[TLBB] cần giúp đỡ về skill YQ Xoay 80 CB
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    5

cần giúp đỡ về skill YQ Xoay 80 CB

như tiêu đề mình có nghịch sv 2.9 nhưng ko hiểu sao cái YQ 80 của CB buff lên thì ko có xoay mà nó hiện ra cái buff của môn phái khác hay sao ý giờ mình muốn fix cho nó xoay thì phải sửa ở file nào ạ mong có ai giúp mình với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tavipsalip2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: cần giúp đỡ về skill YQ Xoay 80 CB

Trích dẫn Gửi bởi tavipsalip2 [Only registered and activated users can see links. ]
    như tiêu đề mình có nghịch sv 2.9 nhưng ko hiểu sao cái YQ 80 của CB buff lên thì ko có xoay mà nó hiện ra cái buff của môn phái khác hay sao ý giờ mình muốn fix cho nó xoay thì phải sửa ở file nào ạ mong có ai giúp mình với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    cách đơn giản nhất :commonitem.txt tìm đến ID yếu quyết 80 đó nó sẽ có script gắn vào sau đó bạn tìm đến script đó trong đó sẽ có ID impact khi buff YQ 80 nhé bạn chỉnh lại là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng phamhuong2510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi phamhuong2510 [Only registered and activated users can see links. ]
    cách đơn giản nhất :commonitem.txt tìm đến ID yếu quyết 80 đó nó sẽ có script gắn vào sau đó bạn tìm đến script đó trong đó sẽ có ID impact khi buff YQ 80 nhé bạn chỉnh lại là đc
    ImpactSEData_V1 hay là StandardImpact vậy bạn 2 file này mình tìm từ FightSkillGaiBang_10 thì ko thấy nhưng trong file SkillTemplate_V1.txt thì lại thấy FightSkillGaiBang_10 nhưng ko biết chỉnh thông số như nào cho nó xoay
    Khách viếng thăm hãy cùng tavipsalip2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi tavipsalip2 [Only registered and activated users can see links. ]
    ImpactSEData_V1 hay là StandardImpact vậy bạn 2 file này mình tìm từ FightSkillGaiBang_10 thì ko thấy nhưng trong file SkillTemplate_V1.txt thì lại thấy FightSkillGaiBang_10 nhưng ko biết chỉnh thông số như nào cho nó xoay
    ultra mình chỉ cho nhanh bạn.................
    Khách viếng thăm hãy cùng phamhuong2510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi phamhuong2510 [Only registered and activated users can see links. ]
    ultra mình chỉ cho nhanh bạn.................
    ID 17 086 626
    Pas 3987

giúp mình v ban

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin hỏi về tỉ lệ xoay socket ở máy xoay
    Bởi kenpro7777 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-10-12, 12:00 PM
  2. [MU] Bác nào biết edit skill xoay kiếm về lv1 không?
    Bởi SnowBlood™ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-04-12, 12:05 PM
  3. [TLBB] Giúp mình chỉnh lại skill xoay của Cái Bang!!!mạnh kinh khủng
    Bởi natuan86 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 29-03-12, 02:50 PM
  4. Fix skill xoay kiếm về lv 1
    Bởi thanhtho trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-02-12, 03:00 PM
  5. Skill xoay kiếm của DK lvl 1 không sử dụng được???
    Bởi detucuadavid trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-01-11, 10:23 PM