[JX] Mình cần giúp về máy ảo VMware!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    278

Mình cần giúp về máy ảo VMware!

Chào các bác!
    Các bác cho em hỏi: cài VMware thì trong ổ C:\, khi tải cái Centos và WinXp giải nén vào ổ D:\
    Khi làm như hướng dẫn của các bác trên đây chạy máy ảo Linux và Winxp thì khi set HDD cho Centos là 20Gb, rồi 20Gb này lấy từ ổ C:\ hay ổ D:\ vậy các bác?
    Em hỏi như vậy là vì em vừa kiểm tra ổ C:\ em cài Win 10 64x Pro bản Lite rút gọn ver 1803 mà tận 40Gb (chỉ cài các phần mềm thông dụng như C++,.. Đến nay chơi JX linux offline cũng 2 tháng! (Điều lo ngại là chơi lâu dài chắc full C:\ mất : ((((((
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên beobanlinh's Avatar
    Thanks
    71

Ðề: Mình cần giúp về máy ảo VMware!

Trích dẫn Gửi bởi trungkhuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào các bác!
    Các bác cho em hỏi: cài VMware thì trong ổ C:\, khi tải cái Centos và WinXp giải nén vào ổ D:\
    Khi làm như hướng dẫn của các bác trên đây chạy máy ảo Linux và Winxp thì khi set HDD cho Centos là 20Gb, rồi 20Gb này lấy từ ổ C:\ hay ổ D:\ vậy các bác?
    Em hỏi như vậy là vì em vừa kiểm tra ổ C:\ em cài Win 10 64x Pro bản Lite rút gọn ver 1803 mà tận 40Gb (chỉ cài các phần mềm thông dụng như C++,.. Đến nay chơi JX linux offline cũng 2 tháng! (Điều lo ngại là chơi lâu dài chắc full C:\ mất : ((((((
    Bạn giải nén vào ổ D thì sẽ chiếm dung lượng ổ D nhé ...
    Khách viếng thăm hãy cùng beobanlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. VMware Workstation 11.0.0 Build 2305329 Lite + VMware-tools 9.9.0 (29.12.2014)
    Bởi vandit trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-12-14, 10:32 PM
  2. VMware Workstation 11.0.0 Build 2305329 Lite + VMware-tools 9.9.0 RePack
    Bởi mitsumi trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-12-14, 04:29 AM
  3. Không cài đc vmware workstation dùng vmware player?
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-11-11, 06:15 PM
  4. Lỗi ở Vmware 6.5 ai giúp với
    Bởi 171890 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-04-11, 11:01 AM