[MU] Ai có Main devgame81 không có antihack không cho em xin với ạ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Vi phạm quy định cobehamchoi's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    7

Icon14 Ai có Main devgame81 không có antihack không cho em xin với ạ

Như tiêu đề em có clien tích hợp antihack AntiHack MuEmu MHP em cài bằng noip trên máy tính cá nhân chới nhóm nhỏ máy tính em chạy bình thường, bạn em 1 người dùng win 7 32 bít bật main lên cái tắt luôn và không có hiện tượng gì , còn vài bạn win7 64 bật lên nó báo antihack xong hiện màu đỏ . ngoài quán nét thì cũng cứ kích main.exe là tắt.
    Em có hỏi vài người và lời khuyên duy nhất là tìm main không antihack mà em tìm mãi không được mong các anh chị giúp đỡ.
    sv em sài bản của không biết gọi anh hay chú nữa .devgame81 . mong mọi người giúp đỡ .va chỉ em với ạ.
    em cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định onlinezajzaj's Avatar
    Thanks
    9

Ðề: Ai có Main devgame81 không có antihack không cho em xin với ạ

Trích dẫn Gửi bởi cobehamchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề em có clien tích hợp antihack AntiHack MuEmu MHP em cài bằng noip trên máy tính cá nhân chới nhóm nhỏ máy tính em chạy bình thường, bạn em 1 người dùng win 7 32 bít bật main lên cái tắt luôn và không có hiện tượng gì , còn vài bạn win7 64 bật lên nó báo antihack xong hiện màu đỏ . ngoài quán nét thì cũng cứ kích main.exe là tắt.
    Em có hỏi vài người và lời khuyên duy nhất là tìm main không antihack mà em tìm mãi không được mong các anh chị giúp đỡ.
    sv em sài bản của không biết gọi anh hay chú nữa .devgame81 . mong mọi người giúp đỡ .va chỉ em với ạ.
    em cảm ơn
    Sao b ko xài bản gốc ấy

Bên ragezone cũng vẫn còn link “ [Only registered and activated users can see links. ] “ hay sao ấy. B tìm kiếm tham khảo xem
    Hôm qua m cũng lướt qua. Thấy có bài giống bài share của dev81, hi vọng còn bản gốc nguyên trinh mà b cần
    Lần sửa cuối bởi onlinezajzaj, ngày 07-12-17 lúc 08:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinezajzaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định cobehamchoi's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    7

Ðề: Ai có Main devgame81 không có antihack không cho em xin với ạ

Trích dẫn Gửi bởi X_SuperMan [Only registered and activated users can see links. ]
    Chơi nhóm nhỏ thì cần gì antihack hả bạn
    Vấn đề bị thông báo đỏ thì cụ thể là thông báo g ì
    theo kinh nghiệm của mình thì win 7 trở lên cứ run as admin và set compability win xp3 là ok
    mình cần bỏ antihack mà bạn hihi tại có antihack nó hay lỗi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi onlinezajzaj [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao b ko xài bản gốc ấy

Bên ragezone cũng vẫn còn link “ [Only registered and activated users can see links. ] “ hay sao ấy. B tìm kiếm tham khảo xem
    Hôm qua m cũng lướt qua. Thấy có bài giống bài share của dev81, hi vọng còn bản gốc nguyên trinh mà b cần
    cảm ơn bạn nhiều ạ 30 character
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] ai rảnh chỉ bảo mình bug source của Devgame81 với
    Bởi tangvanyen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-05-17, 08:31 AM
  2. [MU] lỗi buà sv SCF soucre Devgame81
    Bởi kenh14 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 14-02-17, 05:32 PM
  3. [MU] Main 1.04D ngon cho ae, không pack, không antihack
    Bởi vietanhlsl trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16