[MU] Xin hỏi cách tích hợp doicard.vn cho web NBB - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 55 của 55
    Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: Xin hỏi cách tích hợp doicard.vn cho web NBB

Có một số cổng mở full 3 nhà mạng, cái đó mình biết lý do tại sao nhưng không tiện nói ở đây. Cách nhận biết các cổng này là nạp ít nhất 20-30 lần mới vào được 1 thẻ và mệnh giá thường từ 100k đổ xuống.
    Khách viếng thăm hãy cùng Z1000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Z1000 vì bài viết này !

chip2016 (25-04-18)

Thành Viên chip2016's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi Z1000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có một số cổng mở full 3 nhà mạng, cái đó mình biết lý do tại sao nhưng không tiện nói ở đây. Cách nhận biết các cổng này là nạp ít nhất 20-30 lần mới vào được 1 thẻ và mệnh giá thường từ 100k đổ xuống.
    - nhưng quan trọng nạp rồi ... rút ra ... tiền mình sẽ về đâu ?
    hay lại gửi 1 câu rất tuyệt vời " nhà mạng đang chậm thanh toán, bạn vui lòng chờ 3 ngày sau sẽ nhận được "
    giống như dạng Alo số trên web, mà ko nhấc máy là hiểu ... chắc nó thấy số lạ tưởng thằng nào đồi tiền thì ko nghe , hoặc là hỗ trợ cùi bắp cùi bơ, trả lời cho khách mà cứ như đang ngáo đá hỏi gì cũng nói đúng 1 câu rất hay " vì bị chậm gd nên không thể giải quyết sớm được " rất hay và ngọt ngào, đầy lòng nhân ái để ăn trọn số tiền của khách !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng chip2016 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi chip2016 [Only registered and activated users can see links. ]
    - nhưng quan trọng nạp rồi ... rút ra ... tiền mình sẽ về đâu ?
    hay lại gửi 1 câu rất tuyệt vời " nhà mạng đang chậm thanh toán, bạn vui lòng chờ 3 ngày sau sẽ nhận được "
    giống như dạng Alo số trên web, mà ko nhấc máy là hiểu ... chắc nó thấy số lạ tưởng thằng nào đồi tiền thì ko nghe , hoặc là hỗ trợ cùi bắp cùi bơ, trả lời cho khách mà cứ như đang ngáo đá hỏi gì cũng nói đúng 1 câu rất hay " vì bị chậm gd nên không thể giải quyết sớm được " rất hay và ngọt ngào, đầy lòng nhân ái để ăn trọn số tiền của khách !!!
    Bọn này thì kinh rồi bác ạ, tốt nhất không nên tích hợp vào mấy trang lạ có ngày cũng "ăn cho hết"
    Khách viếng thăm hãy cùng Z1000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Z1000 vì bài viết này !

chip2016 (25-04-18)

Thành Viên chip2016's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi Z1000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bọn này thì kinh rồi bác ạ, tốt nhất không nên tích hợp vào mấy trang lạ có ngày cũng "ăn cho hết"
    nhưng mấy trang Uy tín giờ đã chết rồi còn đâu, như trang Vippay, tui sử dụng thấy rất tuyệt, nhưng lại die khá sớm , rút cả trăm tr duyệt trong số giờ quy định ghi rõ ràng.
    - còn những ông Chùm về cổng thẻ cào thì ko nói, vì đã gọi là Chùm thì sự uy tín 100% khỏi bàn, nhưng còn các cổng nhỏ lẻ, cũng số ít rất uy tín, nhưng giờ đã sập toàn bộ . nên thế tui vẫn trong cơn bão này tận đáy lòng mong chờ 1 cổng tốt để làm nên sự nghiệp, hoặc là sẽ dừng lại hết tất cả hoài bảo và 1 lòng đam mê cháy bổng ở hiện tại để tiếp tục bon chen với lối sống lao động chân tay " BÁN VÉ SỐ DẠO " như trước ?
    + Nói thật thì lúc trước cái nghề Bán vé số dạo tui tởn lắm rồi, đôi khi bán tới 12h đêm, cầm ổ bánh mì mua 11k ngồi ăn tại công viên thì biết bao nhiêu hình ảnh đối khổ của những ngày qua mình đã làm thật tệ hại, rồi suy nghĩ lệch lạc đến những thứ mà mình Đam mê, yêu thích, thì lại ko thực hiện đc.... Đến lúc thật hiện thì .... tệ hại, Game thì ổn, nhưng Cổng nạp thì ko ổn, Khách hàng giờ cũng nâng Level ghê tợn... Họ toàn sử dụng game nạp qua hình thức thẻ cào là đa số, mặc dù đã có SHOW thông tin ví điện tử mà họ vẫn ko thèm nạp .... Họ chỉ cần ra tới các điểm gd là có thể chuyển rồi, nhưng ngặt cái là ... ra địa điểm gd thì nó đề nghị từ 50k trở lên , làm sao để có thể duy trì suy nghĩ của khách hàng ở thời điểm loạn như bây giờ ????
    Khách viếng thăm hãy cùng chip2016 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Nghe các bác noi mà hoảng quá e có trót dại nạp vào hơn 10tr bh gọi nó ko nhấc máy biết làm sao đay !
    Khách viếng thăm hãy cùng Shinsok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6

Các Chủ đề tương tự

1. Doicard.vn lừa đảo người dùng ! Rút tiền không thanh toán cho đối tác
    Bởi xomnhalalop12 trong diễn đàn Tố Giác - Cảnh Báo
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 18-04-18, 09:53 AM
  2. [MU] các pro cho xin cai trang home có add news cho web NBB voi :(
    Bởi plove01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-06-12, 06:34 PM
  3. [MU] Cần Xin DB cho ss6.2 ( 11.00.00 ) sử dụng cho Web NBB
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu