[JX] [LINUX] JX 2019, tặng ACE Server mới nhiều tính năng và đang phát triển! - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 201
    Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: [LINUX] JX 2019, tặng ACE Server mới nhiều tính năng và đang phát triển!

Trích dẫn Gửi bởi traminh83 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn phải hiểu gần hết các cột trong file skill và missle của JX và Kiếm thế nó khác nhau 1 khoảng.
    Hiểu được cột này có tác dụng gì cột kia có tác dụng gì thì mới chỉnh skill từ kiếm thế qua được. Bạn ko thể áp cái dòng từ kiếm thế qua jx, vì nó có nhiều cột chức năng hơn jx.
    Opt đó là có sẵn của VLTK bạn ơi. Các bản cũ thì chỉ cần sửa file Script của phái là được rồi, bản này không được nên mình cần hỏi thêm
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mun Dev con này trên vps..tai máy tính mình yếu k Dev trên máy đc..
    A nào có kinh nghiệm cho e chỉ số vps để Dev ngon con nay k bị lag thank ak
    Khách viếng thăm hãy cùng phucma1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi ngociu1121 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    của bác đây chạy vm 15 trở lên nhé pass centos 020104
    bạn ơi cho mình xin tải về với
    Khách viếng thăm hãy cùng shanks xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Bác ơi ! con ngựa Ngân Giáp Huyền Trệ lúc cưỡi không có hình thì fix thế nào ạ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng loxeno1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Ai cho mình hỏi làm sao thu nhỏ cửa sổ game của mình bị full màn hình.
    Khách viếng thăm hãy cùng boyschoolcm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi boyschoolcm [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho mình hỏi làm sao thu nhỏ cửa sổ game của mình bị full màn hình.
    Vào autoexe trong UI có phần addcommand ấy bạn

AddCommand("", "fullwindow", "SetFullWindow(1)")
    AddCommand("", "window", "SetFullWindow(0)")

Không có đơn giản hơn lấy 2 file config.exe của vng bỏ vào rồi bật lên set là oke
    Khách viếng thăm hãy cùng YOLODC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YOLODC vì bài viết này !

boyschoolcm (11-03-20)

Thành Viên
    Thanks
    13

các bác cho hỏi chút .
    mình làm theo đúng video hướng dẫn , sau khi tạo acc mới , vào game ngon lành rồi .
    Nhưng mà nhân vật mới tạo không có tiền xu , tiền vạn , vào NPC hỗ trợ tân thủ cũng không có chỗ nhận cặp nhẫn may mắn như trong video hướng dẫn là sao nhỉ ?
    Và có cách nào add lệnh bài admin ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng automad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình úp file magicattrib.txt tỷ lệ đồ xanh gốc của VNG cho bác đây, link: [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ơi link die rồi. Mong bác up lại dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduong2018 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phuongpvmtc72's Avatar
    Đang ở
    France
    Thanks
    7

các bạn ơi cho mình hỏi mở chức năng tạo đồ tím ở thở rèn 7 thành thị sao vậy ạ, vì nơi thợ rèn không có dòng chức năng tạo đồ tím
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongpvmtc72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Icon14 Ðề: [LINUX] JX 2019, tặng ACE Server mới nhiều tính năng và đang phát triển!

Chào thớt bản này của bác bị lỗi không tăng được đẳng cấp kiến thiết bang hội bác có thể giúp dev lại cái này không xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] 5 năm quay lại MU mong ACE bạn bè còn nhớ mình. ACE chỉ giáo cách chạy lại MU
    Bởi duongkhacphi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-07-19, 11:12 PM
  2. [JX] ACE cho mình hỏi fie quy định nhiệm vụ môn phái của jxlinux với???
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-09-17, 09:09 PM
  3. [TLBB] ace cho e xin HD lam tlbb tren VPS vs ace
    Bởi hylahai12 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-05-16, 03:36 AM
  4. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-12-15, 07:53 AM
  5. Phát triển nhiệm vụ 10 môn phái
    Bởi akarizone trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 38