[JX] Share Server Tân Kiếm Hiệp - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Ðề: Share Server Tân Kiếm Hiệp

Trích dẫn Gửi bởi VanSuKhoiDau [Only registered and activated users can see links. ]
    Jx win không có source, mà nếu có source cũng chưa biết cách build. Bác AlexKing hay build source thì phiền bác làm cái Tutorial hướng dẫn build cho newber đi bác ơi.
    build source ra sv chỉ là 1 công việc bé xíu xíu mà coder phải làm rất nhiều lần tut build thì nhiều lắm
    quan trọng là mình làm được cái gì cho cái source đó, đam mê tới đâu thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to AlexKing For This Useful Post:

louis1402 (05-03-19), thanhkent (21-02-19)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    build source ra sv chỉ là 1 công việc bé xíu xíu mà coder phải làm rất nhiều lần tut build thì nhiều lắm
    E biết bác vì bận rộn không thể theo JXWIN được nữa nhưng cũng mong ngày nào đó bác có thể truyền lại kiến thức cho anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhkent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên QuocTan's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Hóng Alex share source
    Khách viếng thăm hãy cùng QuocTan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Source là bản cũ từ thời cận Công Thành Chiến demo, còn bản JX Linux là bản sau này, nên ko thể lấy cái source cũ kia để phát triển cho JX Linux được, mà phải tự build lại từ con số 0.
    Muốn build lại theo linux thì phải theo hướng nào, trong source cũ cũng thấy có thư mục linux, mình phải xem code và build lại từ đó phải không?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi QuocTan [Only registered and activated users can see links. ]
    Hóng Alex share source
    Source Win giờ tui cũng có trong máy một số (TVT, BrotherTeam, AWJX, Minh Phụng 1.9,...) nhưng toàn source cũ không à, xem hết các file giữa các source thì 83% là giống nhau, còn lại là khác (code tính năng tính năng kia...)
    Tui cũng đang tự mò mẫm kiếm tài liệu linux c++ đọc, kết hợp với source xem hiểu được không. Là sở thích tìm hiểu mày mò thì không nản.
    Khách viếng thăm hãy cùng traminh83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi traminh83 [Only registered and activated users can see links. ]
    Muốn build lại theo linux thì phải theo hướng nào, trong source cũ cũng thấy có thư mục linux, mình phải xem code và build lại từ đó phải không?
    Lúc trước mình cũng dev source Win thôi, còn theo hướng Linux thì mình chưa mò tới, khả năng build Source hướng Linux thì phải làm gần như từ đầu.

Trích dẫn Gửi bởi QuocTan [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nói đúng đó, vẫn đang mong chờ 1 ngày JxWin nổi dậy, nhưng tiếc là không còn nhiệt như lúc xưa, từ cái ngày có các đàn anh như Thaihoa91, DuongDaiCaJX, NhocYeuNhac, MinhDang, DNT Master ....vv những ngày xưa thân ái
    Mình ko rõ mấy bác kia ra sao rồi nhưng mình thì 1 phần công việc hiện tại, 1 phần vì máy yếu chưa đủ kinh phí để nâng cấp, nên gần như bỏ ngõ mấy năm trời rồi, hy vọng sau này có thời gian ngồi mò lại cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

hình như phần gửi tin nhắn cho người khác của diễn đàn mình hư rồi thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepsirom12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi traminh83 [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Source Win giờ tui cũng có trong máy một số (TVT, BrotherTeam, AWJX, Minh Phụng 1.9,...) nhưng toàn source cũ không à, xem hết các file giữa các source thì 83% là giống nhau, còn lại là khác (code tính năng tính năng kia...)
    Tui cũng đang tự mò mẫm kiếm tài liệu linux c++ đọc, kết hợp với source xem hiểu được không. Là sở thích tìm hiểu mày mò thì không nản.
    bác ơi share giúp vs cái suorce BrotherTeam với tìm trong diễn đàn link die hết r
    Khách viếng thăm hãy cùng vietprivate01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vlxx1's Avatar
    Thanks
    56

Data bị sao r , k attach được!
    Khách viếng thăm hãy cùng vlxx1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Like Like Like Like Like
    Khách viếng thăm hãy cùng pro812731 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên QuocTan's Avatar
    Thanks
    1

Icon10 Ðề: Share Server Tân Kiếm Hiệp

Tình Kiếm đã sập chứ lẽ chỉ còn mỗi bản này thôi sao

[Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng QuocTan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến QuocTan vì bài viết này !

dovietthai (18-10-23)

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share server martial herose game 3D kiếm hiệp
    Bởi zingzingzing trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-07-17, 12:20 PM
  2. Kiếm Thế VNG - Kiếm Thế Private - Kiếm Thế Lậu Mới Ra Hay Nhất Hiện Nay
    Bởi bjnky trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 11-04-17, 02:05 PM
  3. Full HD Tiên hiệp kiếm Phim bộ kiếm hiệp mới nhất
    Bởi volamtrecon trong diễn đàn Phim Bộ
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 06-07-16, 05:02 PM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-02-16, 10:01 PM
  5. [KT] Share AutoUpdate Pro Free Kiếm Thế (Kiếm Hiệp)
    Bởi OsinLove trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-09-15, 04:33 AM