[JX] Share Server Tân Kiếm Hiệp - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32
    Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: Share Server Tân Kiếm Hiệp

Lập team dev jx win này lại trên linux đi anh em.
    Clb có thím nào bán source đã và đang dev ko nhỉ? Cũng đang quan tâm 1 source chuẩn để chơi, chứ để fix cái source từ đầu căng lắm, mất thời gian mà lại ko đủ người mà làm.
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi janethorne83 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lập team dev jx win này lại trên linux đi anh em.
    Clb có thím nào bán source đã và đang dev ko nhỉ? Cũng đang quan tâm 1 source chuẩn để chơi, chứ để fix cái source từ đầu căng lắm, mất thời gian mà lại ko đủ người mà làm.
    lấy đâu ra soucer mà thím đòi dev bản này lên linux ? họ chỉ share sever thôi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanlong789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Bạn nào vui lòng hướng dẫn mình cài sv này được ko a? mình cảm ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng vanthanhbg0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi vegeta.songoku [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải demo đâu, mà đó là bản source gốc vào khoảng năm 2003 của kingsoft. Sau này kingsoft phát triển lên thành bản source mới linux. Nhưng nguồn gốc thì cũng từ cái source gốc đó mà ra. Bản source cũ cũng có đa số tính năng cơ bản rồi, những cái mới của linux thì phải code thêm vào.
    Source demo đấy, nhưng demo của thời Công Thành Chiến, nếu bạn build từ source mà chưa qua chỉnh sửa gì thì các tính năng cơ bản ở thời Công Thành Chiến cũng chưa hoàn thiện, nút M lên xuống ngựa, option hút hít chưa có, chưa hiển thị item dưới mặt đất... vân vân.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

dovietthai (18-10-23)

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi tranvanlong789 [Only registered and activated users can see links. ]
    lấy đâu ra soucer mà thím đòi dev bản này lên linux ? họ chỉ share sever thôi mà
    C++ build dc cho linux mà thím nói gì vậy?
    Ăn thua là phải viết lại đó mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi thanhkent [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy được mà tui vào game.exe không được
    tôi cũng bị như bác chắc do thiếu data của patch rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Mình vẫn không hiểu sao nhiều người vẫn thích Linux đến thế. Đã là pri rồi thì làm cho nó có chất của pri. Từ khi Linux ra đời jx win gần như tuyệt chủng, ý tưởng hay cũng ko còn nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên QuocTan's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình vẫn không hiểu sao nhiều người vẫn thích Linux đến thế. Đã là pri rồi thì làm cho nó có chất của pri. Từ khi Linux ra đời jx win gần như tuyệt chủng, ý tưởng hay cũng ko còn nữa.
    Bạn nói đúng đó, vẫn đang mong chờ 1 ngày JxWin nổi dậy, nhưng tiếc là không còn nhiệt như lúc xưa, từ cái ngày có các đàn anh như Thaihoa91, DuongDaiCaJX, NhocYeuNhac, MinhDang, DNT Master ....vv những ngày xưa thân ái
    Khách viếng thăm hãy cùng QuocTan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VanSuKhoiDau's Avatar
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Jx win không có source, mà nếu có source cũng chưa biết cách build. Bác AlexKing hay build source thì phiền bác làm cái Tutorial hướng dẫn build cho newber đi bác ơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng VanSuKhoiDau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên QuocTan's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi VanSuKhoiDau [Only registered and activated users can see links. ]
    Jx win không có source, mà nếu có source cũng chưa biết cách build. Bác AlexKing hay build source thì phiền bác làm cái Tutorial hướng dẫn build cho newber đi bác ơi.
    Có rồi mà bạn !

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng QuocTan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share server martial herose game 3D kiếm hiệp
    Bởi zingzingzing trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-07-17, 12:20 PM
  2. Kiếm Thế VNG - Kiếm Thế Private - Kiếm Thế Lậu Mới Ra Hay Nhất Hiện Nay
    Bởi bjnky trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 11-04-17, 02:05 PM
  3. Full HD Tiên hiệp kiếm Phim bộ kiếm hiệp mới nhất
    Bởi volamtrecon trong diễn đàn Phim Bộ
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 06-07-16, 05:02 PM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-02-16, 10:01 PM
  5. [KT] Share AutoUpdate Pro Free Kiếm Thế (Kiếm Hiệp)
    Bởi OsinLove trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-09-15, 04:33 AM