[TLBB] xin file itemsegvalue.txt full việt hóa
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên thuong10c8's Avatar
    Thanks
    50

Icon10 xin hướng dẫn về itemsegvalue.txt

Mình chỉ chơi sv off, cho mình hỏi là cái chỉ số này tính như thế nào vì mình nhìn qua chỉ số trong bảng này với chỉ số trên đồ k giống nhau liệu nó có công thức tính gì để lên đc chỉ số đồ trong game ko? Mong các bạn chỉ giúp thêm thì tốt quá còn nếu đc
    xin cảm ơn các bạn đã đọc
    Lần sửa cuối bởi thuong10c8, ngày 24-07-19 lúc 07:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuong10c8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: xin hướng dẫn về itemsegvalue.txt

Trích dẫn Gửi bởi thuong10c8 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chỉ chơi sv off, cho mình hỏi là cái chỉ số này tính như thế nào vì mình nhìn qua chỉ số trong bảng này với chỉ số trên đồ k giống nhau liệu nó có công thức tính gì để lên đc chỉ số đồ trong game ko? Mong các bạn chỉ giúp thêm thì tốt quá còn nếu đc
    xin cảm ơn các bạn đã đọc
    copy rồi paste vào hàng thứ 2 bạn nhé

Index gia tăng HP thượng hạn tỉ lệ phần trăm gia tăng HP thượng hạn nhanh hơn HP hồi phục tốc độ gia tăng MP thượng hạn tỉ lệ phần trăm gia tăng MP thượng hạn nhanh hơn MP hồi phục tốc độ băng công kích băng chống cự giảm bớt đóng băng chậm chạp thời gian hỏa công đánh hỏa chống cự giảm bớt hỏa thiêu liên tục thời gian huyền công kích huyền chống cự giảm bớt điện giật mê muội thời gian độc công kích độc chống cự giảm bớt trúng độc thời gian ấn tỉ lệ phần trăm triệt tiêu sở hữu thuộc tính công kích vật lý công kích ấn tỉ lệ phần trăm gia tăng vật lý công kích đối trang bị trụ cột vật lý công kích tỉ lệ phần trăm thêm thành vật lý phòng ngự ấn tỉ lệ phần trăm gia tăng vật lý phòng ngự đối trang bị trụ cột vật lý phòng ngự tỉ lệ phần trăm thêm thành ấn tỉ lệ phần trăm triệt tiêu vật lý thương tổn ma pháp công kích ấn tỉ lệ phần trăm gia tăng ma pháp công kích đối trang bị trụ cột ma pháp công kích tỉ lệ phần trăm thêm thành ma pháp phòng ngự ấn tỉ lệ phần trăm gia tăng ma pháp phòng ngự đối trang bị trụ cột ma pháp phòng ngự tỉ lệ phần trăm thêm thành ấn tỉ lệ phần trăm triệt tiêu ma pháp thương tổn công kích tốc độ [ hai lần công kích khoảng cách thời gian ] ma pháp phục hồi tốc độ trúng mục tiêu né tránh hiểu ý nhất kích [ song lần công kích ] tỉ lệ phần trăm không nhìn đối phương phòng ngự phần trăm di động tốc độ tỉ lệ phần trăm thương tổn phản xạ thương tổn từ nội lực triệt tiêu lực lượng linh khí thể chất định lực thân pháp hiểu ý phòng ngự gia tăng sở hữu nhân nhất cấp thuộc tính sinh mệnh ăn cắp nội lực ăn cắp gia tăng mỗ cái kỹ năng cấp bậc gia tăng sở hữu kỹ năng cấp bậc đặc thù kỹ năng phát động xác suất rơi chậm lại mục tiêu băng chống cự rơi chậm lại mục tiêu hỏa chống cự rơi chậm lại mục tiêu huyền chống cự rơi chậm lại mục tiêu độc chống cự giữ lại 1 giữ lại 2 giữ lại 3 giữ lại 4 giữ lại 5 giữ lại 6
    Khách viếng thăm hãy cùng phamhuong2510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to phamhuong2510 For This Useful Post:

mylove8 (25-07-19), thuong10c8 (24-07-19)

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Cho em hỏi về ID nối của 2 file EquipBase.txt và ItemSegValue.txt !!
    Bởi FeiHung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-08-17, 04:17 PM
  2. [TLBB] cần chinh thuộc tính fix ItemSegValue.txt
    Bởi anhbendoiem trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-02-17, 02:51 PM
  3. [TLBB] Xin hướng dẫn file ItemSegValue :)
    Bởi boycodonzx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-15, 12:27 AM
  4. [MU] em gà ,cần xjn file monter.txt,monterbase.txt,shop full item để test
    Bởi xuxaxuxa trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-04-14, 02:48 PM
  5. [MU] xin cac bác giúp em xin file Monster.txt va MonsterSetBase.txt
    Bởi allmylovevnn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-05-12, 06:18 AM