[SHARE] GMPanel JXmobile 14 phái - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 86
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Ðề: [SHARE] GMPanel JXmobile 14 phái

Mình đang xài bản 1 click ip là 192.168.8.128 , vại thì dùng cái này có cần chỉnh sữa lại gì ko , hay là nên dùng bản nào cho đồng bộ lun ạ, mình xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác nào chép file client vào file apk up lên google driver giúp mình với, recom toàn bị lỗi không bik làm sao, do mình không rành IT.
    Trân thành cám ơn nhiều !

-------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mình up log báo lỗi lên luôn, bác nào hướng dẫn mình sữa lỗi với nhé !
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Log For : vltkm.apk

Log Type : Recompiling

Log Recorded At : 15 2018-08- 0:20:16.90

Log Recorded By : Advanced ApkTool v4.1.0 By BDFreak

------------------------------------------------------

F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\res\layout\place_autocomplete_progre ss.xml:2: error: No resource identifier found for attribute 'indeterminateTint' in package 'android'

F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\res\layout\place_autocomplete_progre ss.xml:2: error: No resource identifier found for attribute 'indeterminateTintMode' in package 'android'

Exception in thread "main" brut.androlib.AndrolibException: brut.androlib.AndrolibException: brut.common.BrutException: could not exec command: [C:\Users\ADMINI~2\AppData\Local\Temp\brut_util_Jar _454080335808275867.tmp, p, --forced-package-id, 127, --min-sdk-version, 14, --target-sdk-version, 23, --version-code, 500001, --version-name, 1.5.1, -F, C:\Users\ADMINI~2\AppData\Local\Temp\APKTOOL297207 6024617702808.tmp, -0, arsc, -I, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\1-BDFreak\Frameworks\1.apk, -S, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\res, -M, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\AndroidManifest.xml]
    at brut.androlib.Androlib.buildResourcesFull(Androlib .java:437)
    at brut.androlib.Androlib.buildResources(Androlib.jav a:374)
    at brut.androlib.Androlib.build(Androlib.java:277)
    at brut.androlib.Androlib.build(Androlib.java:250)
    at brut.apktool.Main.cmdBuild(Main.java:225)
    at brut.apktool.Main.main(Main.java:84)
    Caused by: brut.androlib.AndrolibException: brut.common.BrutException: could not exec command: [C:\Users\ADMINI~2\AppData\Local\Temp\brut_util_Jar _454080335808275867.tmp, p, --forced-package-id, 127, --min-sdk-version, 14, --target-sdk-version, 23, --version-code, 500001, --version-name, 1.5.1, -F, C:\Users\ADMINI~2\AppData\Local\Temp\APKTOOL297207 6024617702808.tmp, -0, arsc, -I, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\1-BDFreak\Frameworks\1.apk, -S, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\res, -M, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\AndroidManifest.xml]
    at brut.androlib.res.AndrolibResources.aaptPackage(An drolibResources.java:488)
    at brut.androlib.Androlib.buildResourcesFull(Androlib .java:423)
    ... 5 more
    Caused by: brut.common.BrutException: could not exec command: [C:\Users\ADMINI~2\AppData\Local\Temp\brut_util_Jar _454080335808275867.tmp, p, --forced-package-id, 127, --min-sdk-version, 14, --target-sdk-version, 23, --version-code, 500001, --version-name, 1.5.1, -F, C:\Users\ADMINI~2\AppData\Local\Temp\APKTOOL297207 6024617702808.tmp, -0, arsc, -I, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\1-BDFreak\Frameworks\1.apk, -S, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\res, -M, F:\server game offline\vltk mobile\AdvancedApkTool\3-Out\vltkm.apk\AndroidManifest.xml]
    at brut.util.OS.exec(OS.java:89)
    at brut.androlib.res.AndrolibResources.aaptPackage(An drolibResources.java:482)
    ... 6 more

------------------------------------------------------
    Lần sửa cuối bởi trongtamtay, ngày 15-08-18 lúc 12:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trongtamtay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang xài bản 1 click ip là 192.168.8.128 , vại thì dùng cái này có cần chỉnh sữa lại gì ko , hay là nên dùng bản nào cho đồng bộ lun ạ, mình xin cảm ơn
    Cái này mình edit trên sever 192.168.1.xxx này [Only registered and activated users can see links. ] . Còn One Click thì unpack Client lấy file GMPanel ra. Sever thì Unpack lấy thư mục GM ra. chép vô client +server của mình rồi pack lại
    Khách viếng thăm hãy cùng bddl30589 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bddl30589 vì bài viết này !

nobitajx2 (16-08-18)

Thành Viên
    Thanks
    22

Icon5 Ðề: [SHARE] GMPanel JXmobile 14 phái

đã làm theo hướng dẫn nhưng sao vào phần lệnh GM không thấy thay đổi giống như clip demo vậy bác. client thì mình chép vào client, server thì chép vào server. khởi động lại máy ảo, cài lại client mà cũng như cũ ah. sai chổ nào hok bác
    Khách viếng thăm hãy cùng conlele101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi conlele101 [Only registered and activated users can see links. ]
    đã làm theo hướng dẫn nhưng sao vào phần lệnh GM không thấy thay đổi giống như clip demo vậy bác. client thì mình chép vào client, server thì chép vào server. khởi động lại máy ảo, cài lại client mà cũng như cũ ah. sai chổ nào hok bác
    Cách đơn giản nhất là copy 2 file client vào phần update rồi cài lại client là nó tự update cho bác
    Khách viếng thăm hãy cùng Hung966 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Hung966 vì bài viết này !

conlele101 (16-08-18)

Thành Viên
    Thanks
    139

Trích dẫn Gửi bởi bddl30589 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoàn thiện GM để add tất cả đồ cần thiết mà không cần ID
    Hướng dẫn:
    1.Chép file Client về bỏ vào apk: [Only registered and activated users can see links. ]
    Link cho Thành viên mới: drive.google.com/open?id=1PB-4535s5FUUGn2ZzH9u0OFVeG6sisMY
    2.Chép file Sever về bỏ vô Server: [Only registered and activated users can see links. ]
    Link cho Thành viên mới: drive.google.com/open?id=0BxGuE9lUFgaNUUhDcUhkWllOdWc
    Pass: nhocvip3005

MENU GM có một số cái mới
    1.Set hoàng kim từ Bậc 6--> Bậc 11
    2. Vật phẩm đồng hành: Vũ khí Pet, Tẩy tủy đơn, Tư chất đơn
    3.Ngựa+Trang bị Ngựa
    4. Chân Nguyên hiếm trong mục Gia Viên
    5. Đá hồn+Đá khắc chữ, Phụ ma thạch lv5: trong Mục Nhận đạo cụ hỗ trợ
    6. Ngoại trang
    7. Trang bị hiếm Bậc 11. mình chưa làm các bậc còn lại...mò id mệt
    8. Đồng hành SSS trong mục Đồng hành

PS: Mọi chi tiết tự mò. Đừng Ib mình hỗ trợ nhe. Ai xài bị lỗi gì pm mình edit lại.
    Video mẫu
    Hello thớt,

Tui đã chép data vô server và client nhưng GM của tui vẫn như cũ ko thay đổi gì. Ông check lại giúp vs.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng namvincen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    22

Ai chưa làm dc theo mình là do client copy vào client nhưng do cài lại file apk thì bị update trên sever làm mất file mới chép nên phải chép file client vào phần update trên server luôn để không bị lỗi nữa. Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng conlele101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến conlele101 vì bài viết này !

namvincen (16-08-18)

Thành Viên
    Thanks
    54

Ðề: [JXMOBILE] GMPanel

Trích dẫn Gửi bởi ThanhTamPK [Only registered and activated users can see links. ]
    thým sờ cun lé ném coi xem nào. tìm cách giải mã cho
    ném r giải mã đii kkk 30charrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng school_le xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi school_le [Only registered and activated users can see links. ]
    ném r giải mã đii kkk 30charrrrrrrrr
    mấy thằng tây cũng đang bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng ThanhTamPK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi ThanhTamPK [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy thằng tây cũng đang bó tay
    haha mã hóa kiểu méo gì ý.........................
    Khách viếng thăm hãy cùng school_le xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối