[TLBB] Pack Interface.axp bằng AXP pack bị giảm dung lượng
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên doanlephuvinh9's Avatar
    Thanks
    39

Pack Interface.axp bằng AXP pack bị giảm dung lượng

Các bác cho mình hỏi sao mình mở file interface.axp bằng unpack AXP ,nhửngg khi pack lại *.axp thì lại bị giảm dung lượng , file original là gần 79MB , nhưng khi pack lại thì còn 55MB , bác nào bị tình trạng này rồi cho mình hỏi cách gỡ rối với. là do file của mình hay phân mềm có vấn đề . cám ơn các bác nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    215

Ðề: Pack Interface.axp bằng AXP pack bị giảm dung lượng

Trích dẫn Gửi bởi doanlephuvinh9 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho mình hỏi sao mình mở file interface.axp bằng unpack AXP ,nhửngg khi pack lại *.axp thì lại bị giảm dung lượng , file original là gần 79MB , nhưng khi pack lại thì còn 55MB , bác nào bị tình trạng này rồi cho mình hỏi cách gỡ rối với. là do file của mình hay phân mềm có vấn đề . cám ơn các bác nhiều.
    Nếu dung lượng giảm mà game vẫn vào tốt thì đáng mừng chứ sao bác, cái đó chứng tỏ chương trình nén tốt chứ sao phải lo :v
    Còn nếu như dung lượng giảm mà file không vô được thì nên xem lại chương trình có bị lỗi hay lỗi nằm đâu đó trên máy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Giúp mình lỗi Save file interface.axp gặp kỗi C++
    Bởi natuan86 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-06-15, 10:20 PM
  2. [TLBB] Help thêm folder trong Interface.axp
    Bởi authienvu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-09-14, 05:43 PM
  3. [TLBB] Cho mình hỏi cách hiện file Interface.axp với Config.axp ở các sv bị ẩn
    Bởi trungduy1134 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-05-14, 10:19 PM
  4. [TLBB] Tại sao xóa 2 file là Config.axp và Interface.axp trong client mà vẫn vô game??
    Bởi playgun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-06-13, 04:59 PM
  5. Tổng hợp về file Interface.axp
    Bởi chipofanh1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-12-11, 01:35 PM