[JX] Xin giúp đỡ!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Xin giúp đỡ!

Thành Viên
    Thanks
    180

Xin giúp đỡ!

Mình chạy off jx linux.
    CHuyện là thế này: mình set điều kiện mặc set Xích Lân = 1000 Thân pháp
    Mình tạo 1 char dùng lệnh bài AD thêm 1000 tiềm năng, mình add nhanh = Ctrl 1000 thân pháp. Sau đó mình mặc Set Xích Lân chỉ được vài món thì bị Core dumd , "Segmentation fault (core dumped)"
    Mình đã bị lỗi gì vậy các bác?
    Gặp trường hợp Core dum thì mình phải cài lại Centos phải không? (do xuất hiện file năng mấy Gb, và xóa nó đi từ Winscp thì thư mục Centos vẫn giảm dung lượng???
    Cảm ơn bác đã đọc!
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuVLTK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Ðề: Xin giúp đỡ!

Trích dẫn Gửi bởi yeuVLTK [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chạy off jx linux.
    CHuyện là thế này: mình set điều kiện mặc set Xích Lân = 1000 Thân pháp
    Mình tạo 1 char dùng lệnh bài AD thêm 1000 tiềm năng, mình add nhanh = Ctrl 1000 thân pháp. Sau đó mình mặc Set Xích Lân chỉ được vài món thì bị Core dumd , "Segmentation fault (core dumped)"
    Mình đã bị lỗi gì vậy các bác?
    Gặp trường hợp Core dum thì mình phải cài lại Centos phải không? (do xuất hiện file năng mấy Gb, và xóa nó đi từ Winscp thì thư mục Centos vẫn giảm dung lượng???
    Cảm ơn bác đã đọc!
    Theo mình nghĩ Script bác dev bị lỗi liên kết, gây xung đột với lib nên ngốn bộ nhớ đâm ra coredump
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trilap2004 vì bài viết này !

yeuVLTK (23-06-19)

Thành Viên
    Thanks
    180

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo mình nghĩ Script bác dev bị lỗi liên kết, gây xung đột với lib nên ngốn bộ nhớ đâm ra coredump
    vậy nguyên nhân là cái lệnh bài admin à bác?
    Mình ko lo dùng lệnh bài admin add đồ test sẽ bị core dum, cái mình lo là sau này mấy acc train giết boss nhặt đc rồi mặc vào ko biết có bị ko!

Thành Viên
    Thanks
    180

Có phải lỗi này ko bác?
    [Only registered and activated users can see links. ]

[J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi yeuVLTK [Only registered and activated users can see links. ]
    Có phải lỗi này ko bác?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác tìm cái script teacherday fix lại nhé....Đa phần script lỗi là do phần Include.. để chạy các lib, mà do khi dev lọc tới lọc lui nên mất file 0 có Include được
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trilap2004 vì bài viết này !

yeuVLTK (23-06-19)

Thành Viên
    Thanks
    180

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác tìm cái script teacherday fix lại nhé....Đa phần script lỗi là do phần Include.. để chạy các lib, mà do khi dev lọc tới lọc lui nên mất file 0 có Include được
    cái teacher head là mình xóa đi, do ko dùng. nhưng vẫn có đường dẫn trong đó. Mình thêm vào trở lại rồi.. nên nó ko liên quan core dum này
    Mình muốn hỏi ko biết có phải cái lỗi "NewItem magictype Limit..." ở trên ko!
    Và sau khi mình kiểm tra thì chỉ khi đeo các chiếc Nhẫn là mới bị Core dum . Option dòng cuối của nhẫn có ID 130 , + kỹ năng vốn có. Mình ko biết tại sao như vậy!!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-12-16, 05:56 PM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-02-16, 09:51 PM
  3. [JX] Ai còn giữ source ATN or Source bản giống giống cho xin cái
    Bởi heodat139 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-08-15, 09:53 PM
  4. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12