Mobile game [魔天记] 3D-VM 2019!! play server + Android client + online GM backgrou - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Ðề: Mobile game [魔天记] 3D-VM 2019!! play server + Android client + online GM back

Trích dẫn Gửi bởi rGame.Vn [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn chơi đc không bác em vào test với
    VM mà cứ tải về mà tự sướng thôi

Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 18-07-19 lúc 09:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon7 Ðề: Mobile game [魔天记] 3D-VM 2019!! play server + Android client + online GM back

Trích dẫn Gửi bởi BeeZone [Only registered and activated users can see links. ]
    UI text thì dùng AssetsBundleExtractor để việt hóa. Còn text khác chưa biết chỗ nào .

Dịch folder text trong server nhưng client vẫn china. AE nào biết dịch text ở client ko
    Phán đoán của mình đưa ra sẽ là những file có nhưng ký tự như md5 Mà cái TextUI nó nằm ở đâu vậy Beone
    Đang xử cái GM để dễ add vàng
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 20-07-19 lúc 10:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: Mobile game [魔天记] 3D-VM 2019!! play server + Android client + online GM back

Có bác nào có file HD để cài trên vps không @@
    Khách viếng thăm hãy cùng vltkm360.xyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Có bác nào vh chưa -.-!! E xin miếng với naòoooo
    Khách viếng thăm hãy cùng TapLamSro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Cho hỏi là mấy bạn tìm ở đâu ra những con game như thế này v ạ?. Mình đang muốn tìm hiệp khách giang hồ Yulgang nhưng tìm hoài chưa thấy. Anh em nào có link 4rum trung quốc thì nt cho mình với nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng leerim xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi leerim [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi là mấy bạn tìm ở đâu ra những con game như thế này v ạ?. Mình đang muốn tìm hiệp khách giang hồ Yulgang nhưng tìm hoài chưa thấy. Anh em nào có link 4rum trung quốc thì nt cho mình với nhé!
    Mình tìm thử rồi toàn ra bản cho PC không. Có là sẽ share ra ngay nhưng chắc chắn sẽ có lỗi chứ ngon thì chỉ co nước bỏ tiền ra mua thôi

Trích dẫn Gửi bởi vltkm360.xyz [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào có file HD để cài trên vps không @@
    Sevver Private nó nhan nhản đầy rồi bạn Mà bạn muốn đưa lên vps làm gì thế
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 20-07-19 lúc 05:28 PM.

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình tìm thử rồi toàn ra bản cho PC không. Có là sẽ share ra ngay nhưng chắc chắn sẽ có lỗi chứ ngon thì chỉ co nước bỏ tiền ra mua thôi

Sevver Private nó nhan nhản đầy rồi bạn Mà bạn muốn đưa lên vps làm gì thế
    dư VPS cho lên thôi bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng vltkm360.xyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi vltkm360.xyz [Only registered and activated users can see links. ]
    dư VPS cho lên thôi bạn
    Nhầm game, con game này chưa có server private. Con game này chạy theo kiểu tomcat, run server xong mới chạy web GM
    Con game này run khá giống JX, tức là nó cũng cần 1 trình chạy server trung gian như trình Securi... (trình kèm theo là Xshell)
    Cho nên muốn đưa lên vps thì dùng vps win cài cái vm vào cho nó lẹ
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 21-07-19 lúc 02:05 PM.

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

có ai chạy dc con này trên máy chủ khác chưa. nó xóa history rồi ko xem dc gì. Khoai lang thật
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai chạy dc con này trên máy chủ khác chưa. nó xóa history rồi ko xem dc gì. Khoai lang thật
    Chưa, vì chưa tìm ra file nào chứa dòng ip để đổi

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ai có game server client game online j2me mobile
    Bởi anfbi98 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-02-16, 04:01 PM
  2. Nox App Player (To Play Android Apps in your Pc)
    Bởi mitsumi trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-11-15, 05:32 PM
  3. [Share]Server Ultima Online Private 100% play Offline
    Bởi kelalung trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-05-12, 08:50 PM