cẩn thận với trandainghia
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    43

Icon7 cẩn thận với trandainghia

Ae cẩn thận với nick trandainghia facebook luân thành
    Nếu có nhơ fix source thi kêu no check card trước
    Tiền cafe tui chờ 1 tháng rồi chẳng thấy đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng hangvu911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    163

Ðề: cẩn thận với trandainghia

Trích dẫn Gửi bởi hangvu911 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ae cẩn thận với nick trandainghia facebook luân thành
    Nếu có nhơ fix source thi kêu no check card trước
    Tiền cafe tui chờ 1 tháng rồi chẳng thấy đâu

1. bác nói làm hộ tôi thôi, tôi nói tặng bác card cafe cho vui vẻ chứ giờ bác lên đây kêu nvay còn gọi gì là giúp.
    2. bác cho xin skype vì ních fb k vào đc nữa tôi tặng bác thẻ. có vậy thôi cũng viết hẳn 1 bài.
    Khách viếng thăm hãy cùng trandainghia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    228

Trích dẫn Gửi bởi trandainghia [Only registered and activated users can see links. ]
    1. bác nói làm hộ tôi thôi, tôi nói tặng bác card cafe cho vui vẻ chứ giờ bác lên đây kêu nvay còn gọi gì là giúp.
    2. bác cho xin skype vì ních fb k vào đc nữa tôi tặng bác thẻ. có vậy thôi cũng viết hẳn 1 bài.
    Tiền cafe anh em đó là điều tất nhiên, bác để hơi bị lâu đó không trách người ta được
    Bác có lòng thì thiếu gì cách có thể gửi qua điện thoại hay tin nhắn trong diễn đàn của người ta chứ cần gì thêm phiền nịk skype

Trân trọng
    Khách viếng thăm hãy cùng annynhiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi trandainghia [Only registered and activated users can see links. ]
    Vay a toi tuong cau tron
    Ok co cau do dc roi ko tinh nua
    Vay cho tui xin loi
    Mod xoa dum toi bai nay thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng hangvu911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cho em xin file Công Thành Chiến với sét Thái Thú cho 1 thành ạ.
    Bởi dungnguyen1995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-12-15, 02:30 AM
  2. [TLBB] "Lỗi thành thị chưa biết" khi đăng ký thành thị sau khi tạo bang hội
    Bởi VTAngel trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-11-14, 10:18 PM