[Cảnh báo] Thành viên tâm huyết "assaa" lừa đảo (Nguyễn Đại An) - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 88
    Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Ðề: [Cảnh báo] Thành viên tâm huyết "assaa" lừa đảo (Nguyễn Đại An)

Chắc ai biết lão Minh Kiếm lâu thì biết và hiểu là lão ko làm vụ này. Một người đã chỉ dẫn rất nhiều đàn em code vs dev jx. Chỉ trách lão quá dễ giải, ai xin gì mượn gì cũng cho.

Band thì band kệ đi mi, nghĩ jx quan tâm tới nó làm gì, công an mời thì mình giải trình, ta tin mi ko có làm thì ko có gì phải sợ, người hiền sẽ gặp điều thiện.

P/s: mi chỉ tính toán với ta thôi nha kiếm
    Lần sửa cuối bởi AlexKing, ngày 15-12-17 lúc 10:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi phamvuong [Only registered and activated users can see links. ]
    §2. Người đứng tên đãng ký tài khoản sẽ phải hoàn toàn chịu trách nhiệm về các hoạt động của tài khoản do mình sở hữu thực hiện trên diễn đàn.
    chỉ biết mỗi cái nội quy ghi như vậy thôi
    khỏi lý do là người khác mượn nick với không biết ai làm gì nick của mình
    nếu đã vô trách nhiệm như vậy thì tốt nhất là đừng cho ai mượn nick thế là xong
    còn khi đã cho mượn thì chấp nhận sẽ phải chịu trách nhiệm về hành vi của mình thôi

" a là ai , tui ko biết a, a đi ra điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii "

kk.

nói vui chứ bác với The Gamer cùng bà con Lê Duẩn rồi đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuila9's Avatar
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cố chấp nhỉ, info người lừa đảo có ở #1 rồi, các bạn việc gì cứ đi đả kích vào 1 cái tài khoản ảo trên diễn đàn làm gì? Việc xử lý ra sao sẽ có các admin mod xác minh và xử phạt hợp lý thôi. Còn bây giờ cho đến lúc đã xử lý xong các bạn đừng giao dịch gì với tài khoản này là được chứ đừng phán xét 1 chiều như vậy ai cũng có cái lý của riêng mình mà
    Bạn gắn não vào cmt chứ bạn! bạn bị ngáo đá hay đập đá!! Ních nào lừa đảo thì chấp nhận bị hình phạt là band ních!! Phải có trách nhiệm về cái ních mình tạo ra nhé CMT như đồ thiếu não Bằng chứn ních này lừa đảo rõ ràng trên #1 , TT Khuyết tật
    Khách viếng thăm hãy cùng vuila9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

band đê band đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    Khách viếng thăm hãy cùng onggyandlove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi phamvuong [Only registered and activated users can see links. ]
    §2. Người đứng tên đãng ký tài khoản sẽ phải hoàn toàn chịu trách nhiệm về các hoạt động của tài khoản do mình sở hữu thực hiện trên diễn đàn.
    chỉ biết mỗi cái nội quy ghi như vậy thôi
    khỏi lý do là người khác mượn nick với không biết ai làm gì nick của mình
    nếu đã vô trách nhiệm như vậy thì tốt nhất là đừng cho ai mượn nick thế là xong
    còn khi đã cho mượn thì chấp nhận sẽ phải chịu trách nhiệm về hành vi của mình thôi
    Có thằng nào đi lừa đảo mà mượn nick người khác mà lại đi nói mình sẽ mượn nick để lừa đảo không. Ở đây người ta cũng đã lợi dụng lòng tin của mình để thực hiện hành vi xấu. Ví dụ bạn có 1 đứa em bạn tin tưởng nó bạn cho nó mượn nick nhưng sau đó nó lại dùng uy tín của bạn để đi lừa đảo người khác. Khi đó bạn sẽ rơi vào trường hợp như mình thôi. Mình chỉ nói vậy còn tài khoản hiện tại sau khi mình phát hiện hành vi của bạn kia (Nguyễn Đại An) mình phải đổi mật khẩu. Trớ trêu thay tài khoản hiện tại chỉ còn có thể comment trên này chứ chẳng thể xem được bài viết có ảnh hoặc link trên 4rum nữa. Nên trường hợp tệ nhất nếu có thể xảy ra thì nick này bay. Mình trc đây cũng giúp đỡ khá nhiều ae dev jx. Ae nào đã từng làm việc qua với mình sẽ hiểu. Còn các bạn mới không biết thì mình cũng không trách các bạn được. Mình cũng đã từ bỏ jx khá lâu rồi. Nên các hoạt động liên quan mình rất ít khi biết. Vậy nên mới có chuyện xảy ra vs cái nick này. Thân ái

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vuila9 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn gắn não vào cmt chứ bạn! bạn bị ngáo đá hay đập đá!! Ních nào lừa đảo thì chấp nhận bị hình phạt là band ních!! Phải có trách nhiệm về cái ních mình tạo ra nhé CMT như đồ thiếu não Bằng chứn ních này lừa đảo rõ ràng trên #1 , TT Khuyết tật
    Bạn cũng nên gắn não vào mà suy nghĩ lại chứ. Bộ mình muốn nó xảy ra lắm hả. Chính HoangTVT đã thông báo cho mình về bài viết này. Vì nick này mình cũng rất ít khi dùng tới + tính mình cũng thoải mái nên khi người khác mượn nếu mình cảm thấy ok mình mới cho mượn. Còn việc ngta sử dụng uy tín của mình để lừa đảo mình ko hề biết. Mình chẳng đc ăn cái j mà còn mang tiếng. Chỉ ae đã từng làm việc vs mình ms biết mình ntn. Thân ái

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc ai biết lão Minh Kiếm lâu thì biết và hiểu là lão ko làm vụ này. Một người đã chỉ dẫn rất nhiều đàn em code vs dev jx. Chỉ trách lão quá dễ giải, ai xin gì mượn gì cũng cho.

Band thì band kệ đi mi, nghĩ jx quan tâm tới nó làm gì, công an mời thì mình giải trình, ta tin mi ko có làm thì ko có gì phải sợ, người hiền sẽ gặp điều thiện.

P/s: mi chỉ tính toán với ta thôi nha kiếm
    Anh có tính toán gì với em đâu :v. Chỉ là muốn em cố gắng phát triển source code cho tốt thôi. Cố gắng sp tới mức có thể thôi. Còn source code cứ cất ở trên cloud. Em xúc hết đc tk của anh thì cứ lấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi vuila9 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có phủ nhận xử phạt với tài khoản diễn đàn k bạn? Nhưng việc xử lý ra sao thì do admin quyết định, bạn có quyền gì đòi phán xét. Bây giờ bạn kiện lừa đảo bạn kiện người thật hay kiện cái tài khoản ảo? Đi chửi ng khác trong khai chính tài khoản diễn đàn bạn đang cmt cũng dính phốt lừa đảo. Bạn lừa đảo đi phán xét ng khác lừa đảo? CMT thì sặc mùi chợ búa trong khi k ai đả động.
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Icon3 Ðề: [Cảnh báo] Thành viên tâm huyết "assaa" lừa đảo (Nguyễn Đại An)

tên này cũng lừa ông anh mình 4 củ. tên này hình như ở đà nẵng. bị lừa trước ông này luôn.
    Sao? Như nào? Nói luôn.

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi Learning [Only registered and activated users can see links. ]
    tên này cũng lừa ông anh mình 4 củ. tên này hình như ở đà nẵng. bị lừa trước ông này luôn.
    Mình xin chốt lại cái người lừa đảo #1 là ở huế
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi assaa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình xin chốt lại cái người lừa đảo #1 là ở huế
    tên là nguyễn đại an. huế hay đà nẵng ko nhớ nữa. nhưng do ngu nên ko muốn trình bày . nó lừa đảo thì gia đình nó gánh tội thôi
    Sao? Như nào? Nói luôn.

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Vẫn lan man dài dòng nhỉ . Mình nhận xét nhé
    1. Ai lừa thì mới bị lôi ra
    Còn kể cả có tra ra info của chủ nick mà ko có bằng chứng bạn giao dịch TRỰC TIẾP với chủ nick thì ko thể quy chủ nick vào lừa đảo dc, bạn chỉ có bằng chứng giao dịch vs 1 cá nhân khác thì chỉ kiện dc người đó
    2. Những đồ gì cá nhân sở hữu cho người khác mượn thì người mượn phải yêu cầu đủ yêu cầu (Chủ xe cho người khác mượn đủ yêu cầu lái xe - bằng lái, độ tuổi,... - thì không bị liên đới nhưng nếu cho người khác mượn ko có bằng hoặc độ tuổi chưa đạt khi gây ra tai nạn chủ xe phải chịu trách nhiệm liên đới)
    Trong trường hợp này chủ nick cho cá nhân chưa có đủ yêu cầu về uy tín mượn nick nên nếu mình xử lý sẽ vẫn ban nick này do trách nhiệm liên đới
    Cũng đừng lôi mấy cái trước giờ sống tốt lắm sống tốt vừa, nghe chán vl ra :v . Mấy thằng tử tù thì làng xóm toàn nó ngoan này ngoan vừa thôi các bác ạ ^^ . Đời đếu biết dc ai với ai
    Sống tốt vs bạn đếu có nghĩa là cũng sống tốt vs mình .
    Lần sửa cuối bởi Tuan565, ngày 15-12-17 lúc 11:06 PM.
    QQ : 2464931921

11. The Following 4 Users Say Thank You to Tuan565 For This Useful Post:

Hearts (16-12-17), helyken (16-12-17), vd_tt (15-12-17), vuila9 (16-12-17)

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nguyên nhân sự việc " Linh Miu bị đánh phải nhập viện "
    Bởi ClipNhatCuong trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-01-16, 11:35 AM
  2. Phương án "chiến đấu" với thiên thạch chống "ngày tận thế"
    Bởi Linh_JX trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-06-14, 11:05 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-02-14, 11:40 AM