[Release - Re-Upload] Ngọa Long 1.6 - Kèm Hướng Dẫn chạy - One Click - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 264
    Thành Viên
    Thanks
    3

Icon7 Ðề: [Release - Re-Upload] Ngọa Long 1.6 - Kèm Hướng Dẫn chạy - One Click

Em mod skill được nhưng icon hiệu ứng không hiện ra. Ví dụ Skill đột kích
    Code:
    	<Skill effectIcon="SkillEffect/tx098.swf" effectSound="Special Attack 6.mp3" ident="315" launchMorale="100" launchSound="Special Attack 46.mp3" moraleSound="" name="Đột Kích" shotSound="" tooltip="[Thường] Gây sát thương lớn cho toàn thể địch." type="1">
            <Effect damageType="1" targetType="3" value="2"/>
    		<Buff buffType="3" effectValue="0" rate="1" round="1" targetType="6"/> <!-- buff thiết bích bản thân 1 lượt -->
    		<Buff buffType="3" effectValue="0" rate="0.5" round="1" targetType="9"/><!-- buff thiết bích rd 1 lượt rate 0.5 -->
        </Skill>
    Các hiệu ứng thiết bích vẫn chạy nhưng trên đầu các tượng không hiện ra icon thiết bích.
    CÁC BÁC GIÚP EM VỚI Ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng remivn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release - Re-Upload] Ngọa Long 1.6 - Kèm Hướng Dẫn chạy - One Click

Bro nào giúp cái. Mình chạy server ok rồi mà lúc kết nối shh trong WinSCP nó báo lỗi nhỉ. Đã dùng lệnh để chuyển IP về 192.168.1.1
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi nguyenvantam, ngày 07-08-19 lúc 10:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvantam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hangson3100's Avatar
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvantam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bro nào giúp cái. Mình chạy server ok rồi mà lúc kết nối shh trong WinSCP nó báo lỗi nhỉ. Đã dùng lệnh để chuyển IP về 192.168.1.1
    Đổi IP khác thử xem, 192.168.1.1 trùng với gateway rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hangson3100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hangson3100 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nhầm. IP đã cài thành 192.168.1.14 như chủ thớt hướng dẫn rồi (như ảnh ấy)
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenvantam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hangson3100's Avatar
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvantam [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nhầm. IP đã cài thành 192.168.1.14 như chủ thớt hướng dẫn rồi (như ảnh ấy)
    nếu lớp mạng ngoài đang dùng ko giống với lớp 192.168.1.0 thì remove card Bridged của VM đi, cho nhận IP động NAT hoặc Host-only là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng hangson3100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chịu thua rồi. Đổi Ip các kiểu mà WinSCP vẫn báo lỗi kết nối mãi. Hóng cao nhân.

Thành Viên Porcupine's Avatar
    Thanks
    81

Chịu thua rồi. Đổi Ip các kiểu mà WinSCP vẫn báo lỗi kết nối mãi. Hóng cao nhân.
    Game thì vào được mà cái WinSCP ko vào được à?
    Đang chọn card Brided hay VMnet1/VMnet8?

---
    Tui dùng Brided thì IP là 192.168.1.14
    Còn dùng VMnet8 thì IP là 192.168.1.128

Bác thử ping IP là gì rồi kết nối vào WinSCP xem.
    Không cần phải đổi IP gì đâu, cứ đổi IP của NAT về 192.168.1.0 rồi ifconfig thấy IP là gì thì dùng IP đấy thôi.

Khách viếng thăm hãy cùng Porcupine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Mấy bác cho em hỏi là mình có thể thêm một tướng nước khác vào nước mình được không? kiểu ví dụ muốn có con Gia Cát Lượng mà mình lại Ngụy thì làm sao mấy bác?
    Khách viếng thăm hãy cùng kakashiktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Porcupine's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi kakashiktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bác cho em hỏi là mình có thể thêm một tướng nước khác vào nước mình được không? kiểu ví dụ muốn có con Gia Cát Lượng mà mình lại Ngụy thì làm sao mấy bác?
    Copy thông tin GCL cho thằng tướng nào đó của Ngụy
    Khách viếng thăm hãy cùng Porcupine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi Porcupine [Only registered and activated users can see links. ]
    Copy thông tin GCL cho thằng tướng nào đó của Ngụy
    Trích dẫn Gửi bởi kakashiktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Trích dẫn Gửi bởi Porcupine [Only registered and activated users can see links. ]
    Game thì vào được mà cái WinSCP ko vào được à?
    Đang chọn card Brided hay VMnet1/VMnet8?

---
    Tui dùng Brided thì IP là 192.168.1.14
    Còn dùng VMnet8 thì IP là 192.168.1.128

Bác thử ping IP là gì rồi kết nối vào WinSCP xem.
    Không cần phải đổi IP gì đâu, cứ đổi IP của NAT về 192.168.1.0 rồi ifconfig thấy IP là gì thì dùng IP đấy thôi.

Trích dẫn Gửi bởi hangson3100 [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu lớp mạng ngoài đang dùng ko giống với lớp 192.168.1.0 thì remove card Bridged của VM đi, cho nhận IP động NAT hoặc Host-only là dc
    Trích dẫn Gửi bởi remivn [Only registered and activated users can see links. ]
    Em mod skill được nhưng icon hiệu ứng không hiện ra. Ví dụ Skill đột kích
    Code:
    	<Skill effectIcon="SkillEffect/tx098.swf" effectSound="Special Attack 6.mp3" ident="315" launchMorale="100" launchSound="Special Attack 46.mp3" moraleSound="" name="Đột Kích" shotSound="" tooltip="[Thường] Gây sát thương lớn cho toàn thể địch." type="1">
            <Effect damageType="1" targetType="3" value="2"/>
    		<Buff buffType="3" effectValue="0" rate="1" round="1" targetType="6"/> <!-- buff thiết bích bản thân 1 lượt -->
    		<Buff buffType="3" effectValue="0" rate="0.5" round="1" targetType="9"/><!-- buff thiết bích rd 1 lượt rate 0.5 -->
        </Skill>
    Các hiệu ứng thiết bích vẫn chạy nhưng trên đầu các tượng không hiện ra icon thiết bích.
    CÁC BÁC GIÚP EM VỚI Ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Mọi người ơi, chỉ giúp em fix lỗi ko kết nối dc với my sql với ạ, em vào dc game rồi ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng s3501519 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [leech] ngọa long 1.6 việt hóa one click
    Bởi Bull_Shit trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 123
    Bài viết cuối: 06-10-21, 09:10 PM
  2. Release Source Tang long (Thien Long Quyet)
    Bởi mastervnn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-10-17, 05:19 PM
  3. nhờ các bác giúp đỡ về bản Mu mobile 1.5.1 one click 1 chút
    Bởi hikajaku07 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-12-16, 05:44 PM
  4. Trả lời: 150
    Bài viết cuối: 23-06-13, 02:57 PM