[JX] [LINUX] JX 2019, tặng ACE Server mới nhiều tính năng và đang phát triển! - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 201
    Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Ðề: [LINUX] JX 2019, tặng ACE Server mới nhiều tính năng và đang phát triển!

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác ơi! Mình muốn thay skill, ngoại hình cho con Bạn Đồng hành , Và thêm điều kiện để nhận nó thì vào chỗ nào vậy?
    Ví dụ: mình muốn cho con Boss Hà Nhân Ngã làm pet
    Giống con pet chạy lăng xăng theo chủ trong clip này hử [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến f-fantasy vì bài viết này !

ehwgagc987 (03-07-19)

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi ngchienthang [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang chạy bth, tự nhiên hnay chạy server bị báo lỗi này. có cách nào để tăng dung lượng lưu trữ lên ko mọi người
    Thỉnh thoảng đang dùng lệnh bài admin để nhận đồ thì bị dính lỗi dump core, check server thì thấy báo file lbadmin.lua. Thật khó hiểu @@
    Sau khi bị dump vài lần thì nó tự tạo ra các file dump có dung lượng rất lớn khoảng 1Gb=>3Gb bạn vào xóa các file dump đó đi. Server này bạn có thể dựa theo chỉ dẫn hạn chế coredump của mình là lược bỏ vài map ko cần thiết giúp serevr nhẹ hơn. Mình cắm ký ngày này qua ngày khác ko vấn đề gì cả.

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi ngchienthang [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể share mình cái centos của bạn được ko. Mình tải centos bản mới trên trang chủ về cài, làm theo hướng dẫn đến đoạn cài mysql server thì nó báo ko tìm thấy package nên đến đấy là tèo, ko cài để chạy tiếp được.
    của bác đây chạy vm 15 trở lên nhé pass centos 020104
    Khách viếng thăm hãy cùng ngociu1121 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 3 Users Say Thank You to ngociu1121 For This Useful Post:

ehwgagc987 (03-07-19), f-fantasy (03-07-19), ngchienthang (03-07-19)

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi ngociu1121 [Only registered and activated users can see links. ]
    của bác đây chạy vm 15 trở lên nhé pass centos 020104
    Mình đang dùng vm12 @@. hự hự hự @@
    L
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Lỗi hình ảnh mấy con ngựa như Ngân giáp , có ai bị ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng doublevy123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mới test xong với server và client, có mấy lỗi sau:
    - UpdateGiaoDientoolbar.7z khi chép đè vào client thì mấy icon chỗ Chạy bộ, Giao dịch,... chồng lên ô skill vẫn nằm bên góc phải, không ra giữa như bạn quảng cáo
    - Xếp hạng vẫn là dấu ? sát bản đồ
    - Pet vẫn là linh miêu và nhím, đã thử mọi hướng dẫn của bạn: 0=2.pak, 1=1.pak, xóa 1.pak vv..
    Khách viếng thăm hãy cùng SnoOpy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    278

[QUOTE=f-fantasy;1223297]Giống con pet chạy lăng xăng theo chủ trong clip này hử [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Trích dẫn Gửi bởi SnoOpy [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới test xong với server và client, có mấy lỗi sau:
    - UpdateGiaoDientoolbar.7z khi chép đè vào client thì mấy icon chỗ Chạy bộ, Giao dịch,... chồng lên ô skill vẫn nằm bên góc phải, không ra giữa như bạn quảng cáo
    - Xếp hạng vẫn là dấu ? sát bản đồ
    - Pet vẫn là linh miêu và nhím, đã thử mọi hướng dẫn của bạn: 0=2.pak, 1=1.pak, xóa 1.pak vv..
    Linh miêu nhím là khi nó còn level thấp chứ nhỉ, đủ level nó sẽ biến hình thành dạng thức cuối

Thành Viên ketom77's Avatar
    Thanks
    16

chủ thớt ơi, rep ib e hỏi bác này tí
    Khách viếng thăm hãy cùng ketom77 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    278

Trích dẫn Gửi bởi f-fantasy [Only registered and activated users can see links. ]
    Linh miêu nhím là khi nó còn level thấp chứ nhỉ, đủ level nó sẽ biến hình thành dạng thức cuối
    làm sao để Pet đánh đc 2 skill 9x lv 20. Hoặc buff Bùa vậy bác?
    Mình chỉ thay đc Skill mặc định thui, nhưng chỉ là skill 9x lv 1
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] 5 năm quay lại MU mong ACE bạn bè còn nhớ mình. ACE chỉ giáo cách chạy lại MU
    Bởi duongkhacphi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-07-19, 11:12 PM
  2. [JX] ACE cho mình hỏi fie quy định nhiệm vụ môn phái của jxlinux với???
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-09-17, 09:09 PM
  3. [TLBB] ace cho e xin HD lam tlbb tren VPS vs ace
    Bởi hylahai12 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-05-16, 03:36 AM
  4. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-12-15, 07:53 AM
  5. Phát triển nhiệm vụ 10 môn phái
    Bởi akarizone trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 38