[JX] Mình muốn cho Boss rớt đồ có thời gian sử dụng thì phải làm như thế nào ạ???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    2

Mình muốn cho Boss rớt đồ có thời gian sử dụng thì phải làm như thế nào ạ???

Hi mấy pro cho em hỏi, e muốn đánh boss chết nó rơi ra đồ có thời gian sử dụng, thì phải chỉnh sửa trong đâu a??? Em search trên này thì thấy chưa ai chỉ cái trường hợp này hết nên mạo muội lên đây hỏi tiếp

Em xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng delete08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    128

Ðề: Mình muốn cho Boss rớt đồ có thời gian sử dụng thì phải làm như thế nào ạ???

Do src nó quy định có hay ko.sv ko có thì là không có.hết
    Khách viếng thăm hãy cùng manhdendaica xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Ðề: Mình muốn cho Boss rớt đồ có thời gian sử dụng thì phải làm như thế nào ạ???

Trích dẫn Gửi bởi delete08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi mấy pro cho em hỏi, e muốn đánh boss chết nó rơi ra đồ có thời gian sử dụng, thì phải chỉnh sửa trong đâu a??? Em search trên này thì thấy chưa ai chỉ cái trường hợp này hết nên mạo muội lên đây hỏi tiếp

Em xin cảm ơn
    Thêm dòng này vô nExpiredTime = 1440 ở trong phần thưởng sau khi kill boss ý (1440 là time)
    Khách viếng thăm hãy cùng zzbumbumzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Cám ơn các bác, em làm được rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng delete08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Chỉnh tỷ lệ ra boss tinh anh và thời gian xuất hiện boss Bạch Hổ Đường ?
    Bởi dazhus trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 11-11-23, 05:54 PM
  2. [JX] Cho Mình Hỏi Về Cách add thêm vật phẩm cho Boss và Nhận Xu khi Boss Die !
    Bởi hocdevgame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-06-17, 08:58 AM
  3. [JX] Hỏi về hàm Thời gian(Đúng thời gian đó mới cho sử dụng lại vật phẩm)
    Bởi nguyenhuynhduc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-06-16, 11:08 PM
  4. [MU] ai biết làm cho thời gian uy thác off rs lại thời gian k
    Bởi 010891 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-04-13, 06:27 PM
  5. [KT] Xin file thời gian boss xuất hiện đúng h như vng
    Bởi hachgame01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-09-12, 01:14 AM