KHOE sever season 5 đã dev hoàn thiện
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    4

Icon7 KHOE sever season 5 đã dev hoàn thiện

Sever này là thành quả 3 tháng của team từ ngày share bản còn lỗi, bây giờ đã fix hoàn tất tất cả các chức năng ingame
    3 tháng trước share cho mọi người cùng chơi, nói là từ từ, team làm được gì sẽ share phần đó mà không ai nghe, còn gân cổ lên bảo đồ lỗi thì share làm chi
    3 tháng sau giờ cái đồ lỗi đó đã được fix 100%, tương đương với Au Redbana của Mỹ rồi nhé
    Giờ thì show up lên đây, người quen thì share cho chơi, còn người lạ thì say gud bike -_-
    Khách viếng thăm hãy cùng gonegone1998 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 17 Users Say Thank You to gonegone1998 For This Useful Post:

anhhungah12 (08-08-18), dat233 (09-07-18), GenRyuu (16-07-18), KaizKenny (16-07-18), kfcneed2 (08-08-18), kid1350 (11-07-18), leanhtuan159 (17-07-18), mrkendy612 (09-08-18), namqwer16 (09-07-18), p13cks03 (09-07-18), rayyan2006 (16-07-18), SaoThaiBinh72 (09-08-18), tinhlabui (11-08-18), tuanbkap (24-08-18), tungmaster (06-09-18), utbanh (09-07-18), zthanhbinhxz (23-08-18)

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Ðề: KHOE sever season 5 đã dev hoàn thiện

Không biết mình có được sơ múi gì không nhỉ
    P.S. đang còn giữ bản lỗi chưa buồn cài thử cố gắng chờ bản hoàn thiện.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GenRyuu's Avatar
    Thanks
    3

Từ lúc up bản lỗi mình đã tin là PJ sẽ được hoàn thành, đúng là như thế thật,
    Thôi thì k có cơ hội trải nghiệm, dù sao giờ cũng không còn ở cái thời nhiều thời gian nghịch sv game các loại nữa, chỉ muốn chúc mừng thím đã thành công trong cả công việc lẫn việc đứng vững trước dư luận.
    Khách viếng thăm hãy cùng GenRyuu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

bạn cài lên máy ảo chơi lan được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng thupro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi thupro [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cài lên máy ảo chơi lan được không?
    à bộ này cài lan, hamachi, online tốt, ko cần chỉnh nhiều, thay cái ip là works ngon hết
    Khách viếng thăm hãy cùng gonegone1998 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi gonegone1998 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever này là thành quả 3 tháng của team từ ngày share bản còn lỗi, bây giờ đã fix hoàn tất tất cả các chức năng ingame
    3 tháng trước share cho mọi người cùng chơi, nói là từ từ, team làm được gì sẽ share phần đó mà không ai nghe, còn gân cổ lên bảo đồ lỗi thì share làm chi
    3 tháng sau giờ cái đồ lỗi đó đã được fix 100%, tương đương với Au Redbana của Mỹ rồi nhé
    Giờ thì show up lên đây, người quen thì share cho chơi, còn người lạ thì say gud bike -_-
    chưa bao giờ làm audition nhưng thanks cho chủ thớt có tinh thần nếu ổn thì xin 1 bản để tự sướng ạ cám ơn chủ thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng kfcneed2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ::H[2]T::'s Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên
    Thanks
    23

Hóng mãi cuối cùng cũng ra

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
    Khách viếng thăm hãy cùng ::H[2]T:: xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi gonegone1998 [Only registered and activated users can see links. ]
    à bộ này cài lan, hamachi, online tốt, ko cần chỉnh nhiều, thay cái ip là works ngon hết
    Là người lạ, trước giờ mình chỉ nghịch webgame. Nhưng mình là fan của Audition từ năm 2005-2012, hồi mới chập chững vào lớp 10 ( Sn 90 ) . Mình từng rất nhiều rất nhiều lần trốn học để đi nhảy au. Yêu 1 con trên Yên Bái, và bị nó bỏ boom ko bao giờ gặp nổi. Yêu 1 em ở trên cổ nhuế, gặp nhưng vội vàng quá nên k chén được.

HÔm thi đại học còn bận chơi au vội vàng nên sml môn toán 2.5 điểm mặc dù học A1 chọn toán
    Quá nhiều kỷ niệm và tự nhiên giờ lại nổi hứng muốn trở về. Làm 1 sv audition online để hồi ức. Làm có khả năng free vì kênh nạp thẻ thực sự bh mình ko có. M nghỉ từ hồi rikvip sập và cũng chưa có ý định làm nạp thẻ lại.

Nếu được mong bạn có thể share cho mình !
    p/s: Tiện đây chủ top có làm ván beatup ko Trước mình chuyên nhảy beatup Nhớ cái thời Mov mov , hands up, techo party 3254 ...
    Lần sửa cuối bởi mrkendy612, ngày 09-08-18 lúc 03:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkendy612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi mrkendy612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Là người lạ, trước giờ mình chỉ nghịch webgame. Nhưng mình là fan của Audition từ năm 2005-2012, hồi mới chập chững vào lớp 10 ( Sn 90 ) . Mình từng rất nhiều rất nhiều lần trốn học để đi nhảy au. Yêu 1 con trên Yên Bái, và bị nó bỏ boom ko bao giờ gặp nổi. Yêu 1 em ở trên cổ nhuế, gặp nhưng vội vàng quá nên k chén được.

HÔm thi đại học còn bận chơi au vội vàng nên sml môn toán 2.5 điểm mặc dù học A1 chọn toán
    Quá nhiều kỷ niệm và tự nhiên giờ lại nổi hứng muốn trở về. Làm 1 sv audition online để hồi ức. Làm có khả năng free vì kênh nạp thẻ thực sự bh mình ko có. M nghỉ từ hồi rikvip sập và cũng chưa có ý định làm nạp thẻ lại.

Nếu được mong bạn có thể share cho mình !
    p/s: Tiện đây chủ top có làm ván beatup ko Trước mình chuyên nhảy beatup Nhớ cái thời Mov mov , hands up, techo party 3254 ...

Học 3 năm mà chỉ do vài buổi AU mà 2.5 điểm thì nghe kì lạ vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng Tokitori xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DavidWilliam9x's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    93

Hôm trước có thấy mời qua nhóm, hội kín gì đó để hóng game mà không thấy động tĩnh gì
    Khách viếng thăm hãy cùng DavidWilliam9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] YQ Hoành Tảo Càng Khôn của CB các sever TL Pri hoặc các Pro Dev đã Hoàn Thiện ?
    Bởi PkVoTinhS trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-06-14, 11:07 AM
  2. Cần tìm thầy dạy Dev Sro + Dev + Dev wed
    Bởi sroll3itcher trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 28-02-13, 08:49 AM
  3. Vừa khoe hàng nhân tiện hỏi luôn những ai biết với
    Bởi vutuan1984 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 04-03-11, 03:14 PM
  4. Khoe 7 bộ (thiếu mất 1 bộ) đồ có lẽ là cuối.
    Bởi FlyFF trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 28-02-09, 08:37 PM