[Share] Mobile Quyền Khuynh Tam Quốc - Việt Hóa - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 86
    Thành Viên rGame.Vn's Avatar
    Thanks
    17

Ðề: [Share] Mobile Quyền Khuynh Tam Quốc - Việt Hóa

Trích dẫn Gửi bởi DarkTuan [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã fix đc hết tất cả các thư của con game này... mấy thằng hay giấu bài thì té
    Bác cho em xin với a, em cám ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng rGame.Vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Sống Chết Mặc Bay
    Đang ở
    Sống Chết Mặc Bay
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi DarkTuan [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã fix đc hết tất cả các thư của con game này... mấy thằng hay giấu bài thì té
    con này bị mã hóa hết rồi có anh em nào có tool hay cách giải mã không nghịch xíu nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanphatkb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Con này đã từng ngâm cứu, lúc này bận quá, với lại đang ngâm con VHT, nên ko thể làm thêm con này đc. Fix lỗi thì trong cái server của mình đã fix hầu hết rồi, chưa thấy có thêm 1 lỗi nào đáng fix. Qua nửa sau tháng sau chắc rờ lại con này. Thị trường game dạo này ko có gì đáng nói, toàn mấy game thị trường, chỉ để chơi đc vài hôm là đổi con khác. Ko đáng nói, haizz.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Cho mình hỏi khi add vật phẩm dùng gm, khi kích vào mail thì thấy báo sever dị thường (mình đã chỉnh ở ipconfig đã báo thành công trên web 192.168.200.100), nhờ bạn hướng dẫn nhận vật phẩm từ gm.
    Thanks a lot!
    Khách viếng thăm hãy cùng Tieupham1985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên iloles741's Avatar
    Thanks
    60

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Con này đã từng ngâm cứu, lúc này bận quá, với lại đang ngâm con VHT, nên ko thể làm thêm con này đc. Fix lỗi thì trong cái server của mình đã fix hầu hết rồi, chưa thấy có thêm 1 lỗi nào đáng fix. Qua nửa sau tháng sau chắc rờ lại con này. Thị trường game dạo này ko có gì đáng nói, toàn mấy game thị trường, chỉ để chơi đc vài hôm là đổi con khác. Ko đáng nói, haizz.
    sao mình chạy sv của ông apache nó hiện đỏ nhỉ @@, kiểm tra port 80 có bị chiếm ko thì lại ko có
    Khách viếng thăm hãy cùng iloles741 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi iloles741 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình chạy sv của ông apache nó hiện đỏ nhỉ @@, kiểm tra port 80 có bị chiếm ko thì lại ko có
    Ông cứ chạy bình thường đi, sửa port chi ko.?? Nếu ko hãy tắt webserver bên ông trc đi, sau chạy lại. Game nagy đâu có port dị đâu.
    Ông có gì cứ post hình lỗi lên, có ae khác sẽ giúp.
    Apache bị tắt thì thử đổi hoặc thêm sang port khác, nếu vẫn vậy thì có thể cài lại cái webserver khác, đưa đường dẫn về folder client đc rồi.
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 19-07-19 lúc 01:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    153

Ai đã Download bản Việt Hóa up lại giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng nghoanganh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

có anh em nào hướng dẫn giúp cách add vật phẩm gm ngoài web với vào game vào hộp thư nó báo server dị thường tks
    Khách viếng thăm hãy cùng meotihon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

mình cũng k biết file item , nhưng mình add mãnh hero theo kiểu trong túi đồ ấy có id item
    Khách viếng thăm hãy cùng meotihon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy đc sv của bác ok, bác có biết chỉnh shop ở đâu không chỉnh mấy cái shop ở đâu không chỉnh về 1 2 mua cho đã
    Khách viếng thăm hãy cùng 0kazaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Mobile] Tam quốc anh hùng Việt Hóa
    Bởi sangpronhat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 23-10-21, 08:09 AM
  2. hỏi cách unpack file .zt webgame tam quốc kiêu hùng (hùng bá tam quốc)
    Bởi boydtc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-10-16, 05:14 PM
  3. [Share|APK] Tam Quốc Ba Mobile
    Bởi ZhouJieLun trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 110
    Bài viết cuối: 01-07-16, 08:56 PM
  4. Mọi người share bản Tam Quốc Ba mobile nha!
    Bởi star98 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-06-16, 09:36 PM
  5. xin source sáng lập tam quốc (tam quốc trang hùng)
    Bởi langtukids trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-04-15, 08:24 PM