[MU] Lại share server công nghệ DatDat - Trang 52
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 52 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 54 ... CuốiCuối
Kết quả 511 đến 520 của 547
    Vi phạm quy định
    Thanks
    23

Ðề: Lại share server công nghệ DatDat

Trích dẫn Gửi bởi truonghy16 [Only registered and activated users can see links. ]
    #hoidap: Các bạn cho mình hỏi có cần phải tạo thêm database Ranking không vậy vì mình thấy có mỗi db MuOnline ??
    Và lỗi này nữa ạ. Mong mọi người giúp đỡ.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    database MuOnline là chạy được nhé chạy ODBC or ODBC (64bit) nữa nhe
    Khách viếng thăm hãy cùng zthanhlongtn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tanlockgvn's Avatar
    Thanks
    161

Trích dẫn Gửi bởi truonghy16 [Only registered and activated users can see links. ]
    #hoidap: Các bạn cho mình hỏi có cần phải tạo thêm database Ranking không vậy vì mình thấy có mỗi db MuOnline ??
    Và lỗi này nữa ạ. Mong mọi người giúp đỡ.
    về database chỉ cần attack muonline
    lỗi có thể bạn đã config sai server code trong data/mapserverinfo.dat hoặc GameServer/data/ServerInfo.dat, server code ờ 2 file này phải trùng nhau
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlockgvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tanlockgvn vì bài viết này !

truonghy16 (19-04-18)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    0

Main.exe chưa add AntiHack có thể thêm IP, version, serial trong zClient.dll hoặc add AntiHack theo ý muốn rồi load từ AntiHack. Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này!
    --------------------------------------------------------------------------------------
    Bác cho em hỏi add ip version serial trong zclient kiểu gì vậy ạ . thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng clanlove45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    228

Trích dẫn Gửi bởi clanlove45 [Only registered and activated users can see links. ]
    Main.exe chưa add AntiHack có thể thêm IP, version, serial trong zClient.dll hoặc add AntiHack theo ý muốn rồi load từ AntiHack. Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này!
    --------------------------------------------------------------------------------------
    Bác cho em hỏi add ip version serial trong zclient kiểu gì vậy ạ . thanks
    Bác là thành viên từ 2011 đến giờ còn hỏi cái này sao
    Khách viếng thăm hãy cùng annynhiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: Lại share server công nghệ DatDat

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]
    Dù cho công nghệ Đạt Đạt đã có những bước phát triển vượt bậc nhưng có vẻ bộ source này vẫn ít newbie mang ra xài, vì vậy mình mạn phép up lại lần nữa nhân dịp giáng sinh cuối năm để cho ai chưa có bộ mu ra hồn có cái để mở
    !Tất nhiên hàng free sẽ không có những tính năng hoàn hảo, đừng chửi tội mình

Không hỗ trợ cài đặt, không bán source, không giúp đỡ newbie, không làm từ thiện.
    Muốn có thành quả, vui lòng bỏ thời gian, tiền bạc, công sức ra mà đầu tư. Đừng bắt người khác cõng mình trên lưng, rồi ngồi hưởng thành quả một mình. Cảm ơn!

<300 bài hát thiếu nhi> - Tổng hợp hướng dẫn cơ bản quản lý/ cài đặt server muonline.

DOWNLOAD:: [Only registered and activated users can see links. ] <Tất cả luốn!>

Những ai đang chạy server DatDat rồi thì chỉ cần tải 3 patch ở link trên về chép đè vào Sub-1, TitanLinkServer và Client là chơi được luôn nhé

Server: [Only registered and activated users can see links. ]

Client:

Source GameServer: [Only registered and activated users can see links. ]
    Source Client: [Only registered and activated users can see links. ]

Patch GameServer 1.3 (cập nhật 1/13/2018): [Only registered and activated users can see links. ] (giải nén, chép đè vào Sub-1)
    Patch Client 1.2 (cập nhật 1/10/2018): [Only registered and activated users can see links. ] (giải nén, chép đè vào Client game)

Main.exe chưa add AntiHack: [Only registered and activated users can see links. ] Chú ý: Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này!

GameServer ChangeLog

zClient ChangeLog

Demo:

Fix tỷ lệ mix wing + vũ khí rồng cấp 2 ở Sub-1\SCFData\Items\SCF_ChaosMachine.ini
    Bật tắt lệnh /money, /change, /resetauto, max pcpoint, thời gian thoát ở Sub-1\Data\ElfCheat\ElfCheat.ini
    Chỉnh sửa điểm cộng tối đa ở Sub-1\SCFData\SCF_Character.ini
    [Only registered and activated users can see links. ] (Tut by video)
    Các config khác và cách cài đặt server tham khảo các 2pic về SCF nói chung và DatDat nói riêng :*

Các thím đi qua nhớ vote 5* và thả tym cũng như feedback để mình fix lỗi nhé

Có ai có link fshare hay mega ko ? link google mình vào ko đc ? Cám ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai có link fshare hay mega ko ? link google mình vào ko đc ? Cám ơn
    Bim tắt hết cho Dow rồi, để hôm nào mình làm lại cho
    Khách viếng thăm hãy cùng zthanhlongtn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi annynhiem [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác là thành viên từ 2011 đến giờ còn hỏi cái này sao
    trước e chỉ làm mu ss5 ss6 bác ạ cũng bỏ từ đợt đấy 2013 2014 nên giờ quên hết luôn bác ạ ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng clanlove45 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]
    Dù cho công nghệ Đạt Đạt đã có những bước phát triển vượt bậc nhưng có vẻ bộ source này vẫn ít newbie mang ra xài, vì vậy mình mạn phép up lại lần nữa nhân dịp giáng sinh cuối năm để cho ai chưa có bộ mu ra hồn có cái để mở
    !Tất nhiên hàng free sẽ không có những tính năng hoàn hảo, đừng chửi tội mình

Không hỗ trợ cài đặt, không bán source, không giúp đỡ newbie, không làm từ thiện.
    Muốn có thành quả, vui lòng bỏ thời gian, tiền bạc, công sức ra mà đầu tư. Đừng bắt người khác cõng mình trên lưng, rồi ngồi hưởng thành quả một mình. Cảm ơn!

<300 bài hát thiếu nhi> - Tổng hợp hướng dẫn cơ bản quản lý/ cài đặt server muonline.

DOWNLOAD:: [Only registered and activated users can see links. ] <Tất cả luốn!>

Những ai đang chạy server DatDat rồi thì chỉ cần tải 3 patch ở link trên về chép đè vào Sub-1, TitanLinkServer và Client là chơi được luôn nhé

Server: [Only registered and activated users can see links. ]

Client:

Source GameServer: [Only registered and activated users can see links. ]
    Source Client: [Only registered and activated users can see links. ]

Patch GameServer 1.3 (cập nhật 1/13/2018): [Only registered and activated users can see links. ] (giải nén, chép đè vào Sub-1)
    Patch Client 1.2 (cập nhật 1/10/2018): [Only registered and activated users can see links. ] (giải nén, chép đè vào Client game)

Main.exe chưa add AntiHack: [Only registered and activated users can see links. ] Chú ý: Phải đổi tên zClient.dll thành Engine.dll để sử dụng Main.exe này!

GameServer ChangeLog

zClient ChangeLog

Demo:

Fix tỷ lệ mix wing + vũ khí rồng cấp 2 ở Sub-1\SCFData\Items\SCF_ChaosMachine.ini
    Bật tắt lệnh /money, /change, /resetauto, max pcpoint, thời gian thoát ở Sub-1\Data\ElfCheat\ElfCheat.ini
    Chỉnh sửa điểm cộng tối đa ở Sub-1\SCFData\SCF_Character.ini
    [Only registered and activated users can see links. ] (Tut by video)
    Các config khác và cách cài đặt server tham khảo các 2pic về SCF nói chung và DatDat nói riêng :*

Các thím đi qua nhớ vote 5* và thả tym cũng như feedback để mình fix lỗi nhé
    Bác ơi cấp quyền cho em down đi, em gửi yêu cầu rồi á
    Khách viếng thăm hãy cùng 0986369780 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 0986369780 vì bài viết này !

SoulLegend (06-05-18)

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi tanlockgvn [Only registered and activated users can see links. ]
    hack tool gì thì ko biết, nhưng nếu mở lệnh resetauto và reset point mà ko có điều chình lại thì sẻ bug point được.
    Hi, em mới nghịch thử sv này, bác cho em hỏi bug kiểu gì đc k ạ, thank bác nhiều ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng halmyphpo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon11 Ðề: Lại share server công nghệ DatDat

Trích dẫn Gửi bởi halmyphpo [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi, em mới nghịch thử sv này, bác cho em hỏi bug kiểu gì đc k ạ, thank bác nhiều ạ.

Share lại link toàn bộ đc ko cậu ? Tui ko download đc từ google drive...Cám ơn rất nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 52 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 54 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Lổi về server datdat ép wing ex803 " HELP " Cần pro giúp gấp
    Bởi khuongduy2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-17, 05:30 PM
  2. [MU] Share Sever SCF Post Item, Danh hiệu 3 Lớp Full- DATDAT
    Bởi 8gamevn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 275
    Bài viết cuối: 03-08-17, 10:58 PM
  3. [MU] Hỏi cao nhân cách fix dame DW server DatDat
    Bởi tinhuynh300495 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 25-07-17, 12:46 PM
  4. Nghịch tử giết bố chỉ vì không cho 50 nghìn đồng
    Bởi SaoThaiBinh72 trong diễn đàn Thông Tin 24h
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-07-11, 09:13 AM
  5. [SHARE] Share mấy cái mask nghịch chơi!
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-01-11, 04:29 PM

Tag của Chủ đề này