[MU] hỏi về custom mix item
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    11

hỏi về custom mix item

mình đang dev thêm custom mix item mà tự nhiên gặp lỗi khó hiểu là không thể cho item vào máy quay chao được.
    Item cho vào là item custom, đã soi đi soi lại ở item.bmd, item.txt với mix.bmd rồi mà ko thấy có lỗi lầm gì
    sau khi nhét item vào máy chao không được ra soi ở gs thì cũng ko có log gì chứng tỏ bị chặn ở client chứ không phải server
    anh em ai rành cho hỏi điều kiện để nhét được item vào máy quay chao ở những file nào ? theo mình biết thì chỉ duy nhất ở file mix.bmd thì phải
    Lần sửa cuối bởi vietanhlsl, ngày 28-12-18 lúc 02:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Ðề: hỏi về custom mix item

Xem lại trong code server ý. .............................
    Khách viếng thăm hãy cùng votan9111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

tạm thời bó tay
    vì việc nhét item vào máy quay chao theo mình biết thì do client, còn sau khi xay xong nó ko ra item gì hoặc crash hoặc ra item gì đó mới nằm ở server
    source thì mình dev xong hết rồi
    Không biết vấn đề nằm ở đâu mới khổ
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Sau khi test một hồi thì bắt buộc phải item +9-15 mới ép được, +0 thì ko nhét được vào máy chao luôn.
    Lỗi này chắc do quy định ở main, còn item +9 trở lên thì lại thỏa mãn điều kiện của công thức mix item khác nên mới nhét vô máy chao được
    Các bác có cách nào khắc phục triệt để ko góp ý em với

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi vietanhlsl [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đang dev thêm custom mix item mà tự nhiên gặp lỗi khó hiểu là không thể cho item vào máy quay chao được.
    Item cho vào là item custom, đã soi đi soi lại ở item.bmd, item.txt với mix.bmd rồi mà ko thấy có lỗi lầm gì
    sau khi nhét item vào máy chao không được ra soi ở gs thì cũng ko có log gì chứng tỏ bị chặn ở client chứ không phải server
    anh em ai rành cho hỏi điều kiện để nhét được item vào máy quay chao ở những file nào ? theo mình biết thì chỉ duy nhất ở file mix.bmd thì phải
    ChaosBox.cpp và ChaosBox.h nhé bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] DEV Quay item +14 +15, Mix Item +14 +15 tuyệt vời
    Bởi Van_Bom trong diễn đàn Development
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-02-16, 12:19 PM
  2. DEV Quay item +14 +15, Mix Item +14 +15 tuyệt vời
    Bởi Van_Bom trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-02-16, 12:19 PM
  3. [MU] Custom Wing + Custom Jewel Sever 11.70.28
    Bởi vietpro8x trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14