[TLBB] Share Bộ Web Account TLBB 2019 by Lão Yêu Ngàn Năm
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên vinhthamthao's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    145

Icon14 Share Bộ Web Account TLBB 2019 by Lão Yêu Ngàn Năm

Ảnh Demo :

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thông tin :
    Sử dụng PHP : 5.5
    Cơ chế : OPP + CMS Modules
    Hỗ trợ :Wampp 5.5 + XAMPP 5.5

Chức Năng:
    Chọn nhiều máy chủ hơn
    Đăng ký
    Đăng nhập
    Đổi mật khẩu
    Quên mật khẩu
    Đỗi mã PIN
    Nạp thẻ ( API napthengay,com )
    Lịch sử Nạp Thẻ
    Bảng xếp Hạng
    Sửa lỗi nhân vật

Cơ chế nhiều máy chủ :
    Cứ up sql lên rồi config link host + username + password tới địa chỉ chứ sql đó, mỗi một máy chủ là mõi một tài khoản riêng !

Handler :
    Fix lỗi không lấy lại được mật khẩu từ bộ VITD V1
    Fix lỡi bug Class từ bộ VITD V1
    Fix lỗi sài 1 thời gian sẽ báo lỗi không thể kết nối máy chủ từ bộ VITD V1
    Chống Bug SQL hay Bypass ( chấp hacker dùng mọi hình thức )
    Fix cứng database
    Gọn nhẹ tiện lợi, đụng đâu sài đó.

Vì 1 số lý do nên mình đã lượt bỏ 1 số phần !

Link down : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhthamthao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to vinhthamthao For This Useful Post:

JokerZone (26-01-19), lecongphu (01-10-19), Metalcore (26-01-19), test1 (01-07-19)

Thành Viên
    Thanks
    26

Ðề: Share Bộ Web Account TLBB 2019 by Lão Yêu Ngàn Năm

thêm chức năng đổi bạc thành ĐMP hay ĐT nữa thì ngon bộ web này chỉ thích hợp chơi off chứ đổi vs những người k có Billing đổi bạc mà đêm đi mở online thì cũng như không bác nên share luôn chức năng đổi bạc thành ĐMP hay ĐT thì quá ok
    Khách viếng thăm hãy cùng Metalcore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

bản này thua cả bản V1.0 share làm gì thớt k có chức năng đổi bạc chắc share lên để chơi offline thôi quá ))
    Khách viếng thăm hãy cùng tavipsalip2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JokerZone's Avatar
    Thanks
    106

Trích dẫn Gửi bởi tavipsalip2 [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này thua cả bản V1.0 share làm gì thớt k có chức năng đổi bạc chắc share lên để chơi offline thôi quá ))
    Lại 1 thánh mắt để dưới đất chẳng qua ko có chức năng đổi bạc thôi, còn lại update hết mà mắt để dưới muơng không tốt, không tốt !
    Khách viếng thăm hãy cùng JokerZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi JokerZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Lại 1 thánh mắt để dưới đất chẳng qua ko có chức năng đổi bạc thôi, còn lại update hết mà mắt để dưới muơng không tốt, không tốt !
    bạn có bị ngáo k mình đã nói nó thua bản 1.0 là thua nhé còn nói đc cái câu chẳng qua ko có chức năng đổi bạc thôi vậy bạn so sánh bản 1.0 với bản này bản nào nhiều chức năng hơn còn nói đc cái câu óc chó chẳng qua ko có hài thanh niên chẳng qua ko có chứ thật sự là nó có đéo đâu mà k thua bản 1.0 nói ngu còn sủa bậy sủa to ..
    Khách viếng thăm hãy cùng tavipsalip2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi JokerZone [Only registered and activated users can see links. ]
    chính bạn cũng thừa nhận là bản này k có chức năng đổi bạc mà bạn vậy mà còn bảo người ta mắt để dưới mương chắc mắt bạn để dưới con *** hặm nói nghe ngứa đít vãi mình nói luôn tuy là bản này bảo mật tốt hơn bản 1.0 nhưng thua xa bản 1.0 nhiều nhé nội cái không có đổi bạc là thua nhiều rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Metalcore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JokerZone's Avatar
    Thanks
    106

Trích dẫn Gửi bởi Metalcore [Only registered and activated users can see links. ]
    chính bạn cũng thừa nhận là bản này k có chức năng đổi bạc mà bạn vậy mà còn bảo người ta mắt để dưới mương chắc mắt bạn để dưới con cặc hặm nói nghe ngứa đít vãi mình nói luôn tuy là bản này bảo mật tốt hơn bản 1.0 nhưng thua xa bản 1.0 nhiều nhé nội cái không có đổi bạc là thua nhiều rồi
    Bạn thừa nhận nó bảo mật tốt xin hỏi tốt chỗ nào?, bản này không có chức năng đổi bạc chẳng lẽ lại thua xa bản V1.0 ?, thời buổi bây giờ cứ nhìn QLTH v.vvv nó đổi bạc thẳng trong game bảo mật an toàn hơn, kiểm duyệt log dễ hơn, chứ ai lại đi làm chức năng đổi bạc ở web chi nữa ? bạn cập nhập thông tin quá chậm, hoặc do bạn còn gà mờ trong TLBB thôi đổi bạc đc hay không do billing , dùng bllinng của hải hoặc của tụi china bây giờ cũng có chức năng đổi bạc trong game hết rồi bạn à , trước khi phát ngôn nói mình ngặm *** thì bạn xem lại bạn đi, đã thiếu hiểu biết còn ngặm *** mà nói thì thôi thua !!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tavipsalip2 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có bị ngáo k mình đã nói nó thua bản 1.0 là thua nhé còn nói đc cái câu chẳng qua ko có chức năng đổi bạc thôi vậy bạn so sánh bản 1.0 với bản này bản nào nhiều chức năng hơn còn nói đc cái câu óc chó chẳng qua ko có hài thanh niên chẳng qua ko có chứ thật sự là nó có đéo đâu mà k thua bản 1.0 nói ngu còn sủa bậy sủa to ..
    Thua xa chỗ nào chỉ chỗ mình xem?, chứ mình mở onl chạy ầm ầm chả có bị gì, mượt hơn, dùng tốt hơn, bảo mật tốt hơn bộ V1.0, bộ V1.0 dùng là bị lỗi không lấy lại mật khẩu đc, sài 1 thời gian là bị dissconnect Database, đã thế còn bị bug database nữa chứ... ủa ko có cái đó thì đổi trong game chết à ? đã ngu còn bài đặt phán xét, nhìn lại mình đi, thứ thiếu hiểu biết còn sủa bảo ng khác sủa to, thôi cứ gáy tiếp, mình đéo tiếp bạn nữa okay !

Đọc lại câu Vì 1 số lý do nên mình đã lượt bỏ 1 số phần !

chắc chủ thớt bỏ mái cái khia chắc do máy vấn đề này =), sài free mày sủa to như gió vậy

Gió ngự nơi đâu mà cứ phong ba tấp nập !!
    Lần sửa cuối bởi JokerZone, ngày 26-01-19 lúc 02:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng JokerZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến JokerZone vì bài viết này !

phamhuong2510 (27-01-19)

Thành Viên
    Thanks
    3

Icon7 Ðề: Share Bộ Web Account TLBB 2019 by Lão Yêu Ngàn Năm

Bạn thừa nhận nó bảo mật tốt xin hỏi tốt chỗ nào?, bản này không có chức năng đổi bạc chẳng lẽ lại thua xa bản V1.0 ?, thời buổi bây giờ cứ nhìn QLTH v.vvv nó đổi bạc thẳng trong game bảo mật an toàn hơn, kiểm duyệt log dễ hơn, chứ ai lại đi làm chức năng đổi bạc ở web chi nữa ? bạn cập nhập thông tin quá chậm, hoặc do bạn còn gà mờ trong TLBB thôi đổi bạc đc hay không do billing , dùng bllinng của hải hoặc của tụi china bây giờ cũng có chức năng đổi bạc trong game hết rồi bạn à , trước khi phát ngôn nói mình ngặm ***thì bạn xem lại bạn đi, đã thiếu hiểu biết còn ngặm ****mà nói thì thôi thua !!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thua xa chỗ nào chỉ chỗ mình xem?, chứ mình mở onl chạy ầm ầm chả có bị gì, mượt hơn, dùng tốt hơn, bảo mật tốt hơn bộ V1.0, bộ V1.0 dùng là bị lỗi không lấy lại mật khẩu đc, sài 1 thời gian là bị dissconnect Database, đã thế còn bị bug database nữa chứ... ủa ko có cái đó thì đổi trong game chết à ? đã ngu còn bài đặt phán xét, nhìn lại mình đi, thứ thiếu hiểu biết còn sủa bảo ng khác sủa to, thôi cứ gáy tiếp, mình đéo tiếp bạn nữa okay !

Đọc lại câu Vì 1 số lý do nên mình đã lượt bỏ 1 số phần !

chắc chủ thớt bỏ mái cái khia chắc do máy vấn đề này =), sài free mày sủa to như gió vậy

Gió ngự nơi đâu mà cứ phong ba tấp nập !!
    gắt quá bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng phamhuong2510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn có thể tải lên liên kết một lần nữa?
    Khách viếng thăm hãy cùng lucasjoner xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang tìm rau để chăn btbaotrung90's Avatar
    Đang ở
    Đây
    Thanks
    191

bạn có thể tải lên liên kết một lần nữa?

Yeubxa comback [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Server + Client TLSOHU & Web Account Full Admin + Home FPT Full Admin
    Bởi eworld trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 01-07-23, 06:01 PM
  2. [KT] Share web pay account kiếm thế !
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-03-16, 10:51 PM
  3. Share account rapidgator update hàng ngày
    Bởi bandoc trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 129
    Bài viết cuối: 14-11-15, 09:01 PM
  4. [KT] Share Event Pháo Hoa Năm Mới Và Gói Bánh Tét Năm Mới
    Bởi BMK trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 07-03-14, 10:23 AM
  5. [KT] Share web reg account