Source võ lâm truyền kỳ mobile? - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 118
    Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: Source võ lâm truyền kỳ mobile?

Trích dẫn Gửi bởi hanchan [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa chắc đã là do VNG đâu mỗi game của VNG do 1 bộ phận quản lý, trước mình bị luật sư bên VNG và giám đốc dự án đến tận nơi hỏi thăm rồi nhưng mà cũng ko ra gì cả, thấy bình thường. Đút cho mình ít tiền để mình dừng hoạt động. Dọa thôi chứ họ ko muốn dính líu tới luật pháp lắm đâu. VNG là của china mà các bác
    vng không phải của china, chỉ là lấy tiền của người việt, làm giàu cho china.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi thuanphatkb [Only registered and activated users can see links. ]
    Bộ này ko om được hàng như MU vì nhiều bên có src rì nên thị trường sẽ nát sớm thôi nhé

1. Chưa có src server và src client nhé
    2. Chỉ có file run chạy sv , client thì sử dụng lại của vng nhé mà chỉ có adr thôi nhé , IOS ko chạy được còn mướt
    3. giá chào hàng có rất nhiều bên , Bên thì chào 30k bên thì 25k bên thì 20k chỉ file run sv

Chúng mày cứ chờ mà xem tâm 2 tuần nữa tàu share 1 click nhé , thằng nào có trình thì ngồi mà fix lại

IOS đã chạy được rồi nha bác
    Khách viếng thăm hãy cùng NewbieJX1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kaildo's Avatar
    Đang ở
    Philippines
    Thanks
    14

Mở ra chưa thu được gì nhiều thì VNG nó làm 1 phát bay mấy trăm triệu , và cũng có thể bóc lịch , Cả tuổi thanh xuân chỉ vì Võ Lâm Mobile
    Khách viếng thăm hãy cùng kaildo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

bác nào có hộp tác mở với e :v phạt thì cũng chịu có chơi có chịu mà ahehe
    Khách viếng thăm hãy cùng kenhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kenhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào có hộp tác mở với e :v phạt thì cũng chịu có chơi có chịu mà ahehe

Nói thì hay lắm,lúc bị rồi thì xanh mặt van xin,chắc bạn nhớ bài " Nhớ Rừng " của Thế Lữ chứ, mình xin trích một đoạn cho bạn
    PHP Code:
    Gậm một khối căm hờn trong cũi sắt
    Ta nằm dàitrông ngày tháng dần qua
    Khinh lũ người kia ngạo mạnngẩn ngơ
    Giương mắt bé diễu oai linh rừng thẳm
    Nay sa cơbị nhục nhằn tù hãm
    Để làm trò lạ mắtthứ đồ chơi
    Chịu ngang bầy cùng bọn gấu dở hơi
    Với cặp báo chuồng bên vô tư lự
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Sống Chết Mặc Bay
    Đang ở
    Sống Chết Mặc Bay
    Thanks
    3

giờ muốn chạy mà ko bị động tới thì share src cho cả nhà mở .. nhiều thằng chạy là chán éo dập được thoai còn ôm src mà đớp 1 mình thì hẹo
    sớm thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanphatkb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi thuanphatkb [Only registered and activated users can see links. ]
    giờ muốn chạy mà ko bị động tới thì share src cho cả nhà mở .. nhiều thằng chạy là chán éo dập được thoai còn ôm src mà đớp 1 mình thì hẹo
    sớm thôi
    Bạn còn nhớ Tiếu Ngạo Giang Hồ chứ? cũng share source đó rồi VGG cũng cho ăn hành hết cả thôi,chẳng qua họ không muốn đập thôi,chứ không phải share là nó chán không đập
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn còn nhớ Tiếu Ngạo Giang Hồ chứ? cũng share source đó rồi VGG cũng cho ăn hành hết cả thôi,chẳng qua họ không muốn đập thôi,chứ không phải share là nó chán không đập
    Mình thấy game đó kén khách lắm bác, đã game client lại còn nặng nữa, như kiểu VLTK Mobile chơi trên mobile tiện nhiều người chơi => nhiều người làm. TNGH thì được mấy người mở đâu nên VNG dập dễ mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng Z1000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn_soldier's Avatar
    Thanks
    10

giờ ai làm bản vltk pc chơi cả trên mobile thì hút tiền, chứ cái này một thời gian cũng tàn k so với chính thống dc
    Khách viếng thăm hãy cùng vn_soldier xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team✔ Hearts's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Dân Việt Nam nổi tiếng chơi liều, điếc không sợ súng . Các thím cứ share thì 1 đống đứa nó mở chứ sợ gì
    Khách viếng thăm hãy cùng Hearts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  2. [MU Mobile] List các trang diễn đàn TQ chia sẻ về mu mobile
    Bởi tlbbserver trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-09-16, 07:02 PM
  3. [Mu Mobile] Lỗi font chữ khi việt hóa MU Mobile 1.43 cần cao nhân trợ giúp
    Bởi Shinsok trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-09-16, 03:49 PM