[JX] Ai chỉ mình fix được lỗi bị xóa dbo_account_info trong mysql trên VPS hậu tạ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    2

Icon4 Ai chỉ mình fix được lỗi bị xóa dbo_account_info trong mysql trên VPS hậu tạ

Tình hình là không hiểu sao sever mình sever mình la JXlinux con win dùng để chạy account_tong trong account_tong chứa dbo_account_infor (cái này chứa toàn bộ thông tin tài khoản game
    Không hiểu sao mấy ngày nay cứ nhiên bị xóa mất file này liên tục dù là mình đang treo trực tiếp 24/24 nên VPS ko có ai vào dc và lúc treo minh cũng đang ở chế độ độc file đó nên nếu có ai xóa bằng thủ thuật gì thì nó cũng báo file đang đọc không thể xóa.

mà tại sao nó vẫn tự nhiên bị xóa không bik lỗi web hay lỗi cái gì

Anh em nào thông não dc vấn đề này em xin hậu tạ card điện thoại.
    Khách viếng thăm hãy cùng canlolovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Ðề: Ai chỉ mình fix được lỗi bị xóa dbo_account_info trong mysql trên VPS hậu tạ

Trích dẫn Gửi bởi canlolovn [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là không hiểu sao sever mình sever mình la JXlinux con win dùng để chạy account_tong trong account_tong chứa dbo_account_infor (cái này chứa toàn bộ thông tin tài khoản game
    Không hiểu sao mấy ngày nay cứ nhiên bị xóa mất file này liên tục dù là mình đang treo trực tiếp 24/24 nên VPS ko có ai vào dc và lúc treo minh cũng đang ở chế độ độc file đó nên nếu có ai xóa bằng thủ thuật gì thì nó cũng báo file đang đọc không thể xóa.

chống xoá thì ko chắc nhưng có thể khắc phục tạm thời bằng cách edit cho sql tự backup db sau mỗi 1p trôi qua
    có bị xoá thì cũng ko sao add lại bản backup vào mất tầm 5p nếu nó phá tiếp cứ add lại bản backup mới nhất coi thèn nào lỳ hơn thèn nào
    edit sao cho khi ko có db thì sẽ ko backup tiếp
    chỉ nói nhiu đây còn lại do bạn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi hoilamgi45, ngày 02-02-18 lúc 02:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon9 Ðề: Ai chỉ mình fix được lỗi bị xóa dbo_account_info trong mysql trên VPS hậu tạ

Trích dẫn Gửi bởi hoilamgi45 [Only registered and activated users can see links. ]
    chống xoá thì ko chắc nhưng có thể khắc phục tạm thời bằng cách edit cho sql tự backup db sau mỗi 1p trôi qua
    có bị xoá thì cũng ko sao add lại bản backup vào mất tầm 5p nếu nó phá tiếp cứ add lại bản backup mới nhất coi thèn nào lỳ hơn thèn nào
    edit sao cho khi ko có db thì sẽ ko backup tiếp
    chỉ nói nhiu đây còn lại do bạn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Quan trọng là mình không thể xác định đó là phá hay là do hệ thống lỗi mới chết.
    Chỉ minh cách backup tự động với help

Thành Viên hoilamgi45's Avatar
    Thanks
    89

Ðề: Ai chỉ mình fix được lỗi bị xóa dbo_account_info trong mysql trên VPS hậu tạ

Trích dẫn Gửi bởi canlolovn [Only registered and activated users can see links. ]
    Quan trọng là mình không thể xác định đó là phá hay là do hệ thống lỗi mới chết.
    Chỉ minh cách backup tự động với help
    bị phá và đã có 1 số server xài cách trên của mình
    nó phá mất bao lâu ko bik nhưng ko backup thì phải retore sql lại để lấy dữ liệu cũ mất khá lâu còn đã backup thì cứ chơi tới bến với nó
    Khách viếng thăm hãy cùng hoilamgi45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

bạn bị xóa database ở windows hay linux, jx linux quản lý dữ liệu trên 2 hệ cơ sở dữ liệu.
    - windows: msql server.
    - linux: mysql server.
    bạn chỉ cần tắt remote trên cả 2 vps windows, linux thì sẽ không bị xóa nữa.
    nếu vẫn bị thì chỉ có thể nằm ở website hàng share.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon9 Ðề: Ai chỉ mình fix được lỗi bị xóa dbo_account_info trong mysql trên VPS hậu tạ

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn bị xóa database ở windows hay linux, jx linux quản lý dữ liệu trên 2 hệ cơ sở dữ liệu.
    - windows: msql server.
    - linux: mysql server.
    bạn chỉ cần tắt remote trên cả 2 vps windows, linux thì sẽ không bị xóa nữa.
    nếu vẫn bị thì chỉ có thể nằm ở website hàng share.
    Mình bị trên con win bạn ơi con này ko thể nào được vì mình conect 24/24 web thì mua web của NamCung bởi zậy không hiểu chuyện gì đang xảy ra với mình.Nản vô bờ bến.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hoilamgi45 [Only registered and activated users can see links. ]
    bị phá và đã có 1 số server xài cách trên của mình
    nó phá mất bao lâu ko bik nhưng ko backup thì phải retore sql lại để lấy dữ liệu cũ mất khá lâu còn đã backup thì cứ chơi tới bến với nó
    Thật không thể tin được có khi nào nó xâm nhập web của mình nó xóa dc ko bạn.có thể xảy ra không.

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    100

khả năng của bạn nói nằm ở web reg acc của bạn rất cao.
    bạn cho mình xin thông tin mình xem qua thử.
    Khách viếng thăm hãy cùng sin1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên MrHarryPotter's Avatar
    Thanks
    127

.................................................. ......................... ...
    Lần sửa cuối bởi MrHarryPotter, ngày 02-02-18 lúc 07:24 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MrHarryPotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Cái này có gì mà khó khăn vậy. 1 thao tác là xong khỏi cần backup chi cho mệt
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Connect vào mysql trên Vps win
    Bởi cuga95 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-05-14, 11:25 PM
  2. [TLBB] Cài TLBB Trên VPS Cần Vps Ubutu Hay Vps Win
    Bởi thmodz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-03-14, 10:56 PM
  3. [TLBB] Cần mua 1 sever tích hợp trên vps. Hoặccần 1 ngừoi cài sever trên vps!
    Bởi iljimae8x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-03-13, 10:11 AM
  4. [KT] Help Cài Mysql trong vps !
    Bởi GMMasterTu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-07-12, 09:10 PM
  5. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng
    Bởi vippro0 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-06-12, 12:27 PM