[JX] Gần nửa năm nữa rồi, vào nhá hàng Võ Lâm 1 Mobile - Trang 21
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21
Kết quả 201 đến 207 của 207
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Gần nửa năm nữa rồi, vào nhá hàng Võ Lâm 1 Mobile

Trích dẫn Gửi bởi consautlbb [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bác nhé giờ mới biết là có hẳn source code client của JX . bác có biết tool nào unpack file pak mà ra được cả file .dat đó không.
    cach unpack map, [Only registered and activated users can see links. ]
    chuc ban thanh cong
    Khách viếng thăm hãy cùng FanLoveJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi FanLoveJX [Only registered and activated users can see links. ]
    cach unpack map, [Only registered and activated users can see links. ]
    chuc ban thanh cong
    thanks bạn nhé.

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Khách viếng thăm hãy cùng consautlbb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Ngọc giờ vẫn viết Auto à, ngày trước cứ một người viết, một ngưới can thiệp mã nguồn, cũng 5 năm rồi nhỉ. Để mình tìm giải pháp cho các bạn muốn viết Auto ngoài, Auto Game chỉ chỗ trợ cơ bản.
    Hóng để viết auto . Ngày xưa ở cuasotinhoc vui biết bao nhiêu
    Khách viếng thăm hãy cùng kirimaru80 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    195

Trích dẫn Gửi bởi kirimaru80 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hóng để viết auto . Ngày xưa ở cuasotinhoc vui biết bao nhiêu
    ôi bác kiri huyền thoại auto KT đây mà
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuila9's Avatar
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi skriptank [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào thấy mỗi đại ca này nói chuẩn, các game phát hành private còn đỡ, nếu game này bị dính thì ăn hành nặng hơn nhiều. Vi phạm luật về độc quyền phân phối nội dung + bản quyền hình ảnh. Khá là khoai đấy. VN không thiếu nhân tài có thể làm được những game như này, không phải khoe khoang nhưng ngay cả bản thân e hiện tại cũng đang làm 1 vài PJ game mobile, và e cũng có thể làm khá hơn như bác, chỉ là mình ko nên đặt khả năng vào sai chỗ thôi, việc bác đang làm có thể gọi là vì đam mê, nhưng là đang vi phạm pháp luật đấy, chủ thớt nên quay đầu khi vẫn còn kịp.

Trên là 1 vài lời thật sự chân thành cho ae cộng đồng game dev, để ko bị dính vào vòng pháp luật. Không có ý xúi dục chế diễu, nên ae nào cảm thấy không vừa lòng, thì cho mình xin lỗi nhé
    thím này nói chuyện hài nhỉ. Thím kiêu giỏi hơn người ta thím cho 1 vài ví dụ game thím dev xem. Ngồi đó để phán mồm à. Bớt GATO ganh tị khi ng ta bỏ cái công sức ra làm đầu tư rất kỹ lưỡng , ngồi đó mà phán bằng mồm là mình làm giỏi hơn người ta. xong kiêu ng ta quay đầu còn kịp. Nực cười.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuila9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    109

Trích dẫn Gửi bởi vuila9 [Only registered and activated users can see links. ]
    thím này nói chuyện hài nhỉ. Thím kiêu giỏi hơn người ta thím cho 1 vài ví dụ game thím dev xem. Ngồi đó để phán mồm à. Bớt GATO ganh tị khi ng ta bỏ cái công sức ra làm đầu tư rất kỹ lưỡng , ngồi đó mà phán bằng mồm là mình làm giỏi hơn người ta. xong kiêu ng ta quay đầu còn kịp. Nực cười.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng skriptank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

ko biết dự án này bao giờ thì xong, hiện tại thiếu quá nhiều thứ để có thể open @@
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 21 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21

Các Chủ đề tương tự

1. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 191
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  2. Cần Mua Mã Nguồn Muonline Mobile hoặc hợp tác phát triển Mu Mobile
    Bởi Blade trong diễn đàn Recycle Bin - Thùng Rác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-01-17, 11:52 PM
  3. [MU Mobile] List các trang diễn đàn TQ chia sẻ về mu mobile
    Bởi tlbbserver trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-09-16, 07:02 PM
  4. [Mu Mobile] Lỗi font chữ khi việt hóa MU Mobile 1.43 cần cao nhân trợ giúp