Chào các bác.

Em đang ngồi nghịch cái admincp để tự sướng cho bản thân.. Không có ý định kinh doanh mong các bác giúp đở..

1. Ma thạch các bác set LV trong database ở bảng nào ạ??

2. Em mới chơi bản 8.5 được share rộng rãi trên mạng hình như của nhìu nguồn nên không biết của ai. Lúc mới vào game lên lv50. Vậy cái đó SET lại ở đâu ạ? Em muốn set thêm xu, glod, bla bla bla vào luôn ạ.

3. Thẻ bài có cách nào set Full sưu tập thẻ bài vào không ạ? Em tìm thấy bảng nhưng nó insert cả 50 dòng vào thì hơi chua ạ.

4. Bùa hộ Thân!!! Em thật sự không biết set LV dành cho bùa hộ thân ở đâu ạ. Mong các bác chỉ giáo

5. Việc SetXU. Em sửa trường Money trong database nhưng khi vào game lại thì XU vẫn không thay đổi... Mặc dù đã out game -> Set Xu -> datbase đã thay đổi -> vào game thì xũ đã trở lại số trước khi set.. Vậy nó bị gì ấy ạ?

6. Còn sỗ thám hiểm thì sever em chơi không dùng dc nên ko biết cái đó chơi sao. hehe các bác có thể chia sẽ dc không ạ.

7. Lúc trỏ chuột vào hình ảnh nhân vật trong giỏ đồ có cái thông tin Vua gì gì đó. (sever em để trên cty nên giờ không coi dc) Vậy thông tin đó check đâu trong datbase ạ..

Tạm thời em hỏi z thôi. Bác nào giúp dc câu nào thì giúp em với. EM cảm ơn nhìu ạ. Do em không có source nên đành hỏi các bác đã có source thì dễ tìm xem coi lệnh nó đi đâu vào datbase là biết ạ

FB: [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu không phiền có thể addF để hỏi thêm ạ.