CLB Game bấy giờ Rất rất chán - Chẳn có gì Mới - Ai làm gì đó cho Sôi Nổi Đi - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: CLB Game bấy giờ Rất rất chán - Chẳn có gì Mới - Ai làm gì đó cho Sôi Nổi Đi

Trích dẫn Gửi bởi kenlucky2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho e hỏi nhận đệ tử không ạ
    Thật ra giờ mình ko dám nhận đệ tử gì đâu, tại vì ko đụng tới JX đã lâu nên trở thành gà mất rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    158

Ðề: CLB Game bấy giờ Rất rất chán - Chẳn có gì Mới - Ai làm gì đó cho Sôi Nổi Đi

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bắt đầu đi làm từ khoảng 2014 nên cũng từ thời gian đó là không còn đụng vào JX nhiều nữa. Giờ thì đang lu bu công việc hiện tại + với dịch One Piece nên đang ráng dụm đủ tiền mua con máy mới rồi mới ngâm lại JX Source
    a Hòa về lại JX CLB chắc lại nỗi như cồn @@
    Khách viếng thăm hãy cùng xomnhalalop12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xomnhalalop12 vì bài viết này !

thaihoa91 (05-07-18)

Thành Viên Tâm Huyết __Jie__'s Avatar
    Thanks
    256

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật ra giờ mình ko dám nhận đệ tử gì đâu, tại vì ko đụng tới JX đã lâu nên trở thành gà mất rồi
    ý bạn ấy là ông có nhận đệ tử dịch one piece không đó mà . Tôi là Fan của ông đây tuần nào cũng hóng
    Nhận viết sự kiện, plugin Kiếm Thế
    Bishop check pass 100% kiếm thế win
    Web: [Only registered and activated users can see links. ]

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến __Jie__ vì bài viết này !

thaihoa91 (05-07-18)

Thành Viên vanduc97's Avatar
    Đang ở
    Đông Anh - Hà Nội
    Thanks
    20

bác nào hảo tâm cho em hỏi mở thêm server webgame thì cần làm những gì.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanduc97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi xomnhalalop12 [Only registered and activated users can see links. ]
    a Hòa về lại JX CLB chắc lại nỗi như cồn @@
    Khả năng là không kéo nổi đâu, tại vì Source của mình đã không viết thêm chức năng kể từ 2014 trở đi rồi, hiện giờ toàn mấy bác pro code source, chức năng hơn mình nhiều ))

Trích dẫn Gửi bởi __Jie__ [Only registered and activated users can see links. ]
    ý bạn ấy là ông có nhận đệ tử dịch one piece không đó mà . Tôi là Fan của ông đây tuần nào cũng hóng
    Nếu mà nói về vụ dịch thì chỉ có nước tập dịch dần rồi mới khá được )) tui giúp cũng bó tay )) Giờ còn One Piece là tui đam mê nhất )))
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon7 Ðề: CLB Game bấy giờ Rất rất chán - Chẳn có gì Mới - Ai làm gì đó cho Sôi Nổi Đi

2018 đừng mộng mơ gì nữa các bác.CLB game giờ cũng chẳng sôi nổi nữa toàn gặp thành phần phá phách làm cho nghành game lậu đi xuống.
    JX1 linux thì 3 4 đứa biết cách dump thay nhau tranh thủ phá lấy tiền trước ngày tận thế.
    JX2 thì nghe nói có đứa dump được rồi.
    Còn kiếm thế thì thôi bỏ luôn đi dump nát từ trong ra ngoài.
    Thời giờ làm game đã khó khăn thẻ cào nạp cũng khó sever thì cả trăm sever lậu mộc liên tiếp mem thì phân rã đã vậy còn mấy ông nội đi dump cho hết đất sống.
    Khách viếng thăm hãy cùng canlolovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Nếu có bản mới không phải bản 6.0 còn may ra được. bản 7.0 và 8.0 không dump nhưng vãn bị lỗi bang hội bug tiền vạn được. giả dụ như version của sever: vl2015.com. bản này giống của hoiucmotthoi.com tuy nhiên vẫn bug được k vạn = bang hội.

Cái này chắc là ở soucer có soucer may ra mới nhắm được nó.
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanlong789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Chào AE CLB cho mình hỏi về trap 7 thành thì và 7 thôn lăng ạ
    Bởi newlife90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-05-17, 06:09 PM
  2. [JX] Thật mừng khi CLB game đã vào lại !!!
    Bởi dongmau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-06-16, 10:58 AM