô tôi ko đc biết xong khi bị lỗi này nọ bạn bắt tôi phải fix lại và cái thái độ của bạn tôi ko chấp nhận đc nên tôi ko hỗ trợ nữa . Người ta mua server 50 100tr kìa cũng chỉ nén file gửi qua rồi hỗ trợ sơ qua thôi chứ ko phải tận răng như bạn , bố đời với ai
    Thể loại như bạn càng nói càng nhục. Cảm thấy dơ bẩn lắm bạn à. 2m chẳng là gì nhưng đủ hiểu nhân cách của bạn . Tui xui. Cúng làm từ thiện

Thành Viên
    Thanks
    2

jxmobile à?
    ai bảo ham rẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng toandaik@ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi toandaik@ [Only registered and activated users can see links. ]
    jxmobile à?
    ai bảo ham rẻ
    Chắc của bạn tốt hơn
    Nghe nói bạn hỗ trợ người mua tốt lắm ai cũng kêu

Thành Viên
    Thanks
    2

Chắc của bạn tốt hơn
    Nghe nói bạn hỗ trợ người mua tốt lắm ai cũng kêu
    Không hơn ai nhưng cũng hơn bạn đấy

Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi toandaik@ [Only registered and activated users can see links. ]
    Không hơn ai nhưng cũng hơn bạn đấy

Ít ra tôi còn hỗ trợ ng mua nhiều hơn bạn nghĩ bạn có hỗ trợ ai 2 3 tuần trời với 2tr chưa hay chỉ thấy người khác rồi vào ... à mà thôi tự nhìn lại bản thân đi nhé . Bạn hơn tôi ở cái bạn có quan hệ có nhiều nguồn nên kiếm đc nhiều game thôi đừng ảo tưởng . Nhiều người kêu rồi , bạn bán game vừa đắt lại ko có tâm
    Lần sửa cuối bởi darkbloody, ngày 05-08-19 lúc 11:10 AM.

Thành Viên
    Thanks
    2

Ít ra tôi còn hỗ trợ ng mua nhiều hơn bạn nghĩ bạn có hỗ trợ ai 2 3 tuần trời với 2tr chưa hay chỉ thấy người khác rồi vào ... à mà thôi tự nhìn lại bản thân đi nhé . Bạn hơn tôi ở cái bạn có quan hệ có nhiều nguồn nên kiếm đc nhiều game thôi đừng ảo tưởng . Nhiều người kêu rồi , bạn bán game vừa đắt lại ko có tâm
    ủa vậy mà vẫn bị lên trên này à bạn?
    tôi thì tôi vẫn vậy ai làm lâu với tôi thì sẽ hiểu, không thể làm vừa lòng hết được thiên hạ
    vào chỉ hóng hớt có gì hót không thôi, thôi nhường sân khấu lại cho người trong cuộc

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] cần người giúp về event "SummerEvent" hay còn gọi "event thỏ ngọc"
    Bởi anhhunglz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-01-16, 01:29 AM
  2. Phương án "chiến đấu" với thiên thạch chống "ngày tận thế"
    Bởi Linh_JX trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-06-14, 11:05 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-02-14, 11:40 AM