[MU] Tiếp tục Share server công nghệ DatDat - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 38 của 38
    Vi phạm quy định
    Thanks
    23

Ðề: Tiếp tục Share server công nghệ DatDat

Trích dẫn Gửi bởi conbuom [Only registered and activated users can see links. ]
    - Cho mình hỏi chủ bài viết tạo ra bài viết này đã không tốn công viết text. lại coppy nguyên bài viết của bạn khác về với tiêu đề ( Tiếp tục ... ) nhưng link download thì không có kết quả không down được. vậy mục đích của bạn tạo ra bài này để làm gì vậy ?
    Vì có cái hướng dẫn Video và có Link của tác giả trước đăng rồi nên mình tắt Share, chứ không phải là không Share ban không biết DOW ở đâu thì tự tìm hiểu () Còn bạn nói Copy nguyên bài là bạn éo biết đọc.
    Tôi là người biết tôn trọng người khác nên tôi tắt Share thôi
    Cám ơn (Bimaloha) đã Share
    Lần sửa cuối bởi zthanhlongtn, ngày 13-05-18 lúc 11:08 AM. Lý do: Add
    Khách viếng thăm hãy cùng zthanhlongtn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi zthanhlongtn [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì có cái hướng dẫn Video và có Link của tác giả trước đăng rồi nên mình tắt Share, chứ không phải là không Share ban không biết DOW ở đâu thì tự tìm hiểu () Còn bạn nói Copy nguyên bài là bạn éo biết đọc.
    bác có thể hd e cách sửa seri vs version với được k ạ. Em có đổi seri vs ver trong file zclient rồi nhưng vào vẫn báo sai phiên bản hicc
    Khách viếng thăm hãy cùng clanlove45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

server cùi quá .. hàng share thì có giới hạn haizzzzz
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi kuden10 [Only registered and activated users can see links. ]
    server cùi quá .. hàng share thì có giới hạn haizzzzz
    Đúng bạn hàng Share là phải cùi mới share, bạn có hàng VIP Share cho AE chiêm ngưỡng bạn à.
    Khách viếng thăm hãy cùng zthanhlongtn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi zthanhlongtn [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng bạn hàng Share là phải cùi mới share, bạn có hàng VIP Share cho AE chiêm ngưỡng bạn à.
    )))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) )))))))))
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định bimaloha's Avatar
    Đang ở
    localhost
    Thanks
    26

Có bản xịn thì chữ ký mình sẽ là:
    Bán Bản server DatDat 6.9 .chuẩn online .SDT : 09xxxxxxxxxx
    Khách viếng thăm hãy cùng bimaloha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    23

- Thực ra tải được hay không tải được mình không quan trong. ở đây từ câu hỏi và câu nói mình trình bày với một cách rất trân trọng ở phía trên. khi vào bài viết của bạn mình đã đọc từng chút đến hết cả các trang trong chủ đề này. và những gì hoạt động được hay không hoạt động thì mình chỉ muốn bỏ chút thời gian ngồi gõ vào cái bàn phìm này để hỏi lại vấn đề không tải được thôi. cái từ [ óe ] của bạn thì mình hiểu cách nói chuyện của bạn rồi và chắc chắn rằng đây là lần cuối cùng mình commet lại ở bài viết này của bạn . vì có những phát ngôn của bạn không đúng với thực tế :

Mình thấy có 1 số bạn cần nên mình Share lại thôi nhé AE vì bimaloha không hổ trợ nữa nên chỉ có thế.(Copy khá nhiều vì lười nhớ Thanks bimaloha sau có cái mà dùng)
    - cái thứ 2 nữa bạn tôn trọng bimaloha nên tắt share. cái này Ok mình không nói gì cả nhưng tắt hay không bạn cũng nên có 1 lời chấm dứt cho chủ đề của mình cũng như bắt đầu và kết thúc.
    - các thứ 3 bài viết của (Bimaloha) ở mục đầu tiên do bạn ấy edits xóa nội dung rồi chỉ còn 1 vài nội dung ở các trang kế tiếp những chính xác là khi người khác vào nhìn chủ đề chia sẻ vói đoạn văn " Nhờ Mod xóa không được, tự xóa "
    - Vậy dõ rằng chủ đề của (Bimaloha) không còn hoạt động lẫn nội dung - > tiếp đến là chủ đề của bạn với mục đích " Share lại thôi nhé AE vì bimaloha không hổ trợ nữa " rồi bạn tắt share .
    + Mình mong bạn hãy bình tình hiểu nội dung mình muốn nói.
    - Đối với bản thân mình thì có sv thì test tìm hiểu cũng như dc tham khảo thêm. còn không có cũng không sao vì từ trước tới giờ mình đều tự tạo ra cho mình một sản phẩm hoàn thiện đủ để vận hành 2 - 3 năm online liên tục 24/24 không phát sinh lỗi.
    - Vì thấy các bạn chia sẻ và tạo bài viết miễn phí nhưng thực chất chủ đề tạo ra vô tội vạ không cân nhắc hay suy nghĩ đến nội dung và chất lượng của bài viết -> nó làm mất đi cái giá trị của việc nghiên cứu và thảo luận và cái cốt lõi của bài viết không khác gì một tờ giấy nháp viết rồi lại xóa dẫn đến những vấn đề tồn đọng không được giải quyết .
    - Còn ý bạn nói mình không down dc thì tự hiểu ... thì thực ra không biết hiểu cái gì khi mình đã tải và test tù bên (Bimaloha) khi vẫn còn hoạt động nhé. những sv này chỉ test tìm hiểu thôi nó ko phải là tất cả nên đừng mở miệng nặng nhẹ nhé.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    - Mình tốn nhiều phím gõ thế này chỉ mong cho các bạn tham gia có những chia sẻ bổ ích và các bài viết được chất lượng hơn mà thôi.
    Close
    Lần sửa cuối bởi conbuom, ngày 15-05-18 lúc 02:15 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng conbuom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến conbuom vì bài viết này !

khoatayls (11-07-18)

Thành Viên
    Thanks
    388

ai biết đổi port 44405 client này không ạ
    Lần sửa cuối bởi DAMMEMU, ngày 22-05-18 lúc 09:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng DAMMEMU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Lại share server công nghệ DatDat
    Bởi bimaloha trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 546
    Bài viết cuối: 10-10-18, 04:21 AM
  2. [MU] Lổi về server datdat ép wing ex803 " HELP " Cần pro giúp gấp
    Bởi khuongduy2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-17, 05:30 PM
  3. [MU] Share Sever SCF Post Item, Danh hiệu 3 Lớp Full- DATDAT
    Bởi 8gamevn trong diễn đàn Releases