CLB Game bấy giờ Rất rất chán - Chẳn có gì Mới - Ai làm gì đó cho Sôi Nổi Đi - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Sống Chết Mặc Bay
    Đang ở
    Sống Chết Mặc Bay
    Thanks
    3

Ðề: CLB Game bấy giờ Rất rất chán - Chẳn có gì Mới - Ai làm gì đó cho Sôi Nổi Đi

Giờ đâu con vui nữa ... các bác hàng khủng cao tay nhất cũng đã off rồi hoặc thi thoảng vào ngó tý cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanphatkb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thuanphatkb vì bài viết này !

heoan (04-07-18)

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: CLB Game bấy giờ Rất rất chán - Chẳn có gì Mới - Ai làm gì đó cho Sôi Nổi Đi

Trích dẫn Gửi bởi thuanphatkb [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ đâu con vui nữa ... các bác hàng khủng cao tay nhất cũng đã off rồi hoặc thi thoảng vào ngó tý cho vui
    h đi làm bục mặt lâu lâu vào ngó ae làm gì chứ còn ko có thời gian game gủng gì như xưa
    nhớ thời đấy nhoi nhoi cả lên bây giờ vắng như chùa
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhchau0309 vì bài viết này !

heoan (04-07-18)

Thành Viên
    Thanks
    27

Mình ko share mà đăng bán jx2 trên này với giá 100tr/1 slot, kèm với chỉ bán cho 10 người thì ae có thấy sôi nổi ko
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến janethorne83 vì bài viết này !

heoan (04-07-18)

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi janethorne83 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình ko share mà đăng bán jx2 trên này với giá 100tr/1 slot, kèm với chỉ bán cho 10 người thì ae có thấy sôi nổi ko
    100tr mua về liệu có onl ổn định được không server có lỗi lầm gì không ? mã nguồn có đầy đủ để dev build các kiểu không hay mua về chỉ chơi offline thì 100tr không nên mua
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến operabn vì bài viết này !

heoan (04-07-18)

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi operabn [Only registered and activated users can see links. ]
    100tr mua về liệu có onl ổn định được không server có lỗi lầm gì không ? mã nguồn có đầy đủ để dev build các kiểu không hay mua về chỉ chơi offline thì 100tr không nên mua
    Source code thì 500 tr lấy ngay 1 slot client, server source(gồm cả tool), còn server files thì 100 thôi, làm kiếm tiền mấy ae ơi, cái này làm gì có ai share đâu
    Mua về dĩ nhiên mở online dc, còn trình chống hack, cheat tự lo chứ tui ko có support mấy cái đó còn muốn mua luôn source anti hack thì 50 chai nữa, full bộ server files, detectcheat thì 150tr mở 1 tháng lấy vốn, tui thì đi làm cty ko rãnh mở, ko có thì giờ quản lý
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến janethorne83 vì bài viết này !

heoan (04-07-18)

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

share jxmobi là hot ngay đó mà ...........................
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nghichtu91 vì bài viết này !

heoan (04-07-18)

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    share jxmobi là hot ngay đó mà ...........................
    Hóng hàng của bác
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nobitajx2 vì bài viết này !

heoan (04-07-18)

Thành Viên
    Thanks
    30

Vào topic thấy anh em toàn nói JX
    mình từng chơi JX 2005 nhưng chơi gà quá và bỏ ngang,

Mình chưa tìm tòi về JX. và rất ngu về JX
    Anh em xin chỉ giáo bản nào hiện đc share tại clbgamesvn mà ổn nhất. Cho mình xin link mình nghiên cứu cho xôm
    Khách viếng thăm hãy cùng pofuafat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Mình bắt đầu đi làm từ khoảng 2014 nên cũng từ thời gian đó là không còn đụng vào JX nhiều nữa. Giờ thì đang lu bu công việc hiện tại + với dịch One Piece nên đang ráng dụm đủ tiền mua con máy mới rồi mới ngâm lại JX Source
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenlucky2000's Avatar
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bắt đầu đi làm từ khoảng 2014 nên cũng từ thời gian đó là không còn đụng vào JX nhiều nữa. Giờ thì đang lu bu công việc hiện tại + với dịch One Piece nên đang ráng dụm đủ tiền mua con máy mới rồi mới ngâm lại JX Source
    Cho e hỏi nhận đệ tử không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng kenlucky2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Chào AE CLB cho mình hỏi về trap 7 thành thì và 7 thôn lăng ạ
    Bởi newlife90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-05-17, 06:09 PM
  2. [JX] Thật mừng khi CLB game đã vào lại !!!
    Bởi dongmau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-06-16, 10:58 AM