[TLBB] Giúp mình về phần lỗi effect thần khí mới 2018
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên doanlephuvinh9's Avatar
    Thanks
    39

Giúp mình về phần lỗi effect thần khí mới 2018

Mong các bác đã add thành công effect giúp mình phần này , mình đã thêm được model , về phần effect mình đã thêm từ file all.effect , all.particle , và all.material , hình ành của hiệu ứng cũng kéo hết vào trong material.axp luôn , nhưng chạy thì lại không hiện effect , mình cũng đã thử dùng file all.effect của changYou nhưng lại không đồng bộ được và mất hết effect. Mong các bác ghé qua đã làm được giúp mình với , mình cảm ơn rất nhiều , vì làm offline chơi nên thích thêm cái mới cho đã nhàm chán.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    39

Ðề: Giúp mình về phần lỗi effect thần khí mới 2018

Ai hiếp em phát với, thấy mấy bác có thần khí mới chất quá mà em mò hoài không biết tại sao không nhận effect của hiệu ứng , bác nào chỉ em hộ phát với em cảm kích vô cùng...
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    215

Trích dẫn Gửi bởi doanlephuvinh9 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai hiếp em phát với, thấy mấy bác có thần khí mới chất quá mà em mò hoài không biết tại sao không nhận effect của hiệu ứng , bác nào chỉ em hộ phát với em cảm kích vô cùng...
    Lỗi của bạn là do không tìm thấy hình ảnh trong material.axp để hiển thị. Lỗi thứ 2 như bạn nói khi chép effect từ axp sẽ không hiển thị là do đồ đọc effect trong client của sv lậu đã quá cũ, lỗi thời nên bây giờ bạn muốn nó hiển thị đúng như game gốc thì bạn cần chương trình chuyển đổi từ bản mới thành cũ để hiển thị.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi của bạn là do không tìm thấy hình ảnh trong material.axp để hiển thị. Lỗi thứ 2 như bạn nói khi chép effect từ axp sẽ không hiển thị là do đồ đọc effect trong client của sv lậu đã quá cũ, lỗi thời nên bây giờ bạn muốn nó hiển thị đúng như game gốc thì bạn cần chương trình chuyển đổi từ bản mới thành cũ để hiển thị.
    Mình không phải lấy file effect mà lấy những thuộc tính trong effect đấy bác , dò từng dòng một vào copy sang , và mình cũng kiểm tra trong effect server của mình khai báo hàm vẫn giống với những gì changYou khai báo . nên mình copy sang , nhưng không hiểu sao nó không hiển thị màu sắc và ánh sáng của thần khí.

Các Chủ đề tương tự

1. [PC GAMES] [PC]Farm Manager 2018[Mô phỏng|2018]
    Bởi mancheater trong diễn đàn Game Mô Phỏng
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-04-18, 10:41 PM
  2. [PC GAMES] [PC]Fear Effect Sedna[Hành động|2018]
    Bởi mancheater trong diễn đàn Game Hành Động
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-03-18, 11:48 PM