[JX] [LINUX] JX 2019, tặng ACE Server mới nhiều tính năng và đang phát triển! - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 201
    Thành Viên
    Thanks
    33

Ðề: [LINUX] JX 2019, tặng ACE Server mới nhiều tính năng và đang phát triển!

Có cách nào để sửa lỗi lấy phôi ép đồ tím, lấy cái nọ ra cái kia (ví dụ: đồ xanh hiện 1 là sinh lực, nhưng khi bỏ nguyên liệu vào thì lại thu được phôi nội lực) không vậy mọi người. Mình có thử làm theo chủ thớt hướng dẫn là copy file magicattribute gốc vào như cũ nhưng vẫn không được. Cảm giác lấy phôi ép đồ tím mà như chơi xổ số ấy, hên hên thì lấy được đúng opt, mà xui thì nó sang opt khác @@
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi ngchienthang [Only registered and activated users can see links. ]
    Có cách nào để sửa lỗi lấy phôi ép đồ tím, lấy cái nọ ra cái kia (ví dụ: đồ xanh hiện 1 là sinh lực, nhưng khi bỏ nguyên liệu vào thì lại thu được phôi nội lực) không vậy mọi người. Mình có thử làm theo chủ thớt hướng dẫn là copy file magicattribute gốc vào như cũ nhưng vẫn không được. Cảm giác lấy phôi ép đồ tím mà như chơi xổ số ấy, hên hên thì lấy được đúng opt, mà xui thì nó sang opt khác @@
    Lùi lại vài trang chủ topic có up file chỉnh lại như cũ đấy. Cái đó là bác ấy để như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi f-fantasy [Only registered and activated users can see links. ]
    Lùi lại vài trang chủ topic có up file chỉnh lại như cũ đấy. Cái đó là bác ấy để như vậy
    Làm theo rồi vẫn bị mới hỏi mà bác,... vẫn cứ hút phôi hên xui, phôi nọ ra đá kia (ví dụ: hút phôi tăng nội lực thì được đá tăng thể lực,...)
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone bosualongthanh's Avatar
    Thanks
    32

cho newbiu hỏi nhgu phát

mìh dow về thấy có các file vẫn để ANSI lẫn GB3212 mà mấy ông gõ thẳng tiếng vịt lên, hỏng cmn file rồi ,

ps: file UTF-8 thì chuyển font sang .VNi thì hiện dc, nhưng 2 font trên như mình nói ,giờ làm sao chuyển sang tiếng vịt vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng bosualongthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên luandaik's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    cho newbiu hỏi nhgu phát

mìh dow về thấy có các file vẫn để ANSI lẫn GB3212 mà mấy ông gõ thẳng tiếng vịt lên, hỏng cmn file rồi ,

ps: file UTF-8 thì chuyển font sang .VNi thì hiện dc, nhưng 2 font trên như mình nói ,giờ làm sao chuyển sang tiếng vịt vậy
    inbox em cái nha có cái này hay lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng luandaik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Hi mình lấy sever của bạn setup chạy trên 2vps và đã vào game thành công. Nhưng thi thoảng chạy một thời gian cái MSSQL của mình nó tự động stop service, có ai bị lỗi này không chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenmanhfu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Bác ơi ! làm sao fix lỗi trang bị diệu dương Võ Đang khi rê chuột vào không bị disgame vậy bác ? Áo Giày Nón Bao Tay Vũ khí rê chuột vào là bị văng luôn game.
    Khách viếng thăm hãy cùng prtear2721995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi prtear2721995 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ơi ! làm sao fix lỗi trang bị diệu dương Võ Đang khi rê chuột vào không bị disgame vậy bác ? Áo Giày Nón Bao Tay Vũ khí rê chuột vào là bị văng luôn game.
    Tại cái Option của trang bị đấy. Bạn vào file settings/item/004goldequip.txt tìm đến 2 bộ trang bị diệu dương của võ đang rồi tìm trong các dòng cái option 1761, sửa nó lại thành 1762.

Thành Viên
    Thanks
    14

ad cho hỏi từ trang bị hoàng kim môn phai cao cấp giờ muốn đổi tên lại thành trang bi diêu dương làm sao ad thank
    Khách viếng thăm hãy cùng ghost0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi ghost0507 [Only registered and activated users can see links. ]
    ad cho hỏi từ trang bị hoàng kim môn phai cao cấp giờ muốn đổi tên lại thành trang bi diêu dương làm sao ad thank
    Đổi tên trong file goldequip rồi đồng bộ hóa client với server hay sao ấy

Trang 14 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] 5 năm quay lại MU mong ACE bạn bè còn nhớ mình. ACE chỉ giáo cách chạy lại MU
    Bởi duongkhacphi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-07-19, 11:12 PM
  2. [JX] ACE cho mình hỏi fie quy định nhiệm vụ môn phái của jxlinux với???
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-09-17, 09:09 PM
  3. [TLBB] ace cho e xin HD lam tlbb tren VPS vs ace
    Bởi hylahai12 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-05-16, 03:36 AM
  4. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-12-15, 07:53 AM
  5. Phát triển nhiệm vụ 10 môn phái
    Bởi akarizone trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 38