[MU] Files Season 12 IGCN.MuEmu + Sources - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 71
    Thành Viên
    Thanks
    47

Ðề: Files Season 12 IGCN.MuEmu + Sources

Trích dẫn Gửi bởi pqtmtd [Only registered and activated users can see links. ]
    Có vẻ ae không đc mặn mà với bản này nhỉ.
    Đã cài cắm ok, build main chạy ngon rồi cơ mà lười việt hóa quá
    Bác có thể share câch vh sv ss9.5 k Bác!!! E xin chân thành cảm ơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng bach102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Các bản ss11 trở lên sao bọn nó hay sài đồ Huyết Thần nhỉ, vậy đồ exl cơ bản vứt trả ai dùng luôn
    Season 9 IGCN dev ngon mà vướng cái đồ Exl bị tắt hiệu ứng đổi màu nên cũng ngại dev, lên Season cao thì source ko đầy đủ nhất là source client, ở Season 9 trở lên không thể việt hóa toàn bộ client nếu dùng tools trên mạng vì tools trên mạng toàn sửa cho ss6 trở xuống, nên đừng mong có người chỉ cách việt hóa cho tốn time, muốn việt hóa phải mua tools thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi heocon [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bản ss11 trở lên sao bọn nó hay sài đồ Huyết Thần nhỉ, vậy đồ exl cơ bản vứt trả ai dùng luôn
    Season 9 IGCN dev ngon mà vướng cái đồ Exl bị tắt hiệu ứng đổi màu nên cũng ngại dev, lên Season cao thì source ko đầy đủ nhất là source client, ở Season 9 trở lên không thể việt hóa toàn bộ client nếu dùng tools trên mạng vì tools trên mạng toàn sửa cho ss6 trở xuống, nên đừng mong có người chỉ cách việt hóa cho tốn time, muốn việt hóa phải mua tools thôi.
    Em cho thuê tooll và có thể việt hóa. Bác nào quan tâm Inbox.
    Khách viếng thăm hãy cùng votan9111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định onlinezajzaj's Avatar
    Thanks
    9

Có vẻ ae không đc mặn mà với bản này nhỉ.
    Đã cài cắm ok, build main chạy ngon rồi cơ mà lười việt hóa quá
    Đù

Ông cài ko bị thiếu thư viện gì à

Chỉ t với

Build ko đc
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinezajzaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]
    Việt hóa client không được, làm lại 1 đống thứ nữa lại chả không mặn mà. Chưa kể chơi mu là đội già thích trò cũ, nâng cấp cao lên vừa khó chơi, vừa yêu cầu cấu hình cao, lại còn lắm lỗi nên có mấy ai chơi ss7 trở lên đâu. Thích mới mẻ chơi trò khác cho rồi
    Cái font nó cũng lởm lởm nữa , làm lại 1 đống thứ cái này phải có vài người làm may ra mới hợp lý
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng pqtmtd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định bimaloha's Avatar
    Đang ở
    localhost
    Thanks
    26

Cái font nó cũng lởm lởm nữa , làm lại 1 đống thứ cái này phải có vài người làm may ra mới hợp lý

Cái quan trọng nhất ss12 trừ mu gamethu ra thằng nào cũng ngắc ngoải ấy thím. Khó khăn chồng chất khó khăn
    Khách viếng thăm hãy cùng bimaloha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]

Cái quan trọng nhất ss12 trừ mu gamethu ra thằng nào cũng ngắc ngoải ấy thím. Khó khăn chồng chất khó khăn
    Mình thấy có 1 số anh em làm bản này cũng có thành công mà , nhưng vụ SS12 này thật sự quá khoai , còn thật ra SS12 cũng có nhiều cái để chơi mà nhưng giờ coi như anh em phải mất công làm lại từ đầu thôi. Một phần thị trường Mu bây giờ nó cũng không còn nhộn nhịp nữa anh em chuyển qua hết Mobile rồi , bát cơm bên ấy toàn thịt hơn còn bên này ăn cơm không mà
    Khách viếng thăm hãy cùng pqtmtd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

tính cài thử chơi xem ss 12 nó như nào mà bị dư lày là sao hả các thím nhỉ .... hay là do máy 2 card màn hình như thím blade nói ah
    Keep Moving Forward

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    tính cài thử chơi xem ss 12 nó như nào mà bị dư lày là sao hả các thím nhỉ .... hay là do máy 2 card màn hình như thím blade nói ah
    Như mình đã nói ở trang 1 rồi đó. Đây là hàng fake và lỗi rất nhiều. Ngoài ra nó còn bị lỗi liên quan đến card đồ họa gây ra hiện tượng mất hình. Đặc biệt là trên máy chạy 2 card đồ họa. Kể cả IGNC cũng bị tất . Cho nên chẳng ham hố mấy season cao làm gì.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như mình đã nói ở trang 1 rồi đó. Đây là hàng fake và lỗi rất nhiều. Ngoài ra nó còn bị lỗi liên quan đến card đồ họa gây ra hiện tượng mất hình. Đặc biệt là trên máy chạy 2 card đồ họa. Kể cả IGNC cũng bị tất . Cho nên chẳng ham hố mấy season cao làm gì.
    tính cài vô nghịch ngợm tí cho vui thôi bác chứ t cũng ko ham hố. tính chơi tí bên global mà chơi bên đó khoai quá ko có tgian chơi
    Keep Moving Forward

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [Releases] Full Source [MUEMU] + Source code Leo Ferrarezi files and web
    Bởi lequangvu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 57
    Bài viết cuối: 03-03-18, 10:25 AM
  2. 2011 PSD Sources Collection 56 DVD
    Bởi trutheuu trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-08-11, 09:49 AM
  3. Sources Code Deathway Public Work
    Bởi LordBilly trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-09-09, 12:18 PM