VLTK Mobile - 1 Click - Trang 49
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 49 của 59 Đầu tiênĐầu tiên ... 39 47 48 49 50 51 ... CuốiCuối
Kết quả 481 đến 490 của 588

Chủ đề: VLTK Mobile - 1 Click

Thành Viên
    Đang ở
    VIET NAM
    Thanks
    34

Ðề: VLTK Mobile - 1 Click

Bác nào có full việt hóa 2 file pack trên sv không cho e xin với. Chả hiểu vh toàn lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng bibintam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    vãi cả chạy trên điện thoại, cái này nhiều người nói rồi mà ta. Out nó ip lan là xong. @@
    Hướng dẫn cụ thể đc k bạn ơi huhu
    Khách viếng thăm hãy cùng chinh26031992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Đã edit được sang ip 192.168.1.xxx với máy chủ centos 7 ip 192.168.1.177. Có thể chơi trên điện thoại trên cùng Lan IP nhe.
    Sever này mình edit từ sever của VMware toandaik share. mình edit lại ip thôi.
    Cảm ơn bác Zhou và bác BeeZone chỉ mình edit file. hiện tại còn lỗi khong update được...mình xóa cái link trong update_400008.ini mới vô được game. Bác nào bik chỉ fix giùm.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bddl30589 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bddl30589 vì bài viết này !

themen9978 (01-08-18)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi trungjx [Only registered and activated users can see links. ]
    cái tool nó bảo có virus. chỉ có chủ nhân mới tải đc bác à
    chọn save về my drive, sau đó chọn tạo bản sao cho file đó là tải dc nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Icon1 Ðề: VLTK Mobile - 1 Click

Trích dẫn Gửi bởi hungproest [Only registered and activated users can see links. ]
    BeeZone cho mình xin 2 file pack client APK sửa ip 192.168.1.177 được ko. máy mình lỗi không unpack được thank
    Vào folder game trong nox là vào chỗ nào, trong nox có thấy cái gì đâu mà folder game, xin hướng dẫn rõ hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Nói thật hướng dẫn chẳng khác gì như vịt nghe sấm vậy, vào nox lấy file ra là vào chỗ nào, chẳng tìm thấy gì vậy mà không hướng dẫn cụ thể
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lovegame2015's Avatar
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật hướng dẫn chẳng khác gì như vịt nghe sấm vậy, vào nox lấy file ra là vào chỗ nào, chẳng tìm thấy gì vậy mà không hướng dẫn cụ thể
    vãi cả thanh niên nhờ ngta hướng dẫn mà như ông cố nội ngta
    Khách viếng thăm hãy cùng lovegame2015 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Trích dẫn Gửi bởi lovegame2015 [Only registered and activated users can see links. ]
    vãi cả thanh niên nhờ ngta hướng dẫn mà như ông cố nội ngta
    a đây 1985 nha chú, chú hơn ai mà vãi cả thanh niên, xin hướng dẫn rồi mà không ai nói cho rõ ràng thử xem hết các trả lời xem có ai chỉ rõ ràng không, ở đó mà ông cố nội, kệu vào game trong nox lấy file ra là vào cái gì không nói thì ai mà biết hài ghê, đáng tuổi em út thì ăn nói cho đàng hoàng

Thành Viên lovegame2015's Avatar
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    a đây 1985 nha chú, chú hơn ai mà vãi cả thanh niên, xin hướng dẫn rồi mà không ai nói cho rõ ràng thử xem hết các trả lời xem có ai chỉ rõ ràng không, ở đó mà ông cố nội, kệu vào game trong nox lấy file ra là vào cái gì không nói thì ai mà biết hài ghê, đáng tuổi em út thì ăn nói cho đàng hoàng
    Vậy mà thằng em út này làm được đó thằng anh lớn tuổi đã làm được chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng lovegame2015 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Trích dẫn Gửi bởi lovegame2015 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy mà thằng em út này làm được đó thằng anh lớn tuổi đã làm được chưa
    Làm được sao không chỉ còn tự cao nữa chú em

Trang 49 của 59 Đầu tiênĐầu tiên ... 39 47 48 49 50 51 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  2. nhờ các bác giúp đỡ về bản Mu mobile 1.5.1 one click 1 chút
    Bởi hikajaku07 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-12-16, 05:44 PM
  3. [Mobile] Sáu phái - 1 Click
    Bởi nobitajx2 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-10-16, 05:17 PM